Spotlight Youtube đang update thuật toán?

của mình thì vẫn tăng đều đều :D
đang ước được 1/10 của bạn :D Pro ghê luôn

Bạn hiền chơi net zic bao lâu rồi? Cho hỏi tương ứng số tiền trên là bao nhiêu view thế?
kênh zic kia mình chơi được 3 tháng,còn đây là kênh của BBTV.10 triệu View bác ak.trong đó có khoảng hơn 1 triệu view chia sẻ doanh thu không được gì :D bác có face cho e anh em mình thỉnh thoảng giao cấu

đúng là đang giảm thật qúa buồn cho 1 cuộc tình
toàn pro.e đang mong ngày 30 đô ko được ác trên 200 đô là thấp nhất.mố.mà sao ngày 13-14/8 lên đến gần 800 đô 1 ngày hãi quá b

mấy thánh ăn gì em cúng, toàn cỏi trên ko. lâu lâu xem topic youtube mà chảy cả dải. chưa dc đồng nào từ youtube

của mình thì vẫn tăng đều đều :D
Bác cho em hỏi với, Kênh YOUTUBE của em trung bình 1 ngày cũng tầm 100.000 VIEW 1 con số em nghĩ chắc cũng không phải thấp, mà sao mỗi tháng em kiếm chỉ được tầm 200$ mà bác làm thế nào được cả ngàn đô vậy, có bí quyết nào tăng giá cho 1 Click à bác, chỉ em với PLEASE !!!!

Bác cho em hỏi với, Kênh YOUTUBE của em trung bình 1 ngày cũng tầm 100.000 VIEW 1 con số em nghĩ chắc cũng không phải thấp, mà sao mỗi tháng em kiếm chỉ được tầm 200$ mà bác làm thế nào được cả ngàn đô vậy, có bí quyết nào tăng giá cho 1 Click à bác, chỉ em với PLEASE !!!!
Nó trả lượt click ở mỗi quốc gia khác nhau mà cậu,ở VN sẽ thấp hơn là các nước US, RU, CA...

toàn pro.e đang mong ngày 30 đô ko được ác trên 200 đô là thấp nhất.mố.mà sao ngày 13-14/8 lên đến gần 800 đô 1 ngày hãi quá b
e nào dám :D hôm bác con bảo e ngoan a cho shit ấy chứ :)

tuỳ vào click mỗi quốc giá bác @asmile3110

Khoe hàng trá hình. Mod đâu nhỉ.

Tránh tình trạng SPAM đã diễn ra trong thời gian qua :
  • Tất cả những bài viết dạng khoe khoang : Xoá vĩnh viễn.
  • Tất cả những bài viết tìm sư phụ, chat chit : Xoá vĩnh viễn kèm theo Point.

:D Khổ thế họ đưa lên để anh em còn có động lực phấn đấu chứ người ta làm được 10 thì mình cố gắng cũng làm được 3,4 hoặc 5.. thì cũng còn hơn ko làm được mà, nhưng đôi khi show hình thế này làm nhiều anh em nản khi lóp ngóp làm mãi ko bằng một ngày của người ta

@DannyTuan, @mthuyet98 mời 2 mod vào xem topic. Mình cây ngay chả sợ chết đứng. Chả rảnh mà khoe hàng chi hết nhé bạn. Mình nói thật. Khi làm ra tiền người ta chỉ cắm mặt làm chứ rảnh time đâu mà lên khoe chi cho tốn thời gian. Hiện tại đang gặp tình trạng rõ ràng là giảm nên mình lập topic trao đổi. Thế thôi.

Trao đổi mà không có hình ảnh thì mọi người sẽ bảo là không có bằng chứng. Có hình ảnh thì lại bảo là khoe hàng. Thiệt mệt.

kênh zic kia mình chơi được 3 tháng,còn đây là kênh của BBTV.10 triệu View bác ak.trong đó có khoảng hơn 1 triệu view chia sẻ doanh thu không được gì :D bác có face cho e anh em mình thỉnh thoảng giao cấu

Ib cái face nào.

kênh trong BBTV bác chơi game ah, sao nhiều view thế 10tr view/ngày, reup hay content vậy

Last edited:
chuyện bình thường ở huyện. tiền nhiều từ 10-20 còn lại là cứ thấp tẹt ko muốn nói là ko cần xem luôn

Thật sự lá đang có sự thay đổi lớn.
Điển hình nhất là thuật toán bắt cộng đồng và re-check tính năng kiếm tiền của video.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week