Referrer ZeekRewards, tuyển ref, bonus 5$AP, khủng chưa từng có, tin thì vào ko tin thì tàu lượn

đã reg cho bạn
ID:anhtuanrip123
YH:[email protected]

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:20 PM ----------

pay bằng Paypal ko
Paypal mình hiện đang bị limit nhưng 2 tháng nữa cũng thừa sức gỡ được, nếu bạn thích thì mình sẽ bonus qua đó, nhưng nếu chơi cái này mình khuyên bạn nên dùng AP thì hơn,bạn nhớ đọc kĩ điều kiện bonus của mình và có gì ko hiểu thì pm mình nhé, cảm ơn sự ủng hộ của bạn

uppppppppppppppppp, xem có lên ko nào

---------- Post added 10-20-2011 at 12:10 AM ---------- Previous post was 10-19-2011 at 10:42 PM ----------

lên cho ngày mới nào.top top. hê hê

Lưu ý với các bạn chơi zeek là mỗi ngày các bạn đều phải vào post 1 ads,chỉ 1 ads thôi là ok, mất 1 phút, thì nó mới tính lợi nhuận ngày hôm đó cho các bạn nhé,ko thì ngày hôm đó bạn sẽ ko đc gì cả đâu,tất cả các gói upgrade hay free đều như vậy,gần đây mình thấy có một số bạn ít làm ads nên mình nhắc lại vậy, mỗi ngày chỉ 1 ads và chỉ 1 phút thôi, các bạn cố gắng làm rồi hãy làm việc khác nhé

không bác,chỉ pay =solidtrustpay hoặc visa thôi
nói sai 1 chút roài, pay qua solid và check( sec) thôi, còn từ solid bạn có thể rút về visa của mình như với AP hoặc đổi qua LR qua các trang ex

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

up cho bác
thanks bác đã ủng hộ, hehe, lên nào, nãy giờ support mỏi tay quá

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

upppppppppppp chơi

---------- Post added 10-21-2011 at 12:11 AM ---------- Previous post was 10-20-2011 at 10:32 PM ----------

up cho ngày mới rồi đi ngủ vậy,tự nhiên buồn quá :(

CÁI NÀY MUỐN ĐẦU TƯ LIỀN ĐỂ CÓ LỢI NHUẬN ĐƯỢC KO BÁC :d

Được bạn à, nhưng muốn thấy rõ lợi nhuận thì bạn nên đầu tư nhiều
Lợi nhuận 1 ngày = số tiền bạn có để mua bid(1bid = 1$) nhân với 1.5% ( lợi nhuận bình quân ), từ đây suy ra bạn càng đầu tư nhiều càng có lợi

---------- Post added at 01:14 AM ---------- Previous post was at 01:13 AM ----------

mình mới đkí solid pay để chơi thằng này, có cách nào chuyển tiền tử solid pay qua LR hoặc PP không nhỉ
OK.Định trả lời câu này mà bác trả lời rồi, thanks bác aitra, hôm nào bác viết cho mọi người cái topic hướng dẫn chuyển với nhiều người hỏi cái này quá

---------- Post added at 03:04 AM ---------- Previous post was at 01:14 AM ----------

update 1 số thông tin ở #1, bác nào vô thì đọc nhé

Hy vọng đêm nay sẽ viết xong bài hướng dẫn đổi tiền từ AP hoặc Solid qua LR
hoặc đủ các loại ;) ae nhơ đọc nhé! Cuối tuần mình ở nhà nên chầu chực đợi comment của ae đó! :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week