• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Youtube đang update thuật toán?

MrCas

Senior
Reactions
267
MR
0.014
Để ý từ dạo sau 20 là tiền giảm. Từ 25,26 là giảm 1/2 của . 27,28 là 1/2 của 25,26. Và cứ thế giảm không phanh. Tới cuối tháng 30 thì không còn gì để nói. Thê thảm. Có kênh giảm còn 0$. Không có 1 xu nào :D

Không biết tình hình chung hay sao. Mọi người có ai bị như thế không.

Last edited:
Mình không bị giảm, vẫn tăng nhè nhẹ mỗi ngày. Mình có 4 kênh, 3 tăng 1 giảm. Nhưng mình thấy cái giảm này không phải do thuật toán mới mà do lưu lượng người xem lúc này lúc khác thôi. Có khi tháng này thấp 1 chút, nhưng tháng sau lại lên tiếp.

Mình không bị giảm, vẫn tăng nhè nhẹ mỗi ngày. Mình có 4 kênh, 3 tăng 1 giảm. Nhưng mình thấy cái giảm này không phải do thuật toán mới mà do lưu lượng người xem lúc này lúc khác thôi. Có khi tháng này thấp 1 chút, nhưng tháng sau lại lên tiếp.

Theo mình nhận thấy là nó đang update đấy. Và nó update chém thẳng tay vào cuối tháng thì phải. Vì kênh mình làm view vẫn ok nhưng quảng cáo xuất hiện ít hẳn. Cuối tháng giảm chỉ con 1/10 so với trong tháng.

Ồ, mấy ngày này cuối tháng mình tăng nhiều đó. Đầu tháng, có kênh bình quân là $11-13, nhưng mấy ngày nay bình quân thành $16-20.
À, mình chơi view nước ngoài nha ^^

thôi xong nhìn ghê thật

Kênh bạn nhìn ổn ghê.

Cám ơn bạn.
Mình không theo chủ đề hot, chỉ làm chủ đề ít cạnh tranh nhưng rất an toàn, không sợ giông bão.

Bạn cũng nên phát triển 1 vài kênh theo hướng an toàn, làm chỗ dựa sau này ^^

Cám ơn bạn.
Mình không theo chủ đề hot, chỉ làm chủ đề ít cạnh tranh nhưng rất an toàn, không sợ giông bão.

cho e làm đệ vs bác

Cám ơn bạn.

Thanks bác :D. Hiện tại team mình đang làm khoảng 50 kênh như trên. Trung bình 1 kênh tầm 1000 - 1500 1 tháng. Có cái tháng này nó bị vụ này nên mình mới đặt câu hỏi :D

Bên thebot đang có topic vì việc video của mấy thánh làm game như pewdie, felix đều bị tắt qc hàng loạt :v

Nhìn các bác mà thèm

Để ý từ dạo sau 20 là tiền giảm. Từ 25,26 là giảm 1/2 của . 27,28 là 1/2 của 25,26. Và cứ thế giảm không phanh. Tới cuối tháng 30 thì không còn gì để nói. Thê thảm. Có kênh giảm còn 0$. Không có 1 xu nào :D

Không biết tình hình chung hay sao. Mọi người có ai bị như thế không.

1 tháng 1k$ hả cậu@@@ NHận đệ với:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom