Zipp từ 20k/1k bây giờ mấy a thu còn 2k/1k

bình tĩnh, để ủ 4 năm sau thu 1Zipp ~ 2k$ xem nào, btc ban đầu chỉ đáng 10000BTC = 2 cái pizza :D --> h 2 cái pizza đó đã trở thành huyền thoại lịch sử:p

Cứ mỗi ngày trôi qua giá nó sẽ càng giảm thôi các bác ợ:) (coin chưa đc định giá). Vì thời gian càng lâu độ tin cậy của coin càng xuống thấp:confused:. Giá trị của coin ảo phụ thuộc lớn vào độ tin cậy của coin, sau đó mới tới thuật toán. 1 khi uy tín đã mất đi (pelecoin, tiplecoin...) thì sẽ có giá trị thấp hay biến thành coin vô giá (ko có giá):D
bình tĩnh, để ủ 4 năm sau thu 1Zipp ~ 2k$ xem nào, btc ban đầu chỉ đáng 10000BTC = 2 cái pizza :D --> h 2 cái pizza đó đã trở thành huyền thoại lịch sử:p
Bạn ơi ủ làm gì. Mình ủ pelecoin từ thời 8 hoành đến giờ vẫn giá 0,00000001 BTC đây bạn (cùng nhiều coin khác nữa). 1 là trong 1 vài ngày tới nó ra mắt thì bạn được lời (xác suất 1%), ko thì đừng hy vọng vào nó nữa. 1 khi coin đã chết thì ko bao giờ có giá như BTC đâu. BTC trước giờ độ tin cậy cao, chứ ko phải đc vực dậy từ 1 coin chết đâu bác:D
P/s Coin thì ra liên tục mỗi ngày (bạn lên bitcointalk hay cryptocointalk ) sẽ thấy coin mới hằng ngày nó mộc ra như nấm. Không có vụ coin được phục hồi khi đã mất uy tín đâu:cool:. Nếu muốn giá cao thì chủ coin phải hành động ngay, tung coin ra sàn cùng 1 mớ tiền để kích cầu:rolleyes:. Còn ko thì đừng mơ mộng xa vời nữa:D

Last edited:
hiện tai thỳ nó như kiểu ; "bà con ơi trong đá cuội có vàng" vậy là nhặt đã về nhà đã rồi tính tiếp..kết cục k phải vang mà là chất độc..tuy nhiên vẫn có thể lấy đá để trang trí :D

Cứ mỗi ngày trôi qua giá nó sẽ càng giảm thôi các bác ợ:) (coin chưa đc định giá). Vì thời gian càng lâu độ tin cậy của coin càng xuống thấp:confused:. Giá trị của coin ảo phụ thuộc lớn vào uy tín của coin, sau đó mới tới thuật toán. 1 khi uy tín đã mất đi (pelecoin, tiplecoin...) thì sẽ bị xóa sổ hay biến thành coin vô giá (ko có giá):D

Bạn ơi ủ làm gì. Mình ủ pelecoin từ thời 8 hoành đến giờ vẫn giá 0,00000001 BTC đây bạn (cùng nhiều coin khác nữa). 1 là nó ra thì bạn đc lời (trong 1 vài ngày tới), ko thì đừng hy vọng vào nó nữa. 1 khi coin đã chết thì ko bao giờ có giá như BTC đâu. BTC trước giờ độ uy tín cao, chứ ko phải đc vực dậy từ 1 coin chết đâu bác:D

coin này nó mới ra đời, thực sự mà nói hiện h độ tin cậy của nó là ZERO làm j có giá mà giảm (ít nhất là e nghĩ vậy
) sao đem so vs btc dc, nó có giá của nó, btc có giá của btc, mà mún định giá thì đều so vs $. Chưa bít nó có ý tưởng đột phá j nhưng thấy nó có tính minh bạch thì cứ thử reg 1 cái kiếm point r ngồi xem nó thành cái j...? còn nói như bạn thì nếu đoán trc đc bitcoin sẽ như h thì lúc 2010 e đã lấy tiền vay ngân hàng đi học ủ mớ btc rùi và h đã có tên trên mặt báo vn (báo công an
) vậy thì tội gì nó đến mà mình ko thử adopted nó sớm, giữ một ít r ngồi xem.:p

coin này nó mới ra đời, thực sự mà nói hiện h độ tin cậy của nó là ZERO làm j có giá mà giảm (ít nhất là e nghĩ vậy
) sao đem so vs btc dc, nó có giá của nó, btc có giá của btc, mà mún định giá thì đều so vs $. Chưa bít nó có ý tưởng đột phá j nhưng thấy nó có tính minh bạch thì cứ thử reg 1 cái kiếm point r ngồi xem nó thành cái j...? còn nói như bạn thì nếu đoán trc đc bitcoin sẽ như h thì lúc 2010 e đã lấy tiền vay ngân hàng đi học ủ mớ btc rùi và h đã có tên trên mặt báo vn (báo công an
) vậy thì tội gì nó đến mà mình ko thử adopted nó sớm, giữ một ít r ngồi xem.:p
Thì mình có so với BTC đâu bạn. Bạn kia so với BTC nên mình mới nói như vậy thôi. Nói như bạn thì nói làm gì, cũng giống như mấy bác ngày xưa nói giá như trước đây để tiền mua đất vậy. Bạn cứ giữ thì ai nói gì bạn đâu. Mình ko muốn cãi nhiều với bạn làm gì, đợi mấy ngày sau sẽ rõ cả thôi. Giờ bạn cứ giữ ý kiến của mình đừng bán ra gì hết, ai đúng ai sai thời gian sẽ trả lời:cool:
P/s Mình ko nói là coin có giá trị gì đâu. Mà mình chỉ nói đến độ tin cậy, giá trị với độ tin cậy khác xa nhau (độ tin cậy là lòng tin của người dùng đặt vào coin, chứ ko phải là thước đo tiền bạc)

Last edited:
Thì mình có so với BTC đâu bạn. Bạn kia so với BTC nên mình mới nói như vậy thôi. Nói như bạn thì nói làm gì, cũng giống như mấy bác ngày xưa nói giá như trước đây để tiền mua đất vậy. Bạn cứ giữ thì ai nói gì bạn đâu. Mình ko muốn cãi nhiều với bạn làm gì, đợi mấy ngày sau sẽ rõ cả thôi. Giờ bạn cứ giữ ý kiến của mình đừng bán ra gì hết, ai đúng ai sai thời gian sẽ trả lời:cool:
nghiêm túc quá
, mình ko có ý "cãi" j cả, mình nghe ý kiến bạn r mình nêu ý kiến mình thôi. Vậy ra nãy h ae ta đều ko đi chung đường

ủ lấy 1 ít rồi ngồi xem. chả mất gì ngoài thời gian.
Kết lại: gan bé thì vẫn nghèo suốt đời thôi, có gan mới giàu đc, cũng có thể là mất hết =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom