[zeek] giải quyết những upline xù tiền bonus + refback cho ref

hocon86

Banned
Reactions
23
MR
0.000
Mấy bạn toàn nghĩ cách hại người thế nhỉ ..... Mình nghĩ khác nhé , 1 là pm upline đòi RB chuẩn còn không sẽ lên forum RP scam để ban nick forum nhé chứ ko nên chơi trò *** với người VN ta nhé , về phía tớ , tớ luôn cam kết cho downline điều kiện tốt nhất , nhưng kể cả downline nào đâm *** tớ cũng ko sợ , ta không làm gì sai thì chẳng phải sợ gì hết .... Contact chat live là ok :)) . Đề nghị bỏ ngay cái kiểu ghét thằng nào đâm *** thằng ấy nhé .... rồi có ngày nó ban VN ....
Bạn cho mình xin yahoo của cậu nhé, có vấn đề về zeek mình cần sự giúp đỡ của cậu.

justinvnn1221

Hero
Verified
Reactions
388
MR
0.014
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Theo mình thì để 0% xong 3 tháng VIP die => rút hết tiền ra, VIP chết hết => rồi acc đó dùng để xử lí thằng upline => chụp cái proof lại => tìm 1 thằng upline mới (đầy đủ info)

P/s: nếu upline mới mà giống upline cũ thì cũng làm theo vòng tuần hoàn đó ;)), còn nó chơi đàng hoàng thì mình chơi đàng hoàng. Ai đối xử với ta sao thì ta đối xử vậy thôi, đời mà! :binhsua09:
chuẩn luôn, đời có đi có lại mà, ai chơi đẹp thì mình cũng chơi đẹp và ngược lại !
ông upline của mình cũng bị xù tiền refback thì phải, nếu ông mà xù mình thì ko còn gì để nói !

MMOINVESTVT

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
như tiêu đề, các bác cho hướng giải quyết phát !
tình hình mình pm ông upline mấy ngày rồi mà ko thấy trả lời, có lẽ nào ổng định xù tiền refback? ban đầu ổng bảo rb 90% giờ thì ko thấy đâu, mà mình có ý định chiến lâu dài để 100% đầu tư cũng kha khá rồi.
mình đưa ra 2 hướng giải quyết như sau, các bác cho ý kiến phát:
1, chơi acc mới, để 0% acc cũ rút 3 tháng là hết.
2, nhờ UG đâm lão upline.
3, chưa nghĩ ra :D

tôi nghĩ các bác xù tiền bonus + refback là dại thôi, làm ăn lâu dài thì ổng có lợi hơn mình !
mình định chơi acc mới ref thằng bạn nó trả 100% refback luôn ( bạn bè mà ) rút hết acc cũ đập vào acc mới :D

các bác cho ý kiến nhé, thanks all !

ta cũng rút hết ac cũ tạo ref đập ạc mới nè

lapvu36

Hero
Reactions
916
MR
0.001
Mấy bạn toàn nghĩ cách hại người thế nhỉ ..... Mình nghĩ khác nhé , 1 là pm upline đòi RB chuẩn còn không sẽ lên forum RP scam để ban nick forum nhé chứ ko nên chơi trò *** với người VN ta nhé , về phía tớ , tớ luôn cam kết cho downline điều kiện tốt nhất , nhưng kể cả downline nào đâm *** tớ cũng ko sợ , ta không làm gì sai thì chẳng phải sợ gì hết .... Contact chat live là ok :)) . Đề nghị bỏ ngay cái kiểu ghét thằng nào đâm *** thằng ấy nhé .... rồi có ngày nó ban VN ....
Với những thằng như thế mình không phải tốt với nó làm gì đâu bạn ah ,phải cho nó biết như thế nào là nhân quả tức thì =)) .Một cách răn đe những thằng có ý định scam tương tự sau này :))

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
tiền RB quan cũng không phải nhỏ như mình thì mình còn đập cả tiền thêm vào chơi mà upline h ko thấy đâu nhưng mặc kệ . Vì dù sao họ cũng là người chỉ cho mình biết về zeek RB hay không tùy vào lòng hảo tâm của họ . Ko quan trọng lắm mình cứ chơi bt là được rùi ;))

Reactions
29
MR
0.003
Nói túm lại scam thì cứ trừng trị thẳng tay bằng mọi cách có thể, để răn đe những ai có ý định scam. Nói vậy thôi chứ lỡ sau này mình đi scam thì anh em tha cho mình nhé :))

nhoxxom

Senior
Reactions
234
MR
0.001
1 để % thi khi up cậu vẫn cho nó 2$/1 tháng
2 ug giờ đâm còn đc sao? nó fix paygate cc rồi. có khi ko đâm đc nó lại còn tăng vip và tiền cho nó
3 .........................................

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình thích cái cách 1 hơn :D đập hết vào acc mới cũng nhanh thôi ;)) lại có rb khủng + vĩnh viễn hề

Theo mềnh thì chơi 2 cách luôn
1/ Thì pm mềnh :m171::m171:
2/ Thì kiếm UG đâm cho nó ban luôn -->cho upline sau này thấy cái gương mà soi :m086::m086::m086:

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
mình cũng không rõ về mấy cái vụ xù rb này lắm nhưng mà qua nay ref của mình lên vip, lúc đầu chơi hỏi đã đọc kĩ chưa thì nói đọc kĩ rồi bây giờ kiểm tra bỏ hơn 10 ngày pos ad, theo quy định thì không được nhận $ BN, vậy là quay lại nói những lời rất khó nghe.
cũng chả biết làm thế nào nữa mình thì muốn làm ăn lâu dài mà sao khó quá

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week