Matrix Zewang - zewang.help. Dự án đa cấp dạng cho - nhận, lãi 100% sau 30 ngày

Status
Not open for further replies.
Tình hình bản thân sao thì cứ báo cáo ấy mà :D

bản thân em là người ăn ngậm hành toàn tập với ZW :oops: mà 1 site có tỉ lệ may rủi kiểu này thì ko nên dây vào :oops:

Vừa rút được 60$ gói 40$, chơi tiếp vậy, dự là sống đến cuối năm!

site này đu vào giờ chỉ có chết
chưa kể site ko thu pin (tiền AD lấy ở đâu ra duy trì hoạt động site) nó sẽ nuốt từ từ (thu nhập từ địa chỉ ảo)
các pro nên face mà đọc thông tin update liên tục ấy

người ta thi nhau nhỉ bác này thì vẫn chơi

đàn em át cmn min :oops: dân chúng chết hết thì vẫn đc pay >>> chống lại cả thế giới :rolleyes:

Em thực hiện lệnh PH đã xong được gần 48h rồi nhưng thằng GH nó không chịu xác nhận, bây giờ phải làm sao đây? Có bác nào biết chỉ em với.

Em thực hiện lệnh PH đã xong được gần 48h rồi nhưng thằng GH nó không chịu xác nhận, bây giờ phải làm sao đây? Có bác nào biết chỉ em với.
Thằng này có biến rồi mà còn PH !!!
Mình GH 10 ngày rồi mà không thấy order đâu , support ticket thì nó ỡm ờ cứ đợi đấy !!!

nó sẽ ko xác nhận cho bác đâu. Và kết quả acc của bác sẽ bị lock
y như em. Em cũng đã gởi support từ ngày 13 >>> h vẫn chưa thấy trả lời

Thằng này có biến rồi mà còn PH !!!
Mình GH 10 ngày rồi mà không thấy order đâu , support ticket thì nó ỡm ờ cứ đợi đấy !!!
Đang định đầu tư lớn mà mới thử có 20$ đã bị vậy rồi thì còn làm ăn gì nữa. hic

nó sẽ ko xác nhận cho bác đâu. Và kết quả acc của bác sẽ bị lock
y như em. Em cũng đã gởi support từ ngày 13 >>> h vẫn chưa thấy trả lời
Chán nhỉ. Có mấy site cho-nhận của nga, pháp mà vẫn chưa thử, không biết có bác nào thử qua chưa vậy?

Chán nhỉ. Có mấy site cho-nhận của nga, pháp mà vẫn chưa thử, không biết có bác nào thử qua chưa vậy?

em khuyên thím ko nên dây vào dạng này khi ko biết admin là ai có minh bạch hay ko
Số tiền em đu ZW xác cmn định là ra đê rầu

em khuyên thím ko nên dây vào dạng này khi ko biết admin là ai có minh bạch hay ko
Số tiền em đu ZW xác cmn định là ra đê rầu
Tại thấy ông Quái Lan bảo vẫn chiến đc lâu dài nên mới thử phát, ai ngờ...... Đời buồn :(

Tại thấy ông Quái Lan bảo vẫn chiến đc lâu dài nên mới thử phát, ai ngờ...... Đời buồn :(

tin ổng thì chuẩn bị ra đê mua bất động sản
em thì ko tin ông đó nhưng tin và theo 1 thím pro ở forum này

tin ổng thì chuẩn bị ra đê mua bất động sản
Đê sông Hồng giờ bán đắt lắm, ko đủ tiền mua bác ah. THôi lên núi vào hang ở vậy :D

hè nài con ko về

thým lộc ko dưới 2BTC , thường thì cam có 3 giai đoạn

1 là cam xanh
2 là cam vào vụ gần chín
3 là cam chính mọng nước

quay đầu là bờ có chơi có chịu , lên xem mấy cái GR Facebook có cả hội thảo Zewang nữa chứ , vãi các thánh đa cấp , xác định là GH 0.01% mà thôi , lòng tham vô đáy , cứ nghĩ mà xem khoảng 10 đứa nó làm cái site Zewang mà sau 3 tháng có tầm gần 1K BTC vậy thì làm chi cho mệt , nó tính cả khả năng Hit And Chuồn của 50% người chơi vì site này quá là lãi , giờ là tâm lý chung của mọi người ai dám PH nữa ? mà nó tạo lệnh GH ảo hoặc chơi kiểu cam đẹp thì tính sao , để coi thằng cha Quailan này nó ăn nói với member của nó trong GR Facebook của nó thế nào

1 là cam xanh
2 là cam vào vụ gần chín
3 là cam chính mọng nước

quay đầu là bờ có chơi có chịu , lên xem mấy cái GR Facebook có cả hội thảo Zewang nữa chứ , vãi các thánh đa cấp , xác định là GH 0.01% mà thôi , lòng tham vô đáy , cứ nghĩ mà xem khoảng 10 đứa nó làm cái site Zewang mà sau 3 tháng có tầm gần 1K BTC vậy thì làm chi cho mệt , nó tính cả khả năng Hit And Chuồn của 50% người chơi vì site này quá là lãi , giờ là tâm lý chung của mọi người ai dám PH nữa ? mà nó tạo lệnh GH ảo hoặc chơi kiểu cam đẹp thì tính sao , để coi thằng cha Quailan này nó ăn nói với member của nó trong GR Facebook của nó thế nào
Có khi bác ấy là 1 thành của cái BQT ZW này cũng nên :D

1 là cam xanh
2 là cam vào vụ gần chín
3 là cam chính mọng nước

mình có lẽ là 1 trong những nguyên nhân mà thím Lộc nhảy vào ZW và lõm nặng, 2BTC chẳng nghĩa lý gì với tổn thất đợt này của bro Lộc. Mà cơ bản, bro Lộc cũng quá nhọ, chắc phải nhọ Top1 ở ZW
Mọi người đều đang rất happy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,606
170,711
Latest member
top88w
Back