[Yutbux]BN 0.05$ KHI REG VÀ CLICK HẾT ADS.SITE CÙNG ADMIN VỚI ECHOBUX.FREE ELITE 3000MEM

email của mình ko có permission.
email mình ở chữ ký đó
bẠN xem lại đi.Đc rùi đó.Mình wen lại để chế độ cá nhân k công khai.

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

có pác nào lấy proof chưa .....toàn pending ,....nghi quá chả muốn kich tiếp......:binhsua27:
Ơ,site này tớ post proof lâu rùi mà.Xem trên #1 đi kìa

proof mới bây giờ nè
====> có ai đang pay mà pending ko

mình đang bị pending 4 ngày ......hồi nãy đóng lại pay tiếp thì ====> hôm nay ko cho pay ( tạm dịch là vậy )

đã nhận Bnus, thanks bác
sẽ click đều
Ok bạn.hợp tác lâu dài vui vẻ

---------- Post added at 08:29 PM ---------- Previous post was at 08:28 PM ----------

proof mới bây giờ nè
====> có ai đang pay mà pending ko

mình đang bị pending 4 ngày ......hồi nãy đóng lại pay tiếp thì ====> hôm nay ko cho pay ( tạm dịch là vậy )
Sao lại k cho pay à?Tớ nghĩ site này vẫn đổi rules xoành xoạch là nó chưa scam đâu.Tớ mới pay hôm qua.Chờ lát nưa xem thế nào

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 08:29 PM ----------

Đã cập nhật lại ds ref để anh em xem.Hôm trc mình quên để chế độ cá nhân nên chắc các bạn k xem đc à?Chả ai nói tiếng nào để mình làm lại chứ.Giờ đã để chia sẻ anh em vào xem nhé

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

Up site hot nào!

---------- Post added at 10:17 PM ---------- Previous post was at 09:48 PM ----------

Lên cái nữa đi ngủ!

Mạng nhà mình đang gặp vấn đề, chắc mình sẽ ko click dc 2,3 ngày cho bạn, sau khi sửa xong mình sẽ click tiếp. Thông cảm nha bạn :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,006
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back