Zeekrewards trở lại, nhanh chân rút tiền về thôi anh em

emoney4vn

Junior
Reactions
90
MR
0.000
Chém gió thế chứ cỏ mọc cũng xanh mồ nó rồi còn đâu.
Nói đùa vậy mình tạo thread này để muốn báo 1 thông tin tích cực về khoản lấy lại tiền từ zeekrewards:
Chẳng là đêm qua mình nhận được email của zeekrwardsreceivership, thông báo đã có form điền để có thể khiếu nại về số tiền đã mất:

Các bạn vào đây: http://www.zeekrewardsreceivership.com/ click vào File a Claim để mở khiếu nại về việc mất tiền nhé, mình làm trong đêm hôm qua mệt quá chẳng chụp nổi hình ảnh cho các bạn nữa, chỉ còn đủ sức viết cái thread này chỉ đơn giản để thông báo tới toàn thể anh em ai mất tiền từ zeek biết và mở khiếu nại hy vọng lấy được lại tiền.
Có 8 bước để điền đầy đủ thông tin thì phải nếu mình nhớ ko nhầm. lần này ko hướng dẫn được các bạn tự tìm hiểu nhé.

Chúc các bạn may mắn!

close cái topic này lại đi, nhãm nhí quá :binhsua137:

please đừng phát biểu linh tinh ở đây nếu cậu chưa từng chơi zeek, mình chỉ nói có vậy là đủ, mong cậu hiểu
ko có cái gì gọi là nhảm nhí và bay cao hay bay xa gì cả nhé.
Mình đã thực hiện xong 8 bước, thực sự là rất đáng tin, còn nó có giải quyết tới lượt mình hay không thì đúng là ko biết được

- - - Updated - - -

chụp ảnh tốn ko đến 1s để nhấn núp mà cũng ko đủ sức :(

tớ xin lỗi cậu là 8 steps, mỗi step ko phải chỉ có 1 hình thậm chí nó còn bị chia nhỏ hơn nữa, nó bắt nhập gần như đầy đủ thông tin liên quan zeek và tất cả các giao dịch liên quan, ko chỉ chụp hình mà còn phải hướng dẫn, cả đêm mình ko ngủ mà sức chịu đựng thì có hạn, cậu thông cảm

Last edited by a moderator:
Thấy có ích thì viết bài mong anh em nhận lại tiền thôi. nên nhớ mình chả được cái lợi lộc quái gì cả và 5-9 là hạn chót nhận hồ sơ nên mới viết bài. nếu thấy có ích thì chỉ cần im thôi là đủ rồi, ko cần phải anh hùng bàn phím thế đâu.

Last edited by a moderator:
Đau Một Lần Rồi Thôi
[video=youtube;P5E13wCgkkE]http://www.youtube.com/watch?v=P5E13wCgkkE[/video]
:binhsua137:

Hơ.. Giờ vẫn còn zụ này nữa hả? Chả lẽ đào mộ nó lên đòi $....:|

đọc cái này cũng hay , ai đã từng chơi zeek và đã mất nhiều tiền qua zeek thì hãy quan tâm cái này , hy vọng nó sẽ trả tiền đày đủ nếu nó uy tín

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom