ZBar - Thay thế hoàn toàn cashbar

thật ra mình đã xin bạn active cho [email protected] mặc dù acc không là ref của bạn.
Về xài thấy nó thật hữu ích!.
Vì vậy mình có ref cho bạn 1 acc khác :
[email protected]
ID: 5662
và cuối tháng này mình sẽ dùng acc này để chạy. nếu được Mong bạn check và active cho mình luôn nhé, chỉnh xác xuất bonus lên càng cao càng tốt. Cám ơn rất nhiều!

Sao của em chỗ active nó ghi là no
Khởi động lại tool nhé.

cậu acctive hộ tớ nhé
mail [email protected]

thật ra mình đã xin bạn active cho [email protected] mặc dù acc không là ref của bạn.
Về xài thấy nó thật hữu ích!.
Vì vậy mình có ref cho bạn 1 acc khác :
[email protected]
ID: 5662
và cuối tháng này mình sẽ dùng acc này để chạy. nếu được Mong bạn check và active cho mình luôn nhé, chỉnh xác xuất bonus lên càng cao càng tốt. Cám ơn rất nhiều!

Đã active.
Cũng muốn bonus lên cao, đang test, sợ nó ban, chưa dám pub.

Cái này có dạng share link lấy point giống 20dollar không mấy anh

- - - Updated - - -

Khởi động lại tool nhé.

Đã active.
Cũng muốn bonus lên cao, đang test, sợ nó ban, chưa dám pub.

Cứ để thấp thấp đi anh có proof mới rồi tính không lại giống thằng 20$ thì mệt :D lắm

cậu kiếm bonus cụ thể là cái gì nhỉ??

chơi thằng này lậu rồi, cũng thấy ngon, mà cậu ko sợ xài tool vậy nó cấm VN ah :binhsua32:

Last edited by a moderator:
site nào mới ra là VN quất hết, chắc sắp hết ăn được quá ......................................

treo bình thường đi bà con =.=!!!

Cái này có dạng share link lấy point giống 20dollar không mấy anh
Cứ để thấp thấp đi anh có proof mới rồi tính không lại giống thằng 20$ thì mệt :D lắm
Không thấy nó đề cập đến vụ share link.
Đang để thấp đó, tối đa có 10%, tức 10 lần có banner mới sẽ có 1 lần bonus, nhưng chỉ là xác suất, không phải cố định như thế.
cậu kiếm bonus cụ thể là cái gì nhỉ??
chơi thằng này lậu rồi, cũng thấy ngon, mà cậu ko sợ xài tool vậy nó cấm VN ah :binhsua32:
Bonus là nhưng hình mặt cười, vào ZColection, có các bộ sưu tập hình, đủ bộ sẽ đổi được bonus tương ứng. Thật ra tool y như cashbar thôi, có điều là có thể ẩn nó đi + tự click bonus. Chỉ có thêm tí bonus thôi.

Đã ref : [email protected]
Active dùm nha cậu. đú đởn tí :D
Đã active.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999
Latest member
vuvancuong

Most viewed of week