Help Zeek Rewards Scam-Chiêu lừa đảo ngoạn mục?

Scam đâu mà scam trời ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Date: 1/3/2012 11:27:09 AM
Reference Number: A6C94-BDA8E-B075B
Transaction type: Transfer Received From
Name/Email: Rex Venture Group LLC
[email protected]
Current Status: Completed
Amount: $186.89 USD
Purchase Type: Service
Shipping Details: Not Provided
Details (optional): Cash-Available Payment for 1/3/2012

Scam rồi. :((

P/S: comment chỉ mang tính chất chém gió........:|

Toàn những thằng nói mà ********* biết nhục, chúng mày có tự trọng không vậy, dựa vào đâu mà bảo scam hay buồn quá không có gì làm sinh rỗi hơi hả?

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:08 PM ----------

MOD đóng TOPIC đê, đúng là người Việt Nam, muôn thưở vẫn vậy........

haizz ssao cứ bàn luận về zeek hoài thế, ai thích chơi thì chơi, ai ko thích chơi thì thôi có j đâu mà bàn luận rồi gây thêm căng thẳng thế nhỉ.

scam cho những ai chưa chơi zeekko scam đối với những bạn đang thu nhập từ nó.

=>> Mình chỉ là 1 newbie trong zeek này thôi. mình thấy rất nhiều bạn tính toán làm mình rất nổi hoang mang lo sợ. sau 4 tháng đi lên từ zeek thì đến nay mình đã mất 1 số tiền khổng lồ 10$ để upgrade, và học hỏi thêm nhiều từ các bạn đi trước hiện h mình TK AP của mình đã lên đc con số ít ỏi 80$. .

=>> cho dù zeek có là site scam mình vẫn tham gia nó thôi, khi nào nó scam mình thì mình nghĩ, 1 phút 1 ngày chả là bao nhiêu cả.

P/S: các bạn đừng ác cảm với MLM quá, nó cũng tương tự như 1 chủ hội PTC thui mà, mình thấy chả có j là khác nhau cả. ai có nhiều ref + đầu tư + đi trước thì thu lợi nhuận nhiều hơn những bạn đến sau+ ít đầu tư , thế thôi.

CHÚC ANH EM NĂM MỚI VUI VẺ , đừng vì 1 site MMO là gây thêm nhiều tranh cãi.

Cứ cho là Scam đi :)), để khỏi bàn tán. mấy chú giả ngU mà ai cũng tin hết. bác meizu khởi sướng đầu tiên :m146:
Scam :m146:

Sờ cam cái DKM mày ..! Thằng óc lợn..! Đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm ..! Điên thế chứ .>>! Vừa nhận 120$ tuần sau 100$ nữa và tuần sau nữa làm 300$ về ăn tết

Đề nghị ô nào làm mod closed toppic kiểu này lại nhá..!

Bạn là ai mà to mồm thế :) . Người ta có nói scam đâu nè . Chơi zeek nhìu quá , love zeek quá , nói đụng tới 1 tý là nói năng thiếu văn hóa , show proof . CÓ AI NÓI LÀ BẠN KO CÓ PROOF KO HẢ, CHỊU KHÓ SUY NGHĨ CHÚT ĐI . Người vn chỉ có vậy thui sao....

Nói chung đây cũng là biến tướng của hình thức kinh doanh đa cấp, nếu có quyết tâm theo đuổi thì sẽ kiếm được lợi nhuận
nhưng không phải ai cũng có được khả năng lôi kéo người khác tham gia để kiếm được tiền.... HẾT

Toàn những thằng nói mà ********* biết nhục, chúng mày có tự trọng không vậy, dựa vào đâu mà bảo scam hay buồn quá không có gì làm sinh rỗi hơi hả?

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:08 PM ----------

MOD đóng TOPIC đê, đúng là người Việt Nam, muôn thưở vẫn vậy........

nay tuong minh la ai the ha ma to mom

MOD oi xuc pham nguoi khac the nay ma MOD cung de yen duoc ah

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week