Matrix Khẩn!!!Tìm hiểu tại sao Zeek delete oan một số tài khoản & nhóm tài khoản!!!

Status
Not open for further replies.
nếu mua 1 chục cái dcom thì cũng phải mua 1 chục cái máy tính,chứ chục cái dcom mà có trên 1 mày thì thà reset modem còn ngon hơn.

thì đó mình nói 1 ip 1 máy là đủ r 1 chục cái thì ... mà còn nói lái sang rằng mới bít máy có ip mới gê ;))

HÁ HÁ !!! acc mình bị đổi pass rồi chứ không bị ban !!! ANh em nào hỗ trợ mình lấy lại xí !!! Thanks nhiều nhé !!!

HÁ HÁ !!! acc mình bị đổi pass rồi chứ không bị ban !!! ANh em nào hỗ trợ mình lấy lại xí !!! Thanks nhiều nhé !!!

bấm vào cái Forget Password rồi vào mail lấy pass mà xài

Chơi 4 acc, 4 IP và 4 máy thì chắc là không phạm rule đúng không mấy bác !

Đang post dùm thằng em 2acc/1ip ko biết có bị xui Ban không:binhsua04: bay hết công sức free :|

Chơi 4 acc, 4 IP và 4 máy thì chắc là không phạm rule đúng không mấy bác !
ok bác. Có điều khi post Ads thì để ý kẻo nhiều quá lại cứ lộn hết cả lên.
Nếu post ở trang mà phải verif mail để ads tồn tại thì nhớ thứ tự mail!

ok bác. Có điều khi post Ads thì để ý kẻo nhiều quá lại cứ lộn hết cả lên.
Nếu post ở trang mà phải verif mail để ads tồn tại thì nhớ thứ tự mail!

Cập nhật tin tức : chỉ trong hôm nay có khoảng 10 mem bị banned,có người bị banned một chùm vài acc....

thấy chưa, nó ban acc, ai bảo ko chịu cheat giờ còn kêu. Dợi nó ra tay, chi bằng mình ra tay trước.

thấy chưa, nó ban acc, ai bảo ko chịu cheat giờ còn kêu. Dợi nó ra tay, chi bằng mình ra tay trước.

Lại rơi vào vòng luẩn quẩn.
Cheat -->Banned--->Cheat---->Cấm IP VN--->Ngồi quay tay qua ngày!!!

Lại rơi vào vòng luẩn quẩn.
Cheat -->Banned--->Cheat---->Cấm IP VN--->Ngồi quay tay qua ngày!!!
Vớ vẩn ip vn cheat = niềm tjn. Đây lúc ip vn lúc ip us có lúc acc reg trùng ip acc chính luôn có sao đâu. Đúng hẹn $ về !

-Các acc đăng ký liền nhau trong một khoảng thời gian ngắn,đăng ký trùng IP,đăng ký = 1 trình duyệt,cùng hệ điều hành,pos ad rất siêng,tài khoản nào cũng hoạt động trong khi tỷ lệ chung là khoảng 30%.
-Cả hệ thống pos ad trong một khoảng thời gian ngắn (ôm nhiều acc nên pos liền một thể),pos cùng một chỗ,cùng một mẩu qc,hay dùng cùng một kiểu link cũ,..etc

cái này nghe ko hợp lý cho lắm đâu

cái này nghe ko hợp lý cho lắm đâu

Chỉ là suy đoán thôi.
Chắc cậu toàn làm kiểu này mà chưa bị banned đúng k ?:binhsua01:
Có thể nó chưa sờ đến,ha ha...:binhsua08:

---------- Post added at 03:24 PM ---------- Previous post was at 03:12 PM ----------

không biết khi nào tới ta...hayzzzzzzzzzzzzzzzz

vợ đòi Big C,Con đòi sữa .... .yh : svbkcaytien.LR U3106916

--->The best Signature awards proposal!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,559
Latest member
kimsmotorbike

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week