[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

hjhjhj tui dị đó bác có gì nói đó hà :binhsua95:

tui khuyên ai chưa bị ban thì đừng nói mình hay cái gì tới nó cũng tới chỉ là vấn đề thời gian :binhsua10:

chuẩn rồi bác. đon giản gặp bac sĩ thì ăn banned lien tuc làm gì có cách :binhsua15:

hjhjhj tui dị đó bác có gì nói đó hà :binhsua95:

tui khuyên ai chưa bị ban thì đừng nói mình hay cái gì tới nó cũng tới chỉ là vấn đề thời gian :binhsua10:

ng ta không cạp thì lấy gì bị Ban hả pác :ban:

chuẩn rồi bác. đon giản gặp bac sĩ thì ăn banned lien tuc làm gì có cách :binhsua15:

đúng gòi bác - đang tìm cách đối phó và cũng thấy hiệu quả 3 ngày nay chưa thấy bị ban hj

ng ta không cạp thì lấy gì bị Ban hả pác :ban:

thank vì câu này hay nhất trong ngày :binhsua26::binhsua26:

mọi người ai giúp mình cái tick unban ad mega dùm. ai biết inbox dùm mình nha.

Unband xong đợt này thì chia tay mega lun

mọi người ai giúp mình cái tick unban ad mega dùm. ai biết inbox dùm mình nha.

Unband xong đợt này thì chia tay mega lun

nếu bác bị ban với lý do recaptcha, BOOBY-TRAPS, abuse thì chia liền đi bác khỏi tick mắc công tốn thời gian :binhsua09:
còn cách tick thì ID nào lấy mail ID đó ticker nha bác - mega ko chấp nhận lấy 1 mail mà tick cho nhìu ID nữa nó sẽ xóa những tick đó:
Subject: Unban my ID: (your account ID)

Dear Admin, please help me admin unbaned I'm apolozige that i type mistakes, i promise don't type mistake again, My typer acc is:
acc :
precision rate:
-sincerely apologize mega admin.
-My workers were bothered admin. when doing wrong rule ..I will remind my workers
. It's has been locked Can you reopan my account?
thank you so much!
Protypers member

chúc bác thành công

Last edited by a moderator:
nếu bác bị ban với lý do recaptcha, BOOBY-TRAPS, abuse thì chia liền đi bác khỏi tick mắc công tốn thời gian :binhsua09:
còn cách tick thì ID nào lấy mail ID đó ticker nha bác - mega ko chấp nhận lấy 1 mail mà tick cho nhìu ID nữa nó sẽ xóa những tick đó:

chúc bác thành công
- nó k chấp nhận 1 mail xin nhiều id 1 lúc , mình xin nhiều lần mỗi lần 1 mail 1 id dc k pác ??

Announcements

Forum statistics

Threads
419,925
171,970
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back