Ask Youtube tự dưng die kênh!

Cap

Senior
Reactions
258
MR
0.000
Hiện em up chỉ có mấy clip Doremon thôi 1 clip dài mấy tiếng view đang lên cao và sub cũng đang lên đang lên top luôn tự dưng giờ vào thì thấy die:confused:. Uổng thật sub toàn sub thật! Có bác nào bị không nhỉ? Mình k bật kiếm tiền nhéo_O

Hiện em up chỉ có mấy clip Doremon thôi 1 clip dài mấy tiếng view đang lên cao và sub cũng đang lên đang lên top luôn tự dưng giờ vào thì thấy die:confused:. Uổng thật sub toàn sub thật! Có bác nào bị không nhỉ? Mình k bật kiếm tiền nhéo_O
Làm lại kênh khác đi bạn ơi.

là sao báco_O thông em tí:oops:
Ý là bác ấy bảo bạn làm content đó. Kéo view chéo từ kênh này sang kênh kia :D:D:D

tình hình chung em lam content ko liên kết với GA chờ có view vào Net. có ae nào biết mua view chuân view lên đó. em chỉ cần view và ít Sub dể vào Net. có ai biết inbox chị giúp em nhé.

Tuts tránh die kênh:
Nuôi kênh ko bật kt từ từ. Đến 1.2018 bật kt lên. Thế là ko bao hiờ die
mình đâu có bật kiếm tiền đâu thấy mấy đứa kia up doremon mấy năm chả sao mình up có mấy tháng thôi nhưng die:confused:

có ban nào cho hoi làm sao tim dc : URL of your suspended YouTube channel để điền vào cho khánh cáo khi bi xoá mất kênh không hĩ hix

tình hình chung em lam content ko liên kết với GA chờ có view vào Net. có ae nào biết mua view chuân view lên đó. em chỉ cần view và ít Sub dể vào Net. có ai biết inbox chị giúp em nhé.

nghe nói phải bật dc $ tức là lk GA rồi thì thằng Net nó mới nhận, phải ko các bác. Bên freedom nói vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999
Latest member
vuvancuong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week