Ask Lỗi " Bạn đã có một tài khoản AdSense, AdMob "

Chào mọi người, dạo gần đây mình gặp một lỗi rất khó chịu. Lỗi Bạn đã có một tài khoản AdSense cũng có khá nhiều người gặp phải. Nhưng lạ ở chỗ nó thông báo tài khoản AdSense, AdMob đã được liên kết đến 1 email vudu gì đó, email lạ này mình không hề biết và cũng không sở hữu email này nên rất khó để đóng các tài khoản trùng lặp.
Các bác có cao kiến gì giúp em không ạ. Thanks.
Khoảng một thời gian trước đó thì mọi tài khoản đã được hoạt động và thanh toán bình thường. Sau một thời gian không sử dụng thì google báo tạm ngưng sử dụng dịch vụ, bây giờ kích hoạt lại tài khoản thì lại gặp tình trạng này.

Có thể tài khoản GA này của bác là tk mua lại rồi. Hoặc lúc đăng ký trùng thông tin địa chỉ Mac của máy tính.

Có thể tài khoản GA này của bác là tk mua lại rồi. Hoặc lúc đăng ký trùng thông tin địa chỉ Mac của máy tính.
À tài khoản AdSense này là cá nhân mình tự tạo chứ không phải mua lại, trước đó đã sử dụng Ok rồi.
Ý bác nói đăng ký bị trùng địa chỉ MAC là cái lúc "đăng ký liên kết AdSense cho youtube" phải không ạ ?

À tài khoản AdSense này là cá nhân mình tự tạo chứ không phải mua lại, trước đó đã sử dụng Ok rồi.
Ý bác nói đăng ký bị trùng địa chỉ MAC là cái lúc "đăng ký liên kết AdSense cho youtube" phải không ạ ?
Chính xác, GA của bạn là đăng ký cho youtube lần đầu tiên, sau đó bạn muốn nâng GA để chơi web và admob và bị dính trùng lặp.

Chính xác, GA của bạn là đăng ký cho youtube lần đầu tiên, sau đó bạn muốn nâng GA để chơi web và admob và bị dính trùng lặp.
vậy có cách nào giải quyết không bạn. Hay là nên tạo lại 1 tk GA mới hoàn toàn và làm thế nào để tránh báo lỗi trùng lặp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom