Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
các bác cho e xin ít kinh nghiệm vs.
thường thì các bác add hết acc rồi mới bắt đầu làm hay add cái nào làm cái đó luôn vậy ah?
và các bác lấy proxy ở đâu vậy ah?
Mấy câu hỏi như này qua chổ khác hỏi nhé bác hỏi nhiều ở đây coi chừng bị ban nick đó

các bác cho e xin ít kinh nghiệm vs.
thường thì các bác add hết acc rồi mới bắt đầu làm hay add cái nào làm cái đó luôn vậy ah?
và các bác lấy proxy ở đâu vậy ah?
Đầu tiên bạn xác định speed của mình bao nhiêu sao đó vào topic xem mọi người update pix load nhanh hay chậm sao đó log account vào gõ nếu
Còn về Proxy bạn có thể lên google kiếm free hoac tìm mua proxy
Những vấn đề ngoài tình hình load của pix thì bạn nên post vào topic này để tránh việc bị band nick nhé
http://mmo4me.com/threads/pix-pix-t...oc-khi-hoi-pix-pix.56642/page-65#post-2869365

có bác nào bị connect fal.. ko vậy ?
log lúc đầu 30 id mà nó connecct từ từ vài cái , 10 p sau là từ 30 id còn ko tới 5 id !
ko biết do sever hay ko nữa !

log lúc đầu 30 id mà nó connecct từ từ vài cái , 10 p sau là từ 30 id còn ko tới 5 id !
chắc do proy chứ minh ko thấy bị nhé.

connect fail tick lại chạy ngon nhé
1 id = 1,5 sp

Ngồi hóng mãi chả có ông nào post tình hình... thôi tự post vậy: 1id = 0.59speed !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom