Ask LÀM OFFER ANDROID, IOS CÓ VI PHẠM PHÁP LUẬT

công an đã muốn điều tra thì mấy cái này ko thoát được đâu
Đồng ý là c50 điều tra thì sẽ ra hết nhưng khả năng cũng rất khó vì mail reg thì lung tung đơn giản như pro chơi tapcash toàn FAKE IP reg mail reg xong chơi nhận dc $ rồi vứt mail. công an muốn tra cũng khó. Với lại căn bản là làm thế thu nhập cũng không cao và không làm gì phạm pháp nên c50 không rảnh đâu mà để ý những cái nhỏ nhặt thế làm gì. Trừ khi thu nhập của bạn lên tới vài tỉ đồng một tháng thì C50 mới vào cuộc điều tra và chú ý tới bạn. ;)

ANH EM ĐỀU BIẾT LÀ KHI LÀM OFFER ANDROID HAY IOS Ở VIỆT NAM MUỐN KIẾM ĐƯỢC TIỀN THÌ DỀU PHẢI FAKE IP VÀ DÙNG MÁY ẢO LÀM ( Bluestack, genymoitin...). NHƯ THẾ THÌ MỚI LÀM ĐƯỢC NHIỀU LẦN VÀ ĂN ĐƯỢC NHIỀU CAO OFFER ĐIỂM CAO. VẤN ĐỀ LÀ LÀM NHUE THẾ CÓ VI PHẠM QUY ĐỊNH CỦA CÁC ỨNG DỤNG KIẾM TIỀN( APPCASHER, APPNANA, FEATUREPOINT, TAPCASH...), VÀ PHẠM PHÁP KHÔNG, CÓ BỊ NHÀ CUNG CẤP ĐÒI BỒI THƯỜNG KO.
biết thì đã ko làm dc =))

Mình kiếm tiền $ từ nước ngoài về VN,càng làm đất nước giàu lên,vì mình có tiền minh tiêu dùng,điều đấy cũng là đóng thuế rồi.thế nên chả ai bắt đâu,trừ khi up xxx hay hack thẻ tín dụng thôi,keke

Mình kiếm tiền $ từ nước ngoài về VN,càng làm đất nước giàu lên,vì mình có tiền minh tiêu dùng,điều đấy cũng là đóng thuế rồi.thế nên chả ai bắt đâu,trừ khi up xxx hay hack thẻ tín dụng thôi,keke
Suy nghĩ đơn giản quá.
Kiếm tiền từ việc cheat choác là đang gây tổn hại cho hình ảnh đất nước đó.Có thể bạn sẽ không nhìn thấy những hệ lụy do nó mang lại,nhưng cái hệ lụy đó làm cho đất nước bị mất nhiều tiền hơn so với số tiền bạn kiếm đc.

Mấy bác cứ hay vạch mặt đất nước ra làm gì , có mấy thằng nước ngoài cũng về nuoc mình dập thẻ ATM chôm $ đấy ---- chắc gị bọn nó sống tốt hơn mình :confused: , dẫu biết là offer là chơi wa mặt bọn nó nhưng nó ko thích cung block thôi chả cần trả $ thì cũng tạch :p:p

Việc sử dụng các phần mềm, lỗ hổng để gian lận là vi phạm quy định của nhà quảng cáo và network cũng như admin. Những điều này thuộc về phần gian lận. Nếu gian lận nhiều có quy mô thì bạn hoàn toàn có thể bị khởi kiện tuy nhiên trường hợp này ít vì thường là chúng ta làm cá nhân và ở mức độ publisher, admin, mem là chính, nếu là công ty ở Mỹ hoặc các nước ngoài thì hoàn toàn có thể bị kiện

Việc sử dụng các phần mềm, lỗ hổng để gian lận là vi phạm quy định của nhà quảng cáo và network cũng như admin. Những điều này thuộc về phần gian lận. Nếu gian lận nhiều có quy mô thì bạn hoàn toàn có thể bị khởi kiện tuy nhiên trường hợp này ít vì thường là chúng ta làm cá nhân và ở mức độ publisher, admin, mem là chính, nếu là công ty ở Mỹ hoặc các nước ngoài thì hoàn toàn có thể bị kiện
Bọn nc ngoài nó cũng chẳng rảnh zái đâu mà kiện , thích thì nó block , vì bình thương nó pay net 30 nó đã hold tiền 30 ngày rồi . Bọn net là bọn nắm đằng chuôi .
Mà bọn nc ngoài đã ko làm gì thì bọn vn cũng chả có cái quyền quái j khởi tố với cả điều tra . Chế tài thì chưa có thì làm j có quyền mà làm

tui đi làm thuê nên nhận tiền từ sub, admin thì có bắt ng lien quan lẫn ng chuyển tiền cho mình thì mmo đi cùng nhau vào nhà đá cả à,

Tôi thách ông nào gian lận được đấy , toàn là thằng net no tha cho thì được ăn thôi ấy :D

Thuế thu nhập cá nhân áp dụng cho mọi ngành nghề ở Việt Nam chứ không áp dụng cho tiền từ nước ngoài gửi về nhé , trừ khi các bạn buôn bán tiền ảo số lượng lớn thì mau mau đi khai báo sớm nhé :D

Chắc là net nó cũng được lợi từ mấy ông Việt Nam mình, Chứ không nó band lúc nào chả được. Làm gì được nó đâu :D

Bọn nc ngoài nó cũng chẳng rảnh zái đâu mà kiện , thích thì nó block , vì bình thương nó pay net 30 nó đã hold tiền 30 ngày rồi . Bọn net là bọn nắm đằng chuôi .
Mà bọn nc ngoài đã ko làm gì thì bọn vn cũng chả có cái quyền quái j khởi tố với cả điều tra . Chế tài thì chưa có thì làm j có quyền mà làm
Mình đang bảo là nếu ở nước ngoài, lạm dụng nhiều thì sẽ bị sờ gáy ngay :)
VD thằng này là 1 network lớn ngày xưa này:

The Federal Trade Commission (“FTC”) has filed a lawsuit against Advert Marketing, Inc., Scott A. Dalrymple, and Robert Jerrold Wence, alleging that they have engaged in deceptive and unfair practices relating to the advertising, marketing, promotion, offering for sale, or sale of products, services or programs, including purportedly “free” merchandise such as $1000 gift cards. The United States District Court for the Southern District of Texas has issued a preliminary injunction prohibiting the alleged practices. You may obtain additional information directly from the FTC at www.ftc.gov.

Tôi thách ông nào gian lận được đấy , toàn là thằng net no tha cho thì được ăn thôi ấy :D

Thuế thu nhập cá nhân áp dụng cho mọi ngành nghề ở Việt Nam chứ không áp dụng cho tiền từ nước ngoài gửi về nhé , trừ khi các bạn buôn bán tiền ảo số lượng lớn thì mau mau đi khai báo sớm nhé :D

Thuế ?

thử lên chi cục thuế xong rồi bảo : em làm với thằng nước ngoài và nó trả cho em 100k $ tiền ảo . xem nó trả lời thế nào nhé ?

khi đã không nắm vững kiến thức về luật thì đừng chém gió dọa newbie .

Nếu nó trả 100$ tiền mặt hoặc chuyển trực tiếp qua ngân hàng thì sẽ bị đánh thuế , còn nó trả tiền ảo thì ko vấn đề .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,466
Latest member
trinhduc99

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week