dataentry " Nguyên " Tin Mới Chị Nguyên Đã Mất hix........

Status
Not open for further replies.
ko phải là sợ team thấy hay ko, cái này bạn vào nick chị Nguyên bạn cứ biết là LR nào send mà cần gì phải dấu, nhưng mà Máy mình ko Team đc. Thế mới wan trọng.
Chứ Inbox của Chị nguyên mình có gữi cho chị ấy xem có ghi cả số LR mình mà.
Check LR của chị Nguyên thì cũng biết đc số LR của mình mà :|
Cái này dễ biết mà. ăn thua là máy ko team đc làm sao Team =.=

:binhsua02:ah mà bạn ra yahoo đi, Team = Team 8 thử nha bạn :) mình buzz yahoo
Mà giờ Nhận lại LR hay Lấy ID khi đặt mua của chị Ng nhỉ ?

Mày ko team ko đc thì ko có proof mà ko có proof thì mày bảo mày send 1k LR cho chị ấy rồi bắt người nhà chị ấy trả à. Mày bảo mở LR chị ấy ra sao mày ko tới mộ chị ấy hỏi pass LR mà vào xem. Nhân quả hết thôi c hó ơi.
P/S : mày sắp về với chị ấy rồi đấy, dưới đó, chị ấy sẽ cho mày pass LR. Good luck
:binhsua10:

:binhsua29: không tin nỗi vào mắt mình......... R.I.P một người chị đỡ đầu cho nhiều mem captcha :binhsua10:

cái chị NGuyên này làm việc cũng khá lâu năm trên 4r rồi, chờ tin vào xác thực của người nhà, nếu là thật thì mình nghĩ các bạn cũng chả cần pahri mở mồm ra tiền tiền làm gì nữa, vài xu lẻ có gì đâu tình người trong khó khăn, nếu cứ luôn mồm là làm ăn phải sòng phẳng này nọ, hay cái này ra cái kia mình nghĩ thật quá tầm thường, trừ phi chị ấy nợ cữ 50-100LR thì còn nên đòi vài ID vài chục nghìn mà người ta mất rồi còn đòi nữa thì :binhsua01:

Đã check !

@scamer kaidtokid : Mọi việc đều có nhân quả . Nhân sẽ thành quả , quả sẽ thành nhân . Hạnh phúc hay đau khổ đều bắt nguồn từ những hành động trong quá khứ . Nếu làm việc thiện hảo thì mọi việc sẽ tốt đẹp , làm việc xấu mọi việc sẽ bất hảo .

Nhờ mod đi ngang close topic , tks mod !

Cảm ơn bạn, nếu ko có bạn thì nhiều người bị tên này lừa.

khi tao thấy mày chat nghi nghi, mấy ngày thấy mày rất nhiệt tình trong 4rum rồi có 1 acc tố cáo mày, lúc này tao khẳng định mày là Kai, vậy tao clone nic tố cáo mày đấy, mày sống ch ó như vậy thì cuộc đời mày sau này chắc cũng thế.

oh ra la Kai ah` em xi` cam a vai` tram K tha` lay tiền đó đi viếng ng` ta còn có ý nghĩa hơn đó em , chứ em làm vậy thà em mua sẵn nhang thắp cho og bà già em là vừa ròi :binhsua16:

Thế tóm lại là chị nguyên có mất k hay là thớt chém hòng scam ae

- - - Updated - - -

Thế tóm lại là chị nguyên có mất k hay là thớt chém hòng scam ae

Thanks luckyluck .

Tao nói cho mày biết. cái ngày mày kếu ship hàng elec là tao đã biết mày scam cmnr rồi. nhưng đây ko phải là UG nên tao kệ cho mày kiếm ăn. ăn no rồi thi im cái mồm lại. không bỏ được cái tật la liếm chém gió à? người ta chết rồi có vài đồng cũng bắt người thân người ta thanh toán, dạng mày thì cũng xuống hố sớm thôi/

Chào bạn, bạn nên có bằng chứng để nói người khác. Nếu bạn hoặc bất cứ ai có 1 vài thông tin liên quan này, vui lòng gửi vào inbox của mình, hoặc gửi tới bất kì Mod nào trong forum để xác minh.

Topic closed.

----------------------------------------------------------

R.I.P

Quên mất 1 việc.

Cảnh cáo 5 nick dưới đây, nếu chỉ 1 vi phạm nữa, mình bưộc phải ban 7 - 30 ngày tùy theo mức độ nghiêm trọng.

Tao nói cho mày biết. cái ngày mày kếu ship hàng elec là tao đã biết mày scam cmnr rồi. nhưng đây ko phải là UG nên tao kệ cho mày kiếm ăn. ăn no rồi thi im cái mồm lại. không bỏ được cái tật la liếm chém gió à? người ta chết rồi có vài đồng cũng bắt người thân người ta thanh toán, dạng mày thì cũng xuống hố sớm thôi/

chủ topic là scammer kai anh em cận thận

Ở bố mày đạo đức giả đấy mày ý kiến *** gì...bố mày thích phân biệt dân miền nào đấy...chuyện mày mua bán kệ ****** mày bố mày nói mày đấy à??? bố mày đang bảo ai có lòng thì xí xóa mày thích thì pm mà lấy lại tiền ai cấm.VL *** mẹ cái giống SCAM lại còn lám chuyện.

ta cũng đang mong đó chỉ là giỡn thôi đây, chắc chồng chị ấy giỡn cũng mong thế, nhưng cái trường hợp này chắc ko có rồi.
:binhsua123:Ngày mai sau khi giải quyết xong chuyện mua bán dở zan với chị Nguyên xong ta sẽ up log chat chứng minh đó là thật. và cũng ko kêu a ấy vào đây giải quyết. có lòng giúp những ng đang giống mình bị dính tiền lại bên chị Nguyên mà D---O---G nó táp ghê quá =)) bùn ý cmnr=))

- - - Updated - - -

tao ngu chứ sao =)) chắc gì đã hơn ta mà nói tao ngu =))
Mày mới là thằng ngu đó ;)) mày nghĩ sao 1 ng vừa mất vợ. giờ mài kêu tao Pub info lên số đt lên cho cái lũ vô học thế này gọi phá ng ta àhh ;))
Tao có ý định riêng là scam tiền cạp ok ;)) vậy đi éo hứng thú mà war =))
Óc bọn mài ít nết nhăn cmnr, tao kêu gữi tao cái log chat chứng minh có làm chi cho ấy lúc nhận ID, tụi mài che cái ID và cái tên nick yahoo bọn mài lại, tao ko biết thì làm sao tao kêu thanh toán đc. đầu óc nhéc bả đậu ko hay sao thế.........
Tao ko rãnh pub info lên. nhưng ai có làm thật cho chị ấy chỉ cần prof log chat yahoo che tên nick yahoo các bạn lại che nick pix nhận lại
Sau đó tớ tự động Inbox số đt và yahoo chồng chị ấy cho các bạn tự giải quyết
Nhưng chắc mem làm cho chị ấy ko đến 5 người đâu nếu ko thì đã có topic reprof rồi

nhắc lại là thằng chủ topic là thằng scam MagicKaitokid, các bạn tin nó thì ăn cam lúc nào ko biết. Bị ban lập lại nick spam gần 200 post tất cả các box chỉ đợi cơ hội scam mà thôi

Last edited by a moderator:
Tôi là tôi đoé tin :| Người tốt ko thể chết được!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week