dataentry " Nguyên " Tin Mới Chị Nguyên Đã Mất hix........

Status
Not open for further replies.
:binhsua85:Mem box cạp đâu, Mem chị Nguyên đâu vào đây đưa tuyển đi nào :| dù rằng đã mất gần 1 tháng rồi hix

cho xin sdt ox bà chị đó đi

google tìm cậu ơi sr nếu mình đưa ra các bạn gọi, lỡ như gợi lại cái chuyện bùn thì ko hay cho lắm.

- - - Updated - - -

cho xin sdt ox bà chị đó đi

nếu bạn là mem của chị Ng, mà chưa đc thanh toán. thì bạn úp cái prof lên mình sẽ inbox cho bạn số đt và yahoo ck chị ấy để bạn pm anh ấy nói chuyện để anh ấy kiểm tra cho bạn

Chủ topic là bạn trùm scam MagicKaitokid nha các bạn
ko biết thật hay giả việc chị Nguyên nhưng việc các bạn gửi thông tin thanh toán cho Kai thì cứ yên tâm có thể là Kai lấy tiền hộ rồi tiêu hộ luôn các bạn nha :binhsua112:

:binhsua45: không tin được LukeLucy đâu vào xác nhận giùm cái

mong sao đây chỉ là trò đùa của thớt!!!!!!

Bớt đùa ông nội ơi, đùa thì kiếm cái mà đùa đùa ngu thế ko tốt lắm.
Mình nóng ruột vì mua 30ID của chị ấy hôm ngày 2 sau đó thì chị ấy nói 3/2 sẽ onl gữi ID cho mình.
Sau đó chị ấy ko onl nữa. mình nóng ruột phone cho chị ấy ko đc. nên đành liên lạc cho OX chị ấy thì đc báo thế.
Yahoo của ox chị ấy mình đã từng liên lạc trước đây và số đt cũng thế, khi chị ấy đi phẩu thuật. nên hoàn toàn 100% là 9 xác

ng đỡ đầu cho mình lúc chập chững vào mmo và làm captcha:binhsua85:
R.I.P c2:binhsua80:

Chủ topic là bạn trùm scam MagicKaitokid nha các bạn
ko biết thật hay giả việc chị Nguyên nhưng việc các bạn gửi thông tin thanh toán cho Kai thì cứ yên tâm có thể là Kai lấy tiền hộ rồi tiêu hộ luôn các bạn nha :binhsua112:

có là ai cũng kệ ta chẳng liên wan mi đâu utlg ;))
Ko wan tâm ta chỉ nói 1 câu ai là Mem chị nguyên thì up log chat lên sau đó ta sẽ Inbox số đt và yahoo ox chị ấy cho giải quyết tiền.
Sáng mai ox chị ấy sẽ onl yahoo, vừa đc tin báo như thế.
Luc chắc biết yahoo ox chị nguyên đó kêu Luc xác minh đi
ko thì 1 Pro nào biết cách ăn nói mà đàng hoàng cmt mình inbox số va cho xác minh nè

ac...thiệt k chai` @@ còn giữ số dt của bà Nguyên nè....hèn chi ò í e 1 tháng nay.....mong chị an nghỉ....huhu

ac...thiệt k chai` @@ còn giữ số dt của bà Nguyên nè....hèn chi ò í e 1 tháng nay.....mong chị an nghỉ....huhu

mình ko rỏ trước 2/2 số đt liên lạc đc ko. nhưng kể từ hôm 26-27 tết mình Liên lạc thì đã ò í e đến bây giờ và nóng lòng nên đã phone cho ox chị ấy

mình chờ Luke và 1 số bạn khác ở SG chạy qua nhà c Nguyên xm. Nếu thật ... thật sự chia buồn :binhsua80:

KO biết gì về capcha và bạn ấy, nhưng nếu là sự thật thì!

Cúi mong bạn ấy dc an nghỉ!

Xin được chi buồn cùng gia đình!

Best regards,

ko thể tin được, một người mà mình ngưỡng mộ, chị đã trải qua biết bao nhiêu sóng gió, cứ tưởng chị sẽ dc bình yên, ko ai có thể ngờ được cuộc đời. Cầu mong, đây ko phải là sự thật!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week