dataentry " Nguyên " Tin Mới Chị Nguyên Đã Mất hix........

Status
Not open for further replies.
lạ mình với Chị Nguyên gd kêu chị ấy send ID wa mail giờ dễ thôi, cứ vào LR chị ấy check rồi send 30ID đó wa mail trong memo là đc, ý kiến gì trời :| ko lẻ tui nhảy vào LR ng ta send tiền ghi memo wa mail tui àhh
hại nảo các thánh quá ;))éo đọc hết cứ troll
Kêu log Nick 4rum chị nguyên vào mà Kiểm tra sẽ rỏ, lúc đó gd nói với chị Nguyên rất rỏ ràng. vì chị ấy ko chịu onl yahoo nên đã kêu mình ghi Memo mail nhận ID cho chị ấy trong Memo LR đến khi chị ấy rãnh sẽ send wa đó ko cần pm nói với mình.
vậy thì cứ thế đi :| ai bảo ra yahoo send làm gì mà sợ
Cái tên này não có vấn đề à, chồng chị đã bảo ko có pass 4rum, pass Lr rồi, log vào bằng niềm tin à. Nếu ko có gì xấu thì sợ gì lão Lucky teamview chứ. máy này ko teamview được thì máy khác

@beatviolin

Nick của chị N , id của chị N , LR của chị N , ngoài chị N ko ai biết pass để vào đó kiểm tra .

vào đây http://www.teamviewer.com --> download --> cài đặt --> pm yh LukeLucy --> copy your ID và password send qua yh Luke --> mở LR ra check --> xong.

máy bạn không cài được thì ra quán net, mà mình biết teamviewer máy nào chả cài đc

đang onl đây , buzz thì nói bạn là BeatViolin , vì nhiều bạn buzz ko nói tên chả biết ai vô ai
mình xác nhận proof xong , sẽ nhắn ox chị N , 6h sáng mai anh ấy hoàn tiền lại bạn

Oke xong nhé.
Mod Close topic hộ mình nhé

- - - Updated - - -

Cái tên này não có vấn đề à, chồng chị đã bảo ko có pass 4rum, pass Lr rồi, log vào bằng niềm tin à. Nếu ko có gì xấu thì sợ gì lão Lucky teamview chứ. máy này ko teamview được thì máy khác

tao thích thế đấy ý kiến gì =)):binhsua02:

Mod Close hộ mình 3 Topic Waiting chị nguyên luôn nhé, Đã giải quyết xong

Chả hiểu nổi cái diễn đàn. biết nó lá scammer clone mà cứ đuôi co mãi. banned nó đi sao còn để nick nó sống nhăn răng ra thế :))

Chả hiểu nổi cái diễn đàn. biết nó lá scammer clone mà cứ đuôi co mãi. banned nó đi sao còn để nick nó sống nhăn răng ra thế :))

=)) bằng chứng nào nói là clone nhỉ ? :binhsua07:

- - - Updated - - -

Chị Nguyên đi rồi mà còn nợ lại trần gian nhiều quá nhỉ? :(

nợ thì ko phải là nợ chỉ là mua bán thôi, nhưng vì chị ấy bảo bận, mà giờ chị ấy bảo onl đc thì mình ko onl đc nên send tiền trước cho chị ấy thôi. Chứ đâu phải way mượn hay là làm cho chị ấy đâu mà phải nói là chị ấy nợ =.=

- - - Updated - - -

ko dc rồi , pass 4r lẫn lr ox chị N đều ko biết , tốt nhất bạn down tv về để mình check

sr nhé tại khi nảy chưa đọc đc cái này =))

Close đi Quỷ nhỏ ơi

Oke xong nhé.
Mod Close topic hộ mình nhé

- - - Updated - - -

tao thích thế đấy ý kiến gì =)):binhsua02:

Mod Close hộ mình 3 Topic Waiting chị nguyên luôn nhé, Đã giải quyết xong
Là người thì tao khuyên, còn ch.ó tao không có ý kiến đâu Kai à. tao ko có ý kiến gì với mày đâu Kai :binhsua15:

