Matrix Zewang - zewang.help. Dự án đa cấp dạng cho - nhận, lãi 100% sau 30 ngày

Status
Not open for further replies.
Tính hộ mọi người vài mốc lãi trong ZW sau khi trừ 20% PH:
+ 42 ngày (6 ngày chủ nhật): lãi 131% + gốc = 231%
+ 56 ngày (8 ngày chủ nhật): lãi 211% + gốc = 311%
+ 70 ngày (10 ngày chủ nhật): lãi 343% + gốc = 443%. Đây là mốc mơ ước mình dự định nuôi cho vòng 2, nhưng mình phải theo dõi thật sát để phòng khi có biến, các bạn không nên theo.

Công thức tính xem trong group facebook: https://www.facebook.com/groups/1687707598161190/permalink/1690790061186277/

Last edited:
GH 2.png

Proof GH lần 2.

Mình PH20% được 9 ngày rồi sao vẫn chưa có lệnh PH80 còn lại nhỉ, thường thì khoảng bao lâu là có?

Trọn vẹn vòng 2, vòng 3 bắt đầu !!!

GH 4.png

GH 3.png

Khi nào bên kia xác nhận thì cái này mới mất hả? Hay nó để hoài luôn. Lỡ bên kia không xn thì sao?
Thằng nhận xác nhận thì nó tự mất hoặc nó thay chữ Pending bằng Confirmed :)). Nếu nó không xác nhận thì acc nó bị band, mình chả sao :))

Thằng nhận xác nhận thì nó tự mất hoặc nó thay chữ Pending bằng Confirmed :)). Nếu nó không xác nhận thì acc nó bị band, mình chả sao :))
Khi mình PH 80% còn lại xong thì mình PH thêm 20% nữa mới rút được đúng không?.
Vd mình rút trước ngày hết lãi: thì lãi nó vẫn tính đến hết 30 ngày hay là ngừng luôn? Cảm ơn

Khi đã Ph80 thì cậu có thể đặt lệnh rút bất cứ lúc nào, nhưng đồng thời cậu phải tái đặt lệnh PH mới lớn hơn hoặc bằng lệnh cũ thì mới rút được.( PH20% cho lệnh mới).
Cậu rút ở thời điểm nào thì sẽ lãi sẽ ngừng tại đó. Lãi được chia vào thứ 7 hoặc chủ nhật nên cậu nên đặt lệnh rút vào thứ 2.

Khi mình PH 80% còn lại xong thì mình PH thêm 20% nữa mới rút được đúng không?.
Vd mình rút trước ngày hết lãi: thì lãi nó vẫn tính đến hết 30 ngày hay là ngừng luôn? Cảm ơn

Khi đã Ph80 thì cậu có thể đặt lệnh rút bất cứ lúc nào, nhưng đồng thời cậu phải tái đặt lệnh PH mới lớn hơn hoặc bằng lệnh cũ thì mới rút được.( PH20% cho lệnh mới).
Cậu rút ở thời điểm nào thì sẽ lãi sẽ ngừng tại đó. Lãi được chia vào thứ 7 hoặc chủ nhật nên cậu nên đặt lệnh rút vào thứ 2.

Lãi tiếp tục chia dù sau 30 ngày, tim to thì ngâm :D. Thời gian lãi chia là vào khoảng 6-7 giờ tối t7. Đặt lệnh rút sau đó là ok, trước khi đặt check lại trong pipcoin.

Lãi tiếp tục chia dù sau 30 ngày, tim to thì ngâm :D. Thời gian lãi chia là vào khoảng 6-7 giờ tối t7. Đặt lệnh rút sau đó là ok, trước khi đặt check lại trong pipcoin.
Được biết khi đặt 1 lệnh PH thì chỉ cần PH 20% là ta có thể PH một PH mới. Vậy khi các PH hoàn thành 80% thì làm sao biết GH bao nhiêu mà rút vì có cái PH chưa nhận hết lãi. Cảm ơn

Được biết khi đặt 1 lệnh PH thì chỉ cần PH 20% là ta có thể PH một PH mới. Vậy khi các PH hoàn thành 80% thì làm sao biết GH bao nhiêu mà rút vì có cái PH chưa nhận hết lãi. Cảm ơn
Nếu cậu oder nhiều thì vào pipcoin để biết chính xác tăng trưởng của mình.

Muốn rút của nhiều lệnh thì đặt lệnh mới bằng lệnh lớn nhất. VD rút của 3 lệnh 20 30 20 thì đặt lệnh mới 30, Ph 20% rồi rút.

nghe loáng thoáng sân này đang có biến thì phải

Theo mình biết thì sau khi nhận được tiền trong ví thì phải confirm + viết happiness letter, nếu không sẽ bị lock tài khoản. Có ai biết phần viết happiness letter ở đâu không? Mình tìm trong Office Login nhưng không thấy? Thanks

Theo mình biết thì sau khi nhận được tiền trong ví thì phải confirm + viết happiness letter, nếu không sẽ bị lock tài khoản. Có ai biết phần viết happiness letter ở đâu không? Mình tìm trong Office Login nhưng không thấy? Thanks
Khi nhận đủ tiền rồi thì vừa log vào acc nó hiện luôn cái khung cho bạn viết.

Khi nhận đủ tiền rồi thì vừa log vào acc nó hiện luôn cái khung cho bạn viết.
Cảm ơn bạn!
Theo dõi biến của Zewang bạn thường xem ở đâu zậy? Thời gian quyết định PH 80% còn lại cũng quan trọng. Nếu phát hiện scam thì không nên PH 80% tiếp theo.

em mới chơi hôm qua đặt lệnh thì 250$ thì tối qua em nhận được yêu cầu như này bây giờ mình gửi cho 2 đơn đó mỗi đơn 50$ phải không anh em ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week