[Yutbux]BN 0.05$ KHI REG VÀ CLICK HẾT ADS.SITE CÙNG ADMIN VỚI ECHOBUX.FREE ELITE 3000MEM

ID proknight9x
PP [email protected]
YH: proknight9x
Đã gửi bn cho ban nhé. Mong hợp tác lâu dài zui ze? Site này mới nhưng rất uy tin nên các bạn tận dụng clicks để pay nhé

---------- Post added at 11:51 AM ---------- Previous post was at 11:47 AM ----------

ID proknight9x
PP [email protected]
YH: proknight9x
A e đã đăng ký thì clicks hết ads nhé. Vì thực sự mình cũng chỉ nhận đc từ các bạn khoảng 0.023 thui. Mình đã gửi lại 0.02$ các bạn k clicks hết ads thì mình lỗ vốn đó. Thân

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

Username peterzero
Registered Today, 01:40
PP: [email protected]
Đã gửi bn cho bạn. Mong hợp tác lâu dài

---------- Post added at 12:02 PM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

@:kakashi bạn clicks hết ads để lại thông tin để nhận bn nhé. Tks đã ủng hộ

---------- Post added at 12:19 PM ---------- Previous post was at 12:17 PM ----------

[/COLOR]
vl treo đầu dê bán thịt ***,nói clik hết bonus 0.05$ vậy mà vào topic lại 0.02,đi vô rồi lại đi ra
Tại muốn đổi tên Thread quá khó khăn nên để thế này cho theo kịp thời đại. rút kn từ site cũ tuyển reg bn 0.03 sau lại bn 0.05$. Đến khi e Upmax sẽ bn như thế đó

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:19 PM ----------

kidachi
pp [email protected]
ym : thered_devils20xx
Bạn clicks hết ads để nhận bn nhé. Thân!

---------- Post added at 12:31 PM ---------- Previous post was at 12:21 PM ----------

kidachi
pp [email protected]
ym : thered_devils20xx
Đã bn cho bạn. Mong hợp tác lâu dài. Thân!

---------- Post added at 12:19 PM ---------- Previous post was at 12:17 PM ----------

[/COLOR]
Tại muốn đổi tên Thread quá khó khăn nên để thế này cho theo kịp thời đại. rút kn từ site cũ tuyển reg bn 0.03 sau lại bn 0.05$. Đến khi e Upmax sẽ bn như thế đó

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:19 PM ----------

Bạn clicks hết ads để nhận bn nhé. Thân!

---------- Post added at 12:31 PM ---------- Previous post was at 12:21 PM ----------

Đã bn cho bạn. Mong hợp tác lâu dài. Thân!

Tính làm lâu dài thì verify pp ngay đi ! ACB đang miễn phí làm thẻ nạp 50k vào rồi verify đi ! Chứ bn nhỏ lẻ thế này sớm limit đấy

Cám ơn bạn ủng hộ.Mình off ăn cơm,các bạn cứ click hết ads lát mình gửi bn.

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:05 PM ----------

Up phát cho ai chưa bít.Nhanh chân reg để đc Up free và nhận bn nào!

đã reg
id anhtu56
Mình gửi ban bn.Nhưng nếu k nhầm bạn có avartar giống Destiny ( reg site onsearchia.com chỉ để lấy bn)

---------- Post added at 02:04 PM ---------- Previous post was at 02:01 PM ----------

Đã bn cho bạn.

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:04 PM ----------

da reg

id scorpion91186
Bạn đang nằm trong ds đen của tớ nhé. Ban reg site onsearchia.com sao k clicks vậy?

---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:22 PM ----------

Lần này mình gửi bạn bn nhưng nếu bạn bỏ site này mà lần sau bạn reg ình cũng k trả bn đâu nhé.

---------- Post added at 03:00 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

Up cho buổi chiều mát mẻ nào

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:00 PM ----------

Nhắn bạn @newbieptc là bạn nào thì clicks hết ads rùi vào báo danh để nhận bn.Thân!

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

Uppppppppp lên vì có 1 người bạn tốt nào

Last edited by a moderator:
ok, đã reg cho bạn

Ai muốn trao đổi ref hoặc làm ref FavoriteBux của mình ( ref back 100 % ) thì click vào chữ kí nhé :)

bác spam câu này 3 lần trong 1 topic này rồi đấy nhá, nghi dùng auto lắm :-s. Mình có nên rì pót cho BQT ko ta? ;)
Chính xác là 3 lần.Cũng k bít nữa nhưng đề nghị k spam ở topic mình nữa guilgold nhé.

---------- Post added at 04:12 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

Uppppppp ai chưa biết nào.Site rất hót a e vào ủng hộ mình nào

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:12 PM ----------

Up cho đủ reg mai UpMax sẽ có rb lớn cho a e nào

---------- Post added at 04:44 PM ---------- Previous post was at 04:30 PM ----------

Upppppp cho ai chưa bít nào:binhsua156:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week