Youtube nhiều view nhưng chả được bao nhiêu $ :D

nhận em làm đệ tử với bác, paypal mít đang thất nghiệp đây , mà mỗi ngày bao nhiêu view mà kinh dị thế :confused:
Cậu qua ddth đi bên đó còn nhiều pro hơn mình nhiều. Vài k là chuyện bt/tháng :)

nên dùng lúc đầu thôi...tăng nhanh quá đến 300 là phải dừng rồi. Quan trọng là keyword của mình để search ra clip đó. Nếu có tài khoản ở các mạng xã hội bổ trợ thì rất tốt, như page facebook càng tốt nữa. Cuối cùng vẫn phải là nội dung.:D
Mình chưa dùng thử mấy cách này vì nghe nói die nhiều, nội dung video của mình thì tương đương và thậm chí hơn mấy clip đứng top, ko hiểu họ dùng thủ thuật gì mà view gấp hàng trăm lần mình :(

Bác pro cho em hỏi bác dùng phần mềm gì để làm video vậy ạ. Em hơi phục bác vì mới là mà view đã khủng như thế... Rất mong được bác chia sẻ thêm.

Mình cũng đang tập chơi youtube, mới tạo channel youtube và GA đc 2 ngày up đc 2 clip. Ngày đầu up clip thứ nhất lên sau 2 ngày thì đc khoản 60k view, clip thứ 2 up lên cách đây khoản 12h cũng đc khoản 10k view, nhưng cái quan trọng nhất là $ thì được .............. 0.9$ . Theo mấy bác thì vậy là nhiều $ hay ít, và có cách nào hay thủ thuật gì để đc click add nhiều hơn k ?

Bác pro cho em hỏi bác dùng phần mềm gì để làm video vậy ạ. Em hơi phục bác vì mới là mà view đã khủng như thế... Rất mong được bác chia sẻ thêm.
Nhiều lắm: adobe premie pro, adobe affter effect, proshow gold, corel draw...:D...chuyên nghiệp thì dùng 2 cái đầu(1 cái để dựng phim 1 cái chuyên tạo hiệu ứng kỹ xảo), cái thứ 3 thì không chuyên cũng dễ dùng, hay dùng làm slide ảnh.:D

theo như mấy tiền bối đi trc, chơi GA youtube thì k nên tiết lộ channel nên mình xin k tiết lộ :( , mà nói thật SEO cũng 1 phần là hên thôi mấy bác ạ :
Quan trọng cũng là người ta có click quảng cáo không thôi...:D..mình ngày có được 0,09 đô nè...:v

đảm bảo acc GA bạn sẽ bị baned vì nó cấm tiệt việc kêu gọi click quảng cáo
mình thấy nhiều kênh lớn họ cũng có chèn kêu click quảng cáo mà có sao đâu

theo như mấy tiền bối đi trc, chơi GA youtube thì k nên tiết lộ channel nên mình xin k tiết lộ :( , mà nói thật SEO cũng 1 phần là hên thôi mấy bác ạ :
view bác là chơi tool hay mua vậy vãi 2 ngày 60k view 1 clip cũng thuộc hàng khủng rồi đấy :)

Đây này mình làm video rồi ở cuối chèn thêm dòng " Các bạn xem xong nhớ click quảng cáo gà cho mình nhé ":)
ngon nhỉ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week