• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

zeek bị điên hay sao??:(

iamme30

Banned
Reactions
495
MR
0.000
Tình hình là có downline lúc đăng ký thì mắc lỗi server gì đó nên đăng ký lại cái khác!!
Và giờ trong downline của mình xuất hiện 2 acc mà cùng dùng 1 mail :((
giờ phải làm sao đây mí bác????HELP

chịu bó tay roài :))

Upvote 0
bỏ 1 cái đi,ko pót ads , còn 1 cái van làm binh thường :m020:

Upvote 0
đăng kí mà nó lỗi 500.... là thành công rồi nhé. đừng có hăng mà làm lại vài phát ;))

Upvote 0
rùi nó check thấy thì cũng die:((

die gì,dang có vài trăm acc của ref trong đó acc trùng email cả đống,làm 1 cái thôi thì ai them để ý,chủ yếu là pót ads hay ko thoi,dk mà ko pót ad thì sớm muon cũng bi delete :m020:

Upvote 0
die gì,dang có vài trăm acc của ref trong đó acc trùng email cả đống,làm 1 cái thôi thì ai them để ý,chủ yếu là pót ads hay ko thoi,dk mà ko pót ad thì sớm muon cũng bi delete :m020:

thế có ảnh hưởng j tới m ko bác???

Upvote 0
có phải đâm cc đâu mà lo acc upline die :D

Upvote 0
Tình hình là có downline lúc đăng ký thì mắc lỗi server gì đó nên đăng ký lại cái khác!!
Và giờ trong downline của mình xuất hiện 2 acc mà cùng dùng 1 mail :((
giờ phải làm sao đây mí bác????HELP

Nó banned cả giờ thôi,

Upvote 0
hum qua em cũng regg, nó bảo lỗi 500... em reg phát nữa, nó báo email sài rùi mà,
có dùng được nữa đâu :-??

Upvote 0
Mình cũng đang điên với nó:Uprage cách đây 5 ngày,tiền trong PY nó đã trừ mất 10$.Vậy mà đến khi vào acc thì vẫn chưa Uprage thành công.Gửi ticket thì 5 ngày vẫn chưa thấy trả lời nữa.Giờ ko biết phải làm sao,chờ đợi nó hay bỏ thêm 10$ uprage lại

Upvote 0
chuyện có tý xiu à la trời...

nói dowline login 1 cái và thay mail đi là xong.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,051
171,093
Latest member
gosafe

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom