Ask LÀM OFFER ANDROID, IOS CÓ VI PHẠM PHÁP LUẬT

hero55hh

Junior
Reactions
25
MR
0.000
ANH EM ĐỀU BIẾT LÀ KHI LÀM OFFER ANDROID HAY IOS Ở VIỆT NAM MUỐN KIẾM ĐƯỢC TIỀN THÌ DỀU PHẢI FAKE IP VÀ DÙNG MÁY ẢO LÀM ( Bluestack, genymoitin...). NHƯ THẾ THÌ MỚI LÀM ĐƯỢC NHIỀU LẦN VÀ ĂN ĐƯỢC NHIỀU CAO OFFER ĐIỂM CAO. VẤN ĐỀ LÀ LÀM NHUE THẾ CÓ VI PHẠM QUY ĐỊNH CỦA CÁC ỨNG DỤNG KIẾM TIỀN( APPCASHER, APPNANA, FEATUREPOINT, TAPCASH...), VÀ PHẠM PHÁP KHÔNG, CÓ BỊ NHÀ CUNG CẤP ĐÒI BỒI THƯỜNG KO.

ANH EM ĐỀU BIẾT LÀ KHI LÀM OFFER ANDROID HAY IOS Ở VIỆT NAM MUỐN KIẾM ĐƯỢC TIỀN THÌ DỀU PHẢI FAKE IP VÀ DÙNG MÁY ẢO LÀM ( Bluestack, genymoitin...). NHƯ THẾ THÌ MỚI LÀM ĐƯỢC NHIỀU LẦN VÀ ĂN ĐƯỢC NHIỀU CAO OFFER ĐIỂM CAO. VẤN ĐỀ LÀ LÀM NHUE THẾ CÓ VI PHẠM QUY ĐỊNH CỦA CÁC ỨNG DỤNG KIẾM TIỀN( APPCASHER, APPNANA, FEATUREPOINT, TAPCASH...), VÀ PHẠM PHÁP KHÔNG, CÓ BỊ NHÀ CUNG CẤP ĐÒI BỒI THƯỜNG KO.
họ có biết cậu ai đâu mà đòi :p

Không phạm pháp và bạn sẽ không bị bồi thường nhưng chắc chắn phạm luật của các websites, chẳng có nhà quảng cáo nào mong muốn những info giả hết bạn ạ.

thông qua mail và paypal người ta gửi cho thì biêt ko ^^
Sao nhìn tài khoản của thớt lâu rồi mà sao hỏi câu gì ky vậy thớt?
Cậu bảo thông qua PP giờ mjk k thích thanh toán qua PP mjk rút về mail rồi mjk đem mail sell lại thì đố ai biết là ai.
Với lại nếu mà FAKE IP làm mà phạm pháp thì dường như cậu chơi gì cũng phạm pháp cả vì dường như đa số chơi gì cũng đụng tới FAKE IP hoặc không FAKE IP thì cũng cheat choác tùm lum, mà cheat choác thì lại phải FAKE IP suy ra là phạm pháp :D :D :D :D
P/S : Sợ phạm pháp thì không nên chơi MMO cậu à :)

:( đại khái là nếu phạm pháp nó đóng cửa

Sao nhìn tài khoản của thớt lâu rồi mà sao hỏi câu gì ky vậy thớt?
Cậu bảo thông qua PP giờ mjk k thích thanh toán qua PP mjk rút về mail rồi mjk đem mail sell lại thì đố ai biết là ai.
Với lại nếu mà FAKE IP làm mà phạm pháp thì dường như cậu chơi gì cũng phạm pháp cả vì dường như đa số chơi gì cũng đụng tới FAKE IP hoặc không FAKE IP thì cũng cheat choác tùm lum, mà cheat choác thì lại phải FAKE IP suy ra là phạm pháp :D :D :D :D
P/S : Sợ phạm pháp thì không nên chơi MMO cậu à :)
bạn phán như đúng rồi, có mỗi offer là cần fake IP làm thôi, còn mấy hình thức khác khi nào cần mới fake :D
Còn theo quan điểm của mình thì làm offer mình không biết có phạm pháp hay không nhưng fake IP và sử dụng thông tin giả để kiếm tiền tức là bất hợp pháp rồi :D

Fake IP ... là cách làm, chứ ko phải hack tiền người ta nên chắc ko phạm luật, vì mình càng làm nhiều thì mấy thằng như appcasher tapcash mới nhiều $ đc :D
Chỉ phạm 1 luật là làm nhiều tiền mà không đóng thuế thu nhập cá nhân

:D :D :D :D
:)
công an đã muốn điều tra thì mấy cái này ko thoát được đâu

Fake IP ... là cách làm, chứ ko phải hack tiền người ta nên chắc ko phạm luật, vì mình càng làm nhiều thì mấy thằng như appcasher tapcash mới nhiều $ đc :D
Chỉ phạm 1 luật là làm nhiều tiền mà không đóng thuế thu nhập cá nhân
Chinh xác chac là trốn thuế cá nhân =))

bạn phán như đúng rồi, có mỗi offer là cần fake IP làm thôi, còn mấy hình thức khác khi nào cần mới fake :D
Còn theo quan điểm của mình thì làm offer mình không biết có phạm pháp hay không nhưng fake IP và sử dụng thông tin giả để kiếm tiền tức là bất hợp pháp rồi :D
Thế bạn cho mjk hỏi bạn chơi PTP, CMP, POKER, YOUTOBE và thậm chí PTC có FAKE IP không?????
Đừng nói là không nhé. Vì PTP , CMP là dùng bằng VPS còn YOUTOBE thì pro cheat choác búa lua xua, ví dụ đơn giản là cheat views còn PTC thì các pro hoặc một số member cheat ref toàn FAKE IP chơi. Đã từng có một số member nhờ mjk HD cho cách FAKE IP để cheat ref.
Còn nói như bạn thì cứ FAKE IP giả thông tin thì bất hợp pháp vậy trong 4me này anh em offer đi tù hết rồi. Vì dường như trong 4me này chơi 10 trò thì đã có tới 8 trò dùng FAKE IP và giả info hết rồi. (trừ captcha)
PS : Pro thì chơi 10 trò đã có tới 10 người cheat hết, chả ai dại gì mà không cheat trừ khi người đó không biết cheat.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,963
Latest member
hoangbio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back