Your account has been limited :((((

Acc mình tạo hồi tháng 07/2013 veri bằng VISA ACB DEBIT bị limit 180 Days rồi, mình nghĩ nguyên nhân là
1) Mình có bán 10 $ fee 0 % và mua tool all 1 3-4 lần fee 0%
2) Có lỡ tay xóa cookies 2 - 3 lần
Còn lại toàn nhận tiền từ PTC hết, có site họ gửi tính phí có site họ gửi ko tính phí, có site gửi PEN 21 ngày tiền mới cho vào BALANCE
Cũng may 23 $ từ PTC chứ các pro khác mất nhiều lắm

Cho mình hỏi
1) Giờ mình clear sạch cookies PP, reset modem, tạo lại acc PP khác ( có thể chờ hết bão rùi tạo ), tạo info khác luôn chứ THÈ VISA và INFO cũ của mình mà tạo lại sợ bị block tiếp. Như thế có ổn hok vậy các pro ??
Chắc sau này tạo xong mua vcc veri cho rùi, veri bằng VISA ACB DEBIT tính ra tốn kém hơn ( 100 K phí giữ chân thẻ hàng tháng nó trừ 10 K phí, nạp 60 K vào để veri PP nữa ).

2) Trường hợp 23 $ kia của mình đợi 180 ngày sau with về bank hay sao, có bán sang tay $ hoặc acc lại được ko ? À mình có lỡ tay remove VISA CARD ra khỏi acc nữa, bữa có nghe pro nào xúi dại remove thẻ ra, tạo thêm acc khác để add vào. Mà gỡ ra rồi add lại PP nó không cho, cũng chính vì thế mail qua lại vài lần nó tặng 5 $ luôn ^_^. hiện tại acc mặc dù limit những tình trạng đã verify

3) Trường hợp tạo lại acc khác thì mình vào acc cũ của mình bị limit mình gỡ 2 mail phụ ra, qua acc mới tạo add lại được chứ, vì sợ thay mail khác site PTC nó không trả tiền, bí lắm chắc bỏ