• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other zippcoin.com - zippcoin.com - Đăng ký nhận bonus 650 zippcoin (tiền ảo mới)

Một loại tiền ảo mới ae đăng ký nhanh nhận bonus nhé. Đăng bonus 650 Zippcoin (Bonus: bao gồm cả việc đăng ký và login bằng Facebook, Twitter nhé)
Hiện tại giá trên site lầ 991 Zippcoin/ $10 nhé (chưa tìm ra site exchange có gì cập nhật sau)
Chỉ việc đăng ký theo link
https://wallet.zippcoin.com/#/[email protected]
Sau khi đăng ký đăng nhập eMail để acitve tài khoản và bấm GETZIPPCOIN và làm theo hình
Mục invite nó yêu cầu nhập địa chỉ eMail người giới thiệu là thì nhập là (bạn phải nhập mục này mới nhận được bonus 500 Zippcoin và người giới thiệu cũng sẽ nhận được 500 Zippcoin): [email protected] (của mình)

Trường hợp nhận Mail để kích hoạt tài khoản chậm, nếu quá 30' không nhận được các bạn gửi eMail cho nó nhé. Gửi theo địa chỉ này: [email protected] hoặc [email protected]

Cập nhật thêm thông tin mỗi tuần mỗi account nhận được thêm Bonus như sau:
- Nếu là đan ông đăng ký thì được 125 Zippcoin/tuần
- Nếu là phụ nữ đăng ký thì nhận được 200 Zippcoin/tuần.
hd mình đổi zipcoin sang btc đi cậu

hd mình đổi zipcoin sang btc đi cậu
chưa có site để exchange Zippcoin/BTC, phải chờ thôi cậu ơi, có là mình sẽ cập nhật ngay. Nếu muôn bán thì cũng có cậu nguyenvanhieu trong forum này đang mua $0,6 BTC-E/1000 Zippcoin đó cậu.

cheat qua nên nó dừng bonus rồi.

các bác cứ tự ref cho mình thì làm gì có bonus nữa.

mình loanh hay mãi, giờ hết bonus rồi, chắc giá nó cao ngất ngưỡng đây

mình loanh hay mãi, giờ hết bonus rồi, chắc giá nó cao ngất ngưỡng đây
qua đến nay khôg kiếm được coin nào à?

qua đến nay khôg kiếm được coin nào à?
hôm qua thì reg mãi chã đc, hôm nay reg phát thì lại tiền ko có đồng nào, haizza, xui vật vã

kích hoạt mail và đẵ connect facebook,
mục invite cậu có nhập địa chỉ eMail của ngườì giới thiệu không (bước này được 500coin). Nếu đã nhập thì có khả năng nó dừng bonus rồi.

hèn gì nãy giờ làm không thấy bonus, tưởng do mạng lag :D

chỗ đoạn confirm gmail mà no không redirect sang để tài khoản = 25 thì tài khoản = 0 có kết nối facebook cũng = 0.

Vừa mới làm đc 32k đã ngừng bonus rồi, chán quá :oops:

chỗ đoạn confirm gmail mà no không redirect sang để tài khoản = 25 thì tài khoản = 0 có kết nối facebook cũng = 0.
cậu làm đi, hết bonus rồi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom