Zeta dự án quen thuộc . trong năm nay có air

tomyhk

Junior
Reactions
89
MR
0.034
Facebook
Follow me on Facebook

Chào mừng đến với ZetaLabs​

ZetaLabs là không gian nơi bạn có thể khám phá mạng thử nghiệm của ZetaChain thông qua nhiều ứng dụng khác nhau. ZetaChain là một blockchain L1 hỗ trợ khả năng tương tác từ bất kỳ chuỗi nào đến bất kỳ chuỗi nào, bao gồm cả các chuỗi hợp đồng không thông minh như Bitcoin. Các ứng dụng được xây dựng trên ZetaChain có thể trải rộng trên bất kỳ và tất cả các chuỗi.
Chúng tôi đã xây dựng ứng dụng mạng thử nghiệm đầu tiên của mình, Zeta Swap, chỉ để giới thiệu một trường hợp sử dụng nhưng bây giờ muốn giới thiệu với cộng đồng về hệ sinh thái ZetaChain. Khám phá các ứng dụng, nhà cung cấp và công cụ bên dưới. Bạn có thể lấy ZETA để kiểm tra trong tab Tải ZETA hoặc trên Discord của chúng tôi .
Nếu bạn quan tâm đến việc xây dựng ứng dụng của riêng mình trên ZetaChain, hãy bắt đầu tại đây !

Khám phá dApps của ZetaChain Testnet​

Chúng tôi rất vui mừng được tham gia vào giai đoạn tiếp theo của ZetaLabs, nơi giới thiệu nhiều ứng dụng sáng tạo đang được xây dựng trên ZetaChain ngày nay. Cùng với quá trình chuyển đổi này, chúng tôi sẽ ngừng sử dụng Điểm ZETA, vốn trước đây được thưởng cho những người dùng đã đóng góp cho mạng thử nghiệm của chúng tôi.

Mặc dù bạn không thể kiếm được Điểm ZETA nữa nhưng tất cả điểm của người dùng đều có thể xem được trên trang Bảng xếp hạng. Đây là một bước tiến lớn đối với ZetaChain, chuẩn bị cho những sáng kiến thú vị mới sắp được công bố.

Hãy theo dõi DiscordTwitter để biết thông tin cập nhật về cách bạn có thể tiếp tục đóng góp cho ZetaChain.

Attachments

24.4 KB · Views: 38
    130 KB · Views: 22
có ai tham gia chưa vậy , chuột bạch xem thế nào

Mà nếu nó chơi đểu như thằng sui chả bỏ công, kiếm kiểu retro airdrop mà làm
giờ mấy kèo này 10 thì 9 cái lừa rồi ,

Nãy up thiếu hình
quên mất . Nhiều khi cho sủa đóng của em ơi Hành sự nó kiếm anh
.
zeta trùm thất hứa nhiều năm tầm 2 năm rùi . Nên năm nay mà ko có mainnet thì cũng buông thôi ae . admin Nước ngoài nghe nói đã gọi vốn và rât nhiều người chú ý đến dự á . khai thật mình có 65 account . account chính 609.500k point . nếu đúng là 610 zp point . Nên ko muốn tuyển re nữa

Để anh em nào muốn trải nghiệm xin chỉ tận răng .
Tiwter trên 3 tháng trên 50 xục . Discord . verify wallet bằng ví meata wallet . 24h được request 3 zeta . Nếu request bị lôi thì disconnet tiwter ra , sau đó kết nối lại là . sẽ hết bị lỗi request

Nhiều ae vào zeta faucte ko được . cách đơn giản Bạn chọn faucet access Ḅấm vào ckick rewiew , và chọn 2 kết nối vd : mình chon tiwter . githhub , hay gi đó reddit . cứ nhớ cho mình 2 cái là ok , chờ tầm 10 minus vào kiếm thêm3 zeta . Imortant nhẹ cái nếu đã requet ví ở ngoài . thì bạn phải chọn ví khác . ko thì
nó báo already hốc today .
Lệnh : Zeta faucet drip 0x0A6a51F724EF8a5c0cfDbE6axxxxxxxxxxxxxxxxxxx

CHATTING VIETNAMESE

chat tv.png

THAM KHẢO TESBET dApps

cha daa.png

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662