Help Zeek Rewards Scam-Chiêu lừa đảo ngoạn mục?

nay tuong minh la ai the ha ma to mom

MOD oi xuc pham nguoi khac the nay ma MOD cung de yen duoc ah

Uh tôi to mồm còn hơn những thằng nhàn hơn rỗi việc, thích phá đám mứoi vào đây bảo zeek scam, đứa nào bảo scam thì proò đâu, hay toàn 1 lũ thối mồm nói luyên thuyên
Người ta nói đúng mà to mồm còn hơn chán cái hạng ăn nói lung tung mà kêu người khác to mồm :))

---------- Post added at 10:48 PM ---------- Previous post was at 10:47 PM ----------

Vừa scam xong của mình, mất 2000 USD ở trỏng......... :binhsua157:

Còn ông này nữa, scam mất 2000$ cơ à, nick nào thế, đây mua lại 400$ nè, dám bán không.....=))

nói chung là cam quýt gì gì cũng được, ko quan tâm, không chiến =))

Uh tôi to mồm còn hơn những thằng nhàn hơn rỗi việc, thích phá đám mứoi vào đây bảo zeek scam, đứa nào bảo scam thì proò đâu, hay toàn 1 lũ thối mồm nói luyên thuyên
Người ta nói đúng mà to mồm còn hơn chán cái hạng ăn nói lung tung mà kêu người khác to mồm :))

---------- Post added at 10:48 PM ---------- Previous post was at 10:47 PM ----------

Còn ông này nữa, scam mất 2000$ cơ à, nick nào thế, đây mua lại 400$ nè, dám bán không.....=))

Close topic mod ơi . Ở đây có 2 loại người : 1 bảo vệ zeek 1 cách thái quá ko chấp nhận dc, 2 chặt chém vô lối , gây xích mích mặc dù ko hiểu rõ vấn đề , zeek ko scam mà lại nói scam , đi ngược bản chất topic. Mong mod ban nick cảnh cáo các bạn này nhé :) . Nói năng thiếu văn hóa , chẳng khác nào bọn trẻ háo thắng.

no khong thanh toan lam thi lam gi co proof :)),ok,con ai muon choi la viec cua ho,ai ma can duoc :)),dung k nao?
cái POST MAY NGHIN $ LEN DAY HO CAI,CAI MA CAC ONG QUANG CAO CHO NEWBIE Í :))
AI MUON THAM GIA CU THAM GIA,TOI NOI LA SCAM VI NO KHONG TRA TIEN CHO TOI,CON AI MUON THAM GIA LA QUYEN CUA HO
SAO MA LAM NHANG LEN THE :))

Last edited by a moderator:
Cái 2PIC nào về Zeek cũng trên chục page, nể các bạn trẻ thật . Nặng cả data diễn đàn .

@ Những ai chơi Zeek : Ngừng thảo luận về Zeek ngay lặp tức, mình làm mình ăn ko liên quan đến ai, ref mà cứ bonus $10 thì sống thế nào nổi ....

@ Những ai chưa chơi zeek : Zeek đã chính thức SCAM đừng nên chơi .

-------------------------------

thôi mọi người đừng bảo nó scam nữa, chỉ tổ thêm cãi nhau thôi.

Ai tham gia zeek thì bàn luận ở đây, ko thì kiếm chỗ khác chơi.

Site nào cũng có nguy cơ scam cả, chơi thì chấp nhận, ko chơi thì thôi đừng nói gì nhìu.

Mình xin rút lui khỏi mấy topic Zeek, sr chủ thớt, bữa giờ mình cũng mún tốt cho newbie thôi, nhưng mặt khác lại cản những cơ hội làm giàu của họ.

Chúc chủ thớt làm ăn thành công.

Này thì zeek scam, uh đúng rồi, zeek scam rồi, zeek không trả tiền nè:

NHÌN CHO KỸ NHÉ, ĐÂY LÀ TIỀN HOA HỒNG CHỨ CHẲNG PHẢI TIỀN ĐẦU TƯ NHÉ.............=)), CHO MẤY BÁC HẾT CÃI CỐ, HẾT NÓI NGỚ NGẨN.
Bác này dám quăng cả proof của Zeek lên à!

sao mình chưa nhận tiền ta @@.:binhsua149:

lâu lâu lại đào cái này lên .. hài thật tụi nó sợ càng nhìu người chơi nó càng nhanh scam hay sao ấy :binhsua146:

bác này có chút hiểu biết j về zeek ko mà gáy kinh thế nhỉ??:binhsua146:
Zeek bonus 10$ hồi nào vậy ta:binhsua159:
Hiểu biết vê zeek của mình cũng nông cạn ý mà, cái chính là tham gia trước thôi, nếu muốn thắc mắc gì thì cứ hỏi....:)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back