• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ZINK] Mời Các Bạn Tham Gia!

Đúng thế đấy ! Nhờ tớ may mắn là kiếm được G khác và biết toàn bộ sự thật :)) nhưng điều xui xẻo là xin vào G đó thì lại không được :((

Offer có làm solo được ko vậy các bạn ?

chơi Offer có vẻ bí mật quá nhỉ

Offer có làm solo được ko vậy các bạn ?

chơi Offer có vẻ bí mật quá nhỉ
chơi offer không có gì là bí mật cả thích thì solo nhưng bạn phải kiếm dược admin! nếu kiếm sub phải có uy tín + hỗ trợ tốt cho member ! Cái này nó ăn chặn 1 cách dã man !

Tớ đã từng làm cho sub này và bây giờ đã làm cho sub khác vì làm ăn rất thiếu minh bạch, ăn chặn trắng trợn, ban đầu nói 100 points là thì dc 0.5-0.7$ thế mà khi tổng kết thì bao giờ tỷ lệ cũng dưới 0.4$ cả, có lần tớ làm dc hơn 10k points mà dc có 40$, tiền lẻ bao nhiêu nó cũng trừ :)).Hỏi sao ko ăn cho được khi mà làm xong mem nộp acc cho nó rồi nó nộp cho admin, admin rút points xong thì đến nó rút, cả qui trình chỉ có nó và admin biết :))
Tớ nói thế để ai có mún làm thì khi làm cho nó sẽ ko bị shock :))

thằng này ngày trước còn giả vờ vào topic sell VPN của mình.. nói là có sll người mua... toàn tự mua xong refund tiền...Sau đó dám mở topic sell VPN... Đúng là có những con người sống éo = con tó ... Mà lại có những con tó sống chứa chan tình người =))... Sống lại đi . Sống thế éo đc đâu

haha vậy lòi ra thêm 1 vụ nữa biết thế không làm ăn với nó ! tuy trả tiền thật nhưng ăn như tó vậy ! thằng nào làm trên 2tr9/day toàn là G làm cả ! nghe nó quăn gạch rồi vào hứng ! khuyên 1 câu newbie đừng tin tưởng vào rồi lại hối hận :))

Topic đang dần nóng lên với những bức xúc của mem trong sub và 1 số người ở ngoài ném đá nhưng ko thấy nhân vật chính có ý kiến phản hồi gì, ae hãy cùng chờ đợi :binhsua01:

Topic đang dần nóng lên với những bức xúc của mem trong sub và 1 số người ở ngoài ném đá nhưng ko thấy nhân vật chính có ý kiến phản hồi gì, ae hãy cùng chờ đợi :binhsua01:
Quá đúng rồi còn gì mà bàn cãi ở đây :)) thôi không thèm đếm xỉa tới topic này nữa ! Đây là post cuối cho cái topic này :binhsua160:

Mình vẫn còn nick bạn này, số là lần ấy bạn ấy quảng cáo là mail làm lead rất tốt mail nào cũng hơn 1$, làm khoảng 20 mail thử hôm sau cre 0.95$ :))
điều lạ là bạn ấy quănt mail cho và bảo tự cộng rồi báo lại, không hiểu cách làm này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom