Matrix Zeekrewards lừa đảo ngoạn mục - Đúng hay sai?

Status
Not open for further replies.
google Việt Nam thử search từ zeekrewards xem, nó lên ngay đầu, người ta vào thấy -> ko chơi -> mất cơ hội kiếm tiền, thế thôi

Vậy mà lại hay chứ nhiều người biết đâm đầu vào cheat thì nó ko đưa VN vào blacklist mới lạ

Cái này thì mình mới chiến gần đây, chưa nhận được $ nào. Nhưng vẫn có niềm tin lớn về Zeek vì sự kiên trì của mình.

Cái này mình đọc sau khi Join zeek được mấy tuần , số mình còn hên chứ đọc trước bài này chắc hết chơi zeek. Admin phân tích + lý luận như đúng rồi ý :binhsua36:

thôi mặc kệ , cứ thiến nó thôi . cho nó làm thái giám .Miễn có xiền xóng xánh ,long lanh là ược rồi :binhsua37:

các bác cứ chiến đi zeek đang tốt mà...chơi free mà cứ ngồi đó mơ xây nhà lầu k?:(

ai vào đc zeek mà ko login được thì chỉnh lại dns google 8.8.8.8 8.8.4.4 là ok ngay ;)

Hóa ra cái thằng viết bài kia là 1 thằng Nghệ An. Nó đang hăm dọa mình, hic. Anh em, lên tiếng bảo vệ cái đúng nào!

Hóa ra cái thằng viết bài kia là 1 thằng Nghệ An. Nó đang hăm dọa mình, hic. Anh em, lên tiếng bảo vệ cái đúng nào!
Nghệ An chộ mô anh! Đã ngu rồi ko còn thừa nhận còn dọa dẫm à!

Kệ nó, chấp gì loại người đó! Ta với ta thôi, công gì cho mệt óc!

Hic ! còn có cả chuyện đó nữa cơ ah ,gì mà xấu tính thế nhỉ :()

uh mong cho vit nam xem zeek là lừa đảo và đừng chơi để anh em ta còn có thể kiếm ăn, chứ mấy pa vô cho nhiều cheating cho lắm vô rùi IP vịt nam bi band luôn, chết cả đám...

Đập chết bà nó đi anh!!!

Đập chết bà nó đi anh!!!

mình là tay ngang, gà nữa mà theo mình nghĩ MMO thì ko nên tin cái j quá ! nhắm chừng mà chạy thui keke ý kiến cá nhân đừng ném đá tội nghiệp thèn ku :binhsua35:

---------- Post added 05-18-2012 at 12:00 AM ---------- Previous post was 05-17-2012 at 11:59 PM ----------

keke spam tý ! nhìn cái face ô ny giống cu Đạt ghê :binhsua44:

Mình nhớ ko nhầm thì người đầu tiên gửi mail cho mình là Bác TongHieu (lâu rồi), nhưng mình thấy nó lằng nhằng quá, nên vào GG thấy ngay bài đó, thế là thôi ko dám chơi zeek (toàn click PTC). Đến bây giờ mới chơi đc hơn 2 tháng, cũng chưa đc đồng nào. Nếu ngày đó mà ko đọc cái bài của thằng NGU đó thì bây giờ chắc có số vốn kha khá rồi. (Biết đâu bây giờ vẫn trắng tay vì kiếm đc $ lại gặp scamer!)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week