Referrer ZeekRewards, tuyển ref, bonus 5$AP, khủng chưa từng có, tin thì vào ko tin thì tàu lượn

Mà bác nè! Nếu mới đầu vô em đăng ký free và có 100 Point, sang ngày hum sau em upgrade lên Silver thì dc bao nhiêu VIP Point

Còn nếu em đăng ký silver lun từ lúc đầu thì em có được bao nhiều VIP point @@

100 lúc đầu để ngắm thôi bạn à, khi up nó ko đc tính vào VIP point, thế mới có chuyện 225point =125vip trong khi 1point =1vip
còn nếu bạn đăng kí silver ngay từ đầu thì bạn đc 50VIP point

"
100 lúc đầu để ngắm thôi bạn à, khi up nó ko đc tính vào VIP point, thế mới có chuyện 225point =125vip trong khi 1point =1vip
còn nếu bạn đăng kí silver ngay từ đầu thì bạn đc 50VIP point"
Nói sai 1 tẹo roài!
khi chọn sliver ngay từ đầu bạn sẽ có 110 point( point khác vip nhé)
gold bạn có 150 point
diamond bạn có 200 point
Lưu ý là chọn ngay từ khi đăng kí nhé!
Cảnh bảo ae gần đây có vài thằng buôn cam gạ bán acc zeekrewards hứa chụp ảnh khoe hàng rồi nói lung tung! Ae cẩn thận kẻo bị ăn cam!
Một trong những thằng đó là : diepvien1110 ( yahoo của nó đó)
Thằng này lòe mình định scam nhưng mình chơi zeekrewards lâu rồi nên vài câu test là biết ngay!
:binhsua21::binhsua45:

"
Nói sai 1 tẹo roài!
khi chọn sliver ngay từ đầu bạn sẽ có 110 point( point khác vip nhé)
gold bạn có 150 point
diamond bạn có 200 point
Lưu ý là chọn ngay từ khi đăng kí nhé!
Cảnh bảo ae gần đây có vài thằng buôn cam gạ bán acc zeekrewards hứa chụp ảnh khoe hàng rồi nói lung tung! Ae cẩn thận kẻo bị ăn cam!
Một trong những thằng đó là : diepvien1110 ( yahoo của nó đó)
Thằng này lòe mình định scam nhưng mình chơi zeekrewards lâu rồi nên vài câu test là biết ngay!
:binhsua21::binhsua45:

Đăng ký Free rồi up lên thì không được gì hết nãn

còn nếu bạn đăng kí silver ngay từ đầu thì bạn đc 50VIP point

Đăng ký silver ngay từ đầu thì cũng chẳng được vip nào hết. Muốn có vip thì bỏ tiền ra mà mua thôi :D. 1$=1vip mà.

:binhsua57:Mình xin nhắc lại nhé! Gầb đây có một số bác do chưa tìm hiểu kĩ về zeekrewards nên đã up gold hoặc diamond. Thực ra khi các bác up như thế thì e được ăn hoa hồng nhiều hơn nhưng phải lưu ý lại rằng :
Gold hay diamond hay sliver cũng chỉ được chia lãi như nhau thôi, không có sự phân biệt giữa 3 thằng này!
Điều khác biệt duy nhất giữa nó là được ăn hoa hồng của ref nhiều hơn mà thôi! Một khi chưa có mạng lưới mạnh(khoảng vài trăm người ) thì sliver là sự lựa chọn an toàn và sáng suốt nhất!
Với 1000 vip trong tk mà ko có mạng lưới mạnh thì up gold hoặc diamond sẽ đứng trước nguy cơ lỗ vốn ( mình gặp nhiều trường hợp thế này rồi ) - lãi làm ra ko đủ để nạp phí tháng hoặc sau khi trừ chi phí chẳng còn gì! Đầu tư ko có lãi đã gọi là lỗ rồi chứ đừng nói gì đến bị lỗ thì sẽ như thế nào!
Thử hỏi trong các bác có bác nào có tk 1000 vip và mạng lưới vài trăm người chưa?
Bác nào đã chot up gold hoặc diamond rồi thì gặp e để e giúp đỡ ! (yh : chuchimnhonho_nd2006)

:binhsua08:

id cuatung nhé
ok, đã thấy tên bạn, có gì bạn pm yahoo mình nhé

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:15 PM ----------

không biết làm sao để có solid trust bank mà đầu tư nhỉ ... exchange từ LR thì lỗ quá :(
mua lại từ các exchanger đi bạn
hỏi xem ai có ko
ủa mà zeek mua bid và up được bằng AP,visa đc mà, chỉ khỉ rút mới cần solid hoặc check thôi

Last edited by a moderator:
vừa thử upgrade , có hình thức up = AP nữa, không biết có được không.
Mà các pro cho hỏi nếu mình là silver thì sau 60 ngày mình có được bonus 125 bid ko ?

vừa thử upgrade , có hình thức up = AP nữa, không biết có được không.
Mà các pro cho hỏi nếu mình là silver thì sau 60 ngày mình có được bonus 125 bid ko ?
125 bid ở đâu ra mà bonus hả bạn, nếu bạn chơi và up silver ngay thì bạn phải đầu tư mua bid, còn ko thì phải chơi free 2 tháng thì sẽ đc bonus 125bid trở lên,bằng số point bạn kiếm đc hàng ngày do post ads, 100point lúc mới ref nhìn cho đẹp mắt thôi :))

đá đýt kiếm cái thanked nào =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,462
172,458
Latest member
123bLand
Back
Top Bottom