• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ZINK] Mời Các Bạn Tham Gia!

À há, cậu bạn này có trong yahoo mình nè, Up cho cậu đắt khách nhé @@!

bác này hướng dẫn tận tình có tí nhiệt huyết với công việc :)
vẫn đang đợi đợt cre đầu tiên lấy tinh thần làm tiếp

Up lấy thanks mặc dù không làm:binhsua02:

up cho người từng làm và hiểu ntn :))

Vì sao bổ sung nhân lực :)) Đã ra đi rất nhiều mem :)) lam off 100p ====> Admin 50/100 ===> sub ăn thêm 25/50 ===> mem còn lại====> 25/100 :)) phí giao dịch qua DA member chịu (5k cũng tính vào member) tiền lẽ sub lấy :)). Ai mà thích làm thì cứ làm nhé ! Mình và nheiu62 mem khác đã không làm nữa vì tìm hiểu được nhiêu đó :))

up cho bạn nhé

Vì sao bổ sung nhân lực :)) Đã ra đi rất nhiều mem :)) lam off 100p ====> Admin 50/100 ===> sub ăn thêm 25/50 ===> mem còn lại====> 25/100 :)) phí giao dịch qua DA member chịu (5k cũng tính vào member) tiền lẽ sub lấy :)). Ai mà thích làm thì cứ làm nhé ! Mình và nheiu62 mem khác đã không làm nữa vì tìm hiểu được nhiêu đó :))

bây giờ toàn thế 10p net trả 1$ qua site 100point trả 1$ + bù trừ tẹo nữa; đấy là vd thế

bây giờ toàn thế 10p net trả 1$ qua site 100point trả 1$ + bù trừ tẹo nữa; đấy là vd thế
biết là vậy đi :)) thằng sub nó đã ăn bớt tiền 1$=18k ( trong khi đó là 20k ) . lại còn ăn thêm 25% và nhiều khi hơn thế ! Bằng chứng là đợt vừa rồi nộp tổng cộng hơn 3k5 point ( ~16$ ) trả lại còn 12-13$ 1 acc hơn 200~300 point tính ra nhiều acc còn thấp 0.8-0.5 ~! Nói chung ai thích thì làm ! mình chỉ Đưa ra kinh nghiệm từng làm thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom