Help Youtube view sụt giảm

nhocxitai

Junior
Reactions
13
MR
0.000
không biêt có phải do lễ không nhưng view đột ngột giảm khiến mình hoang mang quá. view việt

Bình thưởng mà bác, tăng khoảng 10 đến 20k view một ngày, dự là nếu tăng trưởng tốt nửa tháng nửa kênh em trên 500k view/ ngay, nhưng tiền bèo lắm, đủ trả nv thôi, nên em đang làm thêm kênh eng để kiếm tiền cf

Bình thưởng mà bác, tăng khoảng 10 đến 20k view một ngày, dự là nếu tăng trưởng tốt nửa tháng nửa kênh em trên 500k view/ ngay, nhưng tiền bèo lắm, đủ trả nv thôi, nên em đang làm thêm kênh eng để kiếm tiền cf
Vậy giờ b này đang phải ăn mỳ tôm qua ngày ah. Khổ thế :( chắc trc khi làm youtube b đi ăn xin qua ngày ah

từ hơn tuần nay view của e giảm quá phân nửa, chưa biết lý do là gì, trc thì ăn đề xuất nhưng hay bi h hết ăn đề xuất rồi ạ :((((

từ hơn tuần nay view của e giảm quá phân nửa, chưa biết lý do là gì, trc thì ăn đề xuất nhưng hay bi h hết ăn đề xuất rồi ạ :((((
Đề tài của bạn hết thu hút rồi chứ sao nữa. Ko đổi mới cứ một kiểu nên nó nhàm .

Bác muốn ổn định thì phải có 1 thằng đủ trình coi được nguyên nhân bạn lên được số view đó và thị phần ra sao để định hướng mà phát triển. Ngoài ra để tăng trưởng thì nên đầu tư vào engsub. Chứ có thể hên lúc đầu bác vào được video lạ nên tụi nó tò mò coi .Xong rồi coi riết nhàm nên chẳng thèm coi nữa.

Kinh. Thuê nhân viên đóng ếch up youtube :p. Có tuyển nv ko thớt êi. Cho em 1 vé vs :D

Kinh. Thuê nhân viên đóng ếch up youtube :p. Có tuyển nv ko thớt êi. Cho em 1 vé vs :D
Ráng bán hàng cho đủ tiền qua nhật làm diễn viên jav ngon hơn đó bác.Chứ youtube việt làm đâu có sướng:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week