[zeek] giải quyết những upline xù tiền bonus + refback cho ref

justinvnn1221

Hero
Verified
Reactions
387
MR
0.003
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
như tiêu đề, các bác cho hướng giải quyết phát !
tình hình mình pm ông upline mấy ngày rồi mà ko thấy trả lời, có lẽ nào ổng định xù tiền refback? ban đầu ổng bảo rb 90% giờ thì ko thấy đâu, mà mình có ý định chiến lâu dài để 100% đầu tư cũng kha khá rồi.
mình đưa ra 2 hướng giải quyết như sau, các bác cho ý kiến phát:
1, chơi acc mới, để 0% acc cũ rút 3 tháng là hết.
2, nhờ UG đâm lão upline.
3, chưa nghĩ ra :D

tôi nghĩ các bác xù tiền bonus + refback là dại thôi, làm ăn lâu dài thì ổng có lợi hơn mình !
mình định chơi acc mới ref thằng bạn nó trả 100% refback luôn ( bạn bè mà ) rút hết acc cũ đập vào acc mới :D

các bác cho ý kiến nhé, thanks all !

tình hình mình pm ông upline mấy ngày rồi mà ko thấy trả lời, có lẽ nào ổng định xù tiền refback? ban đầu ổng bảo rb 90% giờ thì ko thấy đâu, mà mình có ý định chiến lâu dài để 100% đầu tư cũng kha khá rồi.

tôi nghĩ các bác xù tiền bonus + refback là dại thôi, làm ăn lâu dài thì ổng có lợi hơn mình !
mình định chơi acc mới ref thằng bạn nó trả 100% refback luôn ( bạn bè mà ) rút hết acc cũ đập vào acc mới :D

Chơi cách 2 đi cậu, đã hứa rồi mà còn xù tiền thì chằng khác nào scammer thôi, cho UG đâm cho biết mùi :))

mình thích cái cách 1 hơn :D đập hết vào acc mới cũng nhanh thôi ;)) lại có rb khủng + vĩnh viễn hề

reback ! đã nuôi acc rồi mà còn bỏ thì phí lắm, tiền reback đang là bao so với cái acc của mình. còn chuyện chọc phá nhau thì tùy người..
hãy sống tốt trước đã, cái xấu tự có hậu họa

reback ! đã nuôi acc rồi mà còn bỏ thì phí lắm, tiền reback đang là bao so với cái acc của mình. còn chuyện chọc phá nhau thì tùy người..
hãy sống tốt trước đã, cái xấu tự có hậu họa
tiền refback nhiều chứ bác, rb 90% là có thêm 9% rồi :D

Thui đâm chọt chi, coi như tích đức, ko bn thì ta rút hết về là huề chứ gì :D

Thui đâm chọt chi, coi như tích đức, ko bn thì ta rút hết về là huề chứ gì :D
rút về hết là chả ai có lợi cả, sau đó chơi acc mới thôi :d

ai có cách giải quyết hay hơn ko :D

Đân CC thì hơi ác nhỉ :D ,anh em tích đức thôi ,để 0% mà rút về cũng được .

chơi cả 2 cách luôn cậu, vừa trả thù vừa làm làm ac mới đầu tư lâu dài ;))

ủng hộ chủ thớt phương án 2 nếu có khả năng
mình cũng bị dính y chang, ko nhưng 1 mình mình mà còn rủ 2 thằng bạn làm downline cho nó, cuối cùng fai3 bỏ ra tổng cộng 30$ để up và bù cho 2 thằng bạn vì cái tội rủ rê với 1 lời hứa trên trời, giờ yahoo bới nick forum nó bỏ mẹ mất tạo nick mới rồi
chơi đến giờ gần nửa năm để nó ăn ko của 3 thằng gần 30$ t1inh nuôi vài tháng nữa thì nó hốt ít nhất cũng 50$
chủ thớt biết ai đâm được ug pm với, khi nào rút hết $ đâm nó cho bỏ ghét

ủng hộ chủ thớt phương án 2 nếu có khả năng
mình cũng bị dính y chang, ko nhưng 1 mình mình mà còn rủ 2 thằng bạn làm downline cho nó, cuối cùng fai3 bỏ ra tổng cộng 30$ để up và bù cho 2 thằng bạn vì cái tội rủ rê với 1 lời hứa trên trời, giờ yahoo bới nick forum nó bỏ mẹ mất tạo nick mới rồi
chơi đến giờ gần nửa năm để nó ăn ko của 3 thằng gần 30$ t1inh nuôi vài tháng nữa thì nó hốt ít nhất cũng 50$
chủ thớt biết ai đâm được ug pm với, khi nào rút hết $ đâm nó cho bỏ ghét
bác cứ cho cái địa nickname của upline bác lên đây, anh em đâm hack nhiệt tình luôn :D

Tự mình vào mấy 4rum u gờ ấy lấy vài con mà tự đâm ,=)) ,mấy thằng upline scam chắc đang run như cầy sấy .

Theo mình thì để 0% xong 3 tháng VIP die => rút hết tiền ra, VIP chết hết => rồi acc đó dùng để xử lí thằng upline => chụp cái proof lại => tìm 1 thằng upline mới (đầy đủ info)

P/s: nếu upline mới mà giống upline cũ thì cũng làm theo vòng tuần hoàn đó ;)), còn nó chơi đàng hoàng thì mình chơi đàng hoàng. Ai đối xử với ta sao thì ta đối xử vậy thôi, đời mà! :binhsua09:

Mấy bạn toàn nghĩ cách hại người thế nhỉ ..... Mình nghĩ khác nhé , 1 là pm upline đòi RB chuẩn còn không sẽ lên forum RP scam để ban nick forum nhé chứ ko nên chơi trò *** với người VN ta nhé , về phía tớ , tớ luôn cam kết cho downline điều kiện tốt nhất , nhưng kể cả downline nào đâm *** tớ cũng ko sợ , ta không làm gì sai thì chẳng phải sợ gì hết .... Contact chat live là ok :)) . Đề nghị bỏ ngay cái kiểu ghét thằng nào đâm *** thằng ấy nhé .... rồi có ngày nó ban VN ....

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back