Hot !!! Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

• <300 pic/h mình gà mới hơi

Votes: 34 9.7%
  • khoảng 400-600 pic /h là đuối rùi

Votes: 53 15.1%
  • khoảng 700-1k/h tàn tàn kiếm $

Votes: 117 33.2%
  • >1k luôn mình pro mà

Votes: 148 42.0%

• Total voters
    352
Status
Not open for further replies.
sao biết được ta? mình cắm cúi gõ không đếm gì cả.

chắc là nhìn bàn phím mà đánh đại ko cần nhìn màn hình phải ko bạn=))vậy pix nó ban bạn từ đầu rồi còn đâu mà đánh :))

OMG, câu hỏi dễ thuơng nhất trong ngày:x;));)).

thích nhất câu cắm cúi gõ không đếm gì cả =))

hay nè vote cho bạn =))

Hi, mấy bạn làm mình vô đọc lại mắc cười quá. Thiệt mà, mình cứ thế mà gõ, có coi cũng k nhớ được là bắt đầu gõ từ cap bao nhiêu rồi sau 1 giờ là bao nhiêu nữa...Thường là gõ xong rồi tắt rồi làm việc khác ah, hihi.

---------- Post added at 02:43 PM ---------- Previous post was at 02:42 PM ----------

chắc là nhìn bàn phím mà đánh đại ko cần nhìn màn hình phải ko bạn=))vậy pix nó ban bạn từ đầu rồi còn đâu mà đánh :))

mình không có chiến pix, mình chơi mega và kolo ah bạn ơi.

Có ai captcha cho em gõ thuê với ạ, tốc độ của em có 36 WPM à :((

capt capt em sợ capt lắm rồi........gõ đc it $ k ban thi cam...

Hi, mấy bạn làm mình vô đọc lại mắc cười quá. Thiệt mà, mình cứ thế mà gõ, có coi cũng k nhớ được là bắt đầu gõ từ cap bao nhiêu rồi sau 1 giờ là bao nhiêu nữa...Thường là gõ xong rồi tắt rồi làm việc khác ah, hihi.

---------- Post added at 02:43 PM ---------- Previous post was at 02:42 PM ----------

mình không có chiến pix, mình chơi mega và kolo ah bạn ơi.
bạn ni nói chuyện đúng là dễ xương quớ:x;)). trên soft nó có ghi cái speed mà bạn. ko nhìn thì nó cũng đập vào mắt chớ:))

Tình hình capt hiu hắt buộc chúng ta thích nghi bằng cách gõ nhanh hơn. Bác Bao nhìn lại 1 năm trước @@ mà bây giờ đã thành cao thủ Speed trên 30 rồi.
Những mem mới vào gõ sẽ thấy nản, nhưng nhìn lại topic này, nhìn lại các cao thủ khi là gà con cũng có chút đỡ tủi :binhsua02:để phấn đấu hơn.

---------- Post added at 01:01 AM ---------- Previous post was at 01:01 AM ----------

Cố lên anh em.....:binhsua83:

bạn ni nói chuyện đúng là dễ xương quớ:x;)). trên soft nó có ghi cái speed mà bạn. ko nhìn thì nó cũng đập vào mắt chớ:))

mình gõ trên web không ah, mới chơi cũng được 3 tháng nay nên chưa xài soft nữa.

em gõ đc 6 tháng rồi , mà vừa rồi pix điên quá nghĩ xả hơi 1 tháng , đêm nay em trở lại và ăn hại gấp ngàn lần :binhsua87:

em gõ đc 6 tháng rồi , mà vừa rồi pix điên quá nghĩ xả hơi 1 tháng , đêm nay em trở lại và ăn hại gấp ngàn lần :binhsua87:
41 wpm,ban bao nhiêu group rồi vậy bạn:binhsua146:

vô đối rồi >2k4/h
:binhsua95:

gõ Tiếng Việt từ trang 10testfinger được 74 wpm :binhsua50:. Gõ Captcha thì .... 12.3 wpm :binhsua32:

chơi captcha thì gõ riết rồi quen tay thôi mà;)

gõ mấy tháng ma sp nằm ở mức 17=>19

nằm ở mức đó là ổn định ham sp cao thì gõ 1 ký tự thôi ví dụ rain thì gõ chử r thôi enter

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week