Other zippcoin.com - zippcoin.com - Đăng ký nhận bonus 650 zippcoin (tiền ảo mới)

các bác cho em hỏi reg nhiều trên cùng 1 ip có sao không
nói trên rồi bạn, được nhưng việc nhận bonus theo mỗi tuần (từ 125 - 200 Zippcoin) thì chỉ được 1 account nhận thôi nhé.

vào lại bình thường rồi nhé. tiếp tục

k gui dc ve mail chan
lag quá mà chờ thôi bạn à, trước sau gì cũng nhận được, nếu nôn nóng thì email ccho nó.

dm đừng f5 nữa cái nào :D

mọi người cho hỏi tý
1.1 ip có tạo đc nhiều không
2.sao giờ 2 không thấy reg bằng FB đc.e vừa reg=TW
3.acc mới tạo reg được không

mọi người cho hỏi tý
1.1 ip có tạo đc nhiều không
2.sao giờ 2 không thấy reg bằng FB đc.e vừa reg=TW
3.acc mới tạo reg được không
1. Được, nhưng chir 1 account nhận được bonus hàng tuần.
2. Log in bằng facebook hay bị lỗi, Twitter thì rất OK nhé.
3. Mình không biết vì chưa thử:D nhưng mà bước này chỉ được bonus 125Zippcoin thôi.

thớt không reback àh :p:eek::D
mình post bài này từ đầu tại forum này nên không reback, các bác khác muốn cạnh tranh nên reback, bạn thông cảm, ref hay không thì tuỳ. :D Nếu giờ reback thì những người ref từ sáng nay tính sao. Rất khó xử nhé.

mình post bài này từ đầu tại forum này nên không reback, các bác khác muốn cạnh tranh nên reback, bạn thông cảm, ref hay không thì tuỳ. :D Nếu giờ reback thì những người ref từ sáng nay tính sao. Rất khó xử nhé.
Thớt post bài trễ hơn mình , vì thấy coin này có mùi scam nên mình ko lập thread, chỉ post trong theard tổng hợp coin thôi. Phải chi lập thớt giờ kiếm đc chục k coin, kiếm tiền của mấy bác trong 4rum mua coin rồi:D. Coin này khó có khả năng như stellar, nhưng đc cái ăn của mấy bác ham mua coin về trữ:D. Ko giờ có khoảng 1tr xài chơi rồi:(
P/s Bài học thứ 2 sau satoshidice:(

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week