Tao nói cho mày biết. cái ngày mày kếu ship hàng elec là tao đã biết mày scam cmnr rồi. nhưng đây ko phải là UG nên tao kệ cho mày kiếm ăn. ăn no rồi thi im cái mồm lại. không bỏ được cái tật la liếm chém gió à? người ta chết rồi có vài đồng cũng bắt người thân người ta thanh toán, dạng mày thì cũng xuống hố sớm thôi/

Tao nói cho mày biết. cái ngày mày kếu ship hàng elec là tao đã biết mày scam cmnr rồi. nhưng đây ko phải là UG nên tao kệ cho mày kiếm ăn. ăn no rồi thi im cái mồm lại. không bỏ được cái tật la liếm chém gió à? người ta chết rồi có vài đồng cũng bắt người thân người ta thanh toán, dạng mày thì cũng xuống hố sớm thôi/
Chính xác rùi đó, giờ chỉ thương cho con nhỏ của chị thôi, chồng chị chắc vất vả lắm

Close topic được rồi! Topic này có 2 mục đích thì mục đích thứ 2 đã được thực hiện rồi! :binhsua02:

Đã check !

@scamer kaidtokid : Mọi việc đều có nhân quả . Nhân sẽ thành quả , quả sẽ thành nhân . Hạnh phúc hay đau khổ đều bắt nguồn từ những hành động trong quá khứ . Nếu làm việc thiện hảo thì mọi việc sẽ tốt đẹp , làm việc xấu mọi việc sẽ bất hảo .

Nhờ mod đi ngang close topic , tks mod !

Thành kính phân ưu

R.I.P chị :( Sao người tốt lại yểu mệnh như vậy :(

Đã check !

@scamer kaidtokid : Mọi việc đều có nhân quả . Nhân sẽ thành quả , quả sẽ thành nhân . Hạnh phúc hay đau khổ đều bắt nguồn từ những hành động trong quá khứ . Nếu làm việc thiện hảo thì mọi việc sẽ tốt đẹp , làm việc xấu mọi việc sẽ bất hảo .

Nhờ mod đi ngang close topic , tks mod !

từ lâu nhiều người đã ko còn tin có luật nhân quả nữa rồi. Nếu thật sự có thì người phải chết phải là thằng Kai cờ hó chứ ko phải chị Nguyên tốt bụng.
Mình cũng muốn qua nhà thắp cho chị N nén hương và gửi chút quà cho em bé, ai có địa chỉ của nhà chị N thì cho mình xin vào inbox nha

R.I.P Chị mặc dù không quen biết chị ...Mong chị được an nghỉ ???

Last edited by a moderator:
vgroupbosskiet, alright97, anhhungvole, chaongaymoi, cucuong, duongnd1980, fujisan2000, g4viet, goanguh, hyiptopcom, Kapersky, komoro92, kvd1111, lamtoidi, link88, ma.rin, maxryan9999, mnnb123, phamthangdlqb, rainfall1611, shuchi, Team21, Tigon2010, trancongdoan216, tylo0000, xingang, zerosonic
Lão duong già cũng hóng topic kinh quá nhể! :binhsua01:
Mà cũng đúng tại có Scamer nghệ thuật Kai mặt Heo trong này mà! :))

****** thằng chủ thớt còn muốn scam cả người chết nữa à
Người chết còn không tha ta vái cho linh hồn của chị Nguyên về bóp cổ mày
Bọn này biết sợ là gì đâu anh, nếu sợ nó đã ko làm chuyện thất đức như thế, người chết nó còn ko tha huống chi...

từ lâu nhiều người đã ko còn tin có luật nhân quả nữa rồi. Nếu thật sự có thì người phải chết phải là thằng Kai cờ hó chứ ko phải chị Nguyên tốt bụng.
Mình cũng muốn qua nhà thắp cho chị N nén hương và gửi chút quà cho em bé, ai có địa chỉ của nhà chị N thì cho mình xin vào inbox nha
Từ từ rồi nó sẽ nhận quả báo đầy đủ. Đừng tốn lời với nó vì nó éo phải là người nên ko hiểu đâu.
Mong linh hồn chị N sớm siêu thoát.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,469
172,465
Latest member
Thinhnguyen9999
Back