Zeek mô hình lừa đảo. nguồn dân trí nhé

Chán quá, mới làm zeek nửa năm kiếm mới hơn 1 trăm triệu mà zeek đã sập rồi
hj bác đầu tư thế nào mà nửa năm đã thu hơn 100tr.vãi thế bác.hj em MMO đủ thứ mấy năm mới được tam 50.huhu:binhsua24:

nó thu tiền của bọn MĨ thế kia mà các bố ý bảo là free =)) =)) =)) =))=)),đành chờ đợi trong hy vọng vậy =)) =)) =)) =)) =)),đang ngon lại bị mất nên không thể nào chấp nhận sự thật phũ phàng =)) =)) =)) =))

Đồng chí này ko chơi zeek mà cứ vào phán thế.

Zeek có cả trò chơi 2 tháng đc "tặng" 150$ trong tk mà, đâu cần đóng phí gì, cả VN hay US thì cũng thế. kiếm lấy chục ref độ nửa năm có 1000$/tháng như chơi, chả qua mấy ông tham lam fund nhiều $ nên giờ mới tiếc chứ cày free cũng đủ sống suốt năm qua rôi :))

Cày free đủ sống r :)) nói chung mình cũng đã nhận đc nhiều từ zeek. Nên đối với mình ai nói gì thì nói nếu zeek còn sống zeek vẫn là sự lựa chọn đầu tiên với mình

gét cái thằng ngocanhalehap VKl.suốt ngày vào cắn zeek.ngày trc zeek hở ra cái gì là vào cắn ngay.lúc nó paid đều đặn thì éo thấy nói gì.h nó die thì nhảy vào cắn tiếp xong tuyển ref cái trang vớ vẩn

gét cái thằng ngocanhalehap VKl.suốt ngày vào cắn zeek.ngày trc zeek hở ra cái gì là vào cắn ngay.lúc nó paid đều đặn thì éo thấy nói gì.h nó die thì nhảy vào cắn tiếp xong tuyển ref cái trang vớ vẩn

ý kiến gì à,thôi đợi zeek tiếp vậy ;))

ý kiến gì thì lập hẳn topic mà report =)) =))

Last edited by a moderator:
ý kiến gì à,thôi đợi zeek tiếp vậy ;))
Ko chơi thì đừng nói nhé. Hay có kẻ ganh với những đại gia từ zeek nhận đc quá trời h scam nên quay đầu sang nói ng ta này nọ. Thôi đi bạn ơi bạn giỏi thì mở công ty làm hơn zeek đi =))

Ko chơi thì đừng nói nhé. Hay có kẻ ganh với những đại gia từ zeek nhận đc quá trời h scam nên quay đầu sang nói ng ta này nọ. Thôi đi bạn ơi bạn giỏi thì mở công ty làm hơn zeek đi =))

ây dà,zeek giờ die thật lại quay ra nắm đá tui ah,scary quá ;))

Mới đây nhất, ngày 17/8, Ủy ban chứng khoán Mỹ đã đóng cửa trang web ZeekRewards.com và phong tỏa tài sản của công ty sở hữu trang web này là Rex Venture Group cũng vì hành vi lừa đảo theo mô hình Ponzi. Quy mô của vụ lừa đảo này được xác định khoảng 600 triệu USD (tương đương hơn 12.000 tỷ đồng) với số người bị hại hơn 1 triệu sau chỉ hơn 1 năm thực hiện.
Những ai truy cập vào ZeekRewards đều được đề nghị đóng một khoản phí thành viên để trở thành “đối tác” với lời hứa hẹn sẽ được chia sẻ lợi nhuận. Trên thực tế, công ty này dùng chính tiền của người đăng ký sau để trả cho người đến trước.

HAHahahahaha cung may minh chua bo vao $ nao!

Khi tham gia kiếm tiền kể cả đời thực hay online phải tự hỏi người ta lấy tiền đó từ đâu ra để trả cho mình.Số tiền mà member kiếm cho họ có nhiều để họ sinh tồn và trả lại công lao cho mình hay ko, nếu ko nhiều hơn họ sẽ cheat hoặc là scam. Tiền kiếm được dù nhiều hay ít cũng ko thể dễ dàng được, đó là cả quá trình và công sức

Thấy nhiều pro ca tụng về zeek mình cũng từng tìm hiểu và biết sơ qua như lợi nhuận sau 1 ngày là khoảng 1,5%=> 45%/month trong khi lãi ngân hàng cũng chỉ trên dưới 13%/năm <=> 1%/month. Nên hỏi họ lấy đâu tiền mà có thể trả lãi cao như thế được. Với lãi cao như thế tất nhiên có người nhiều tiền sẽ dep vào đó để kiếm lời=> họ sẽ có tiền và câu được nhiều khách. Cũng chỉ suy nghĩ giản đơn như vậy và nghĩ là nó sẽ ko tồn tại lâu dài được.

Hơn nữa việc bảo mật của nó kém => tức là nó cũng muốn những cái acc nhiều VIP mất đi để khỏi trả lãi suất cũng nên=> đó cũng là lừa đảo đó thôi.

Last edited by a moderator:
mình ko biết nói sao
nhưng khi mem đc zeek pay thì ca tụng đủ điều
khi zeek sụp thì quay lại chửi rủa
ko biết nói sao đây :binhsua28:

Khi tham gia kiếm tiền kể cả đời thực hay online phải tự hỏi người ta lấy tiền đó từ đâu ra để trả cho mình.Số tiền mà member kiếm cho họ có nhiều để họ sinh tồn và trả lại công lao cho mình hay ko, nếu ko nhiều hơn họ sẽ cheat hoặc là scam. Tiền kiếm được dù nhiều hay ít cũng ko thể dễ dàng được, đó là cả quá trình và công sức

Thấy nhiều pro ca tụng về zeek mình cũng từng tìm hiểu và biết sơ qua như lợi nhuận sau 1 ngày là khoảng 1,5%=> 45%/month trong khi lãi ngân hàng cũng chỉ trên dưới 13%/năm <=> 1%/month. Nên hỏi họ lấy đâu tiền mà có thể trả lãi cao như thế được. Với lãi cao như thế tất nhiên có người nhiều tiền sẽ dep vào đó để kiếm lời=> họ sẽ có tiền và câu được nhiều khách. Cũng chỉ suy nghĩ giản đơn như vậy và nghĩ là nó sẽ ko tồn tại lâu dài được.

Hơn nữa việc bảo mật của nó kém => tức là nó cũng muốn những cái acc nhiều VIP mất đi để khỏi trả lãi suất cũng nên=> đó cũng là lừa đảo đó thôi.
Chỉ vài suy nghĩ đó và quyết định là ko chơi với nó. và giờ là nó đã đi như mình nghĩ

số mình vẩn còn may mới pay 48$ nó ra đi có cả tiền ref đk nửa (còn lại 24$ ref chưa rút đc)

Chắc phần lớn người chơi đều biết nó sẽ có ngày này, nhưng thấy người khác vẫn ăn được thì nhảy vào thôi :D. May mình sợ chết ko chơi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,410
Latest member
huutinh88
Back
Top Bottom