[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

hôm qua mới lên forum thấy, thì thấy bảo chỉ cần ghi unban my ID: (tài khoản của bạn) thế là cứ gửi mail unband rồi nó lại gửi thêm 1 mail mình lại check cái id bị band (ko cần phải giống mail tạo account mega) làm 3 cái vẫn được mà. Gửi xong thì mai đã xong.

của bác được em nó duyệt rùi ah :binhsua12:

Của em đc thả 4acc rồi. gửi mail giống mẫu của bác trung rồi có mail tự động gửi về, trả lời mail đó giống nội dung mail kia là đc

ban đầu cứ tưởng nó chê mail mình, gửi qua 4 lần nó cũng gửi cái mail trả lời (auto) rồi thấy nó bảo gửi kèm theo với cái mail gửi tới thế là coppy mấy cái id bị band, thế là mail đã mở khóa.

Của em đc thả 4acc rồi. gửi mail giống mẫu của bác trung rồi có mail tự động gửi về, trả lời mail đó giống nội dung mail kia là đc
bác unban 4 id 1 lượt luôn à.. cho e xin cái mẫu đi..

minh moi go cap duoc 3 tuan... Gio minh go megatypers 1h duoc 1k1 code... cho hoi may bac nha minh 1h duoc tam bn code... 1k1 da duoc chua hay can phai co gang them... ti le cua e la 93%

minh moi go cap duoc 3 tuan... Gio minh go megatypers 1h duoc 1k1 code... cho hoi may bac nha minh 1h duoc tam bn code... 1k1 da duoc chua hay can phai co gang them... ti le cua e la 93%
speed khoang~ 16 17 nay`. vẫn còn có thể nâng cao tay nghề nhé :D, có ng 1h gõ được 2k code mega đấy

mấy cái ban recapcha vs boobytrap mấy chú nào có unban được ko ?

The payment for US$3.9055 of 18/9/2012 12:00:00 AM - 23/9/2012 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your September 24, 2012 payment to your liberty reserve account. Your account status is limited which means you are not able to receive any payment until you fix your account. Please contact Libertyreserve.com for more details.
lỗi gì vậy ?

lỗi limit

The payment for US$3.9055 of 18/9/2012 12:00:00 AM - 23/9/2012 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your September 24, 2012 payment to your liberty reserve account. Your account status is limited which means you are not able to receive any payment until you fix your account. Please contact Libertyreserve.com for more details.
lỗi gì vậy ?
bị lỗi limit LR đó do. LR chưa cập nhật INFO nên nó không send LR đc..
acc này coi như bỏ đi nhé..( mất $ :)) )
bởi có 4 acc của 2 bạn cũng bị thế...
ticker nó báo sẽ paid sẽ paid.. 4,5 lần mà éo paid :D..

bị lỗi limit LR đó do. LR chưa cập nhật INFO nên nó không send LR đc..
acc này coi như bỏ đi nhé..( mất $ :)) )
bởi có 4 acc của 2 bạn cũng bị thế...
ticker nó báo sẽ paid sẽ paid.. 4,5 lần mà éo paid :D..
đã change LR rồi , huy vọng sẽ paid :D

- ai hay 8 với mega hỏi xem ref thế nào rồi 1 cục nhìn mê quá đang hóng :binhsua07:

speed khoang~ 16 17 nay`. vẫn còn có thể nâng cao tay nghề nhé :D, có ng 1h gõ được 2k code mega đấy
ai go duoc 2k code the doremon... Thành thần rồi hay sao mà bây giờ ko được phép gõ 1 vế nữa vấn 2k gấp đôi mình tb 1.5s 1 cap ak'

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447
171,498
Latest member
blvanhngocdagatr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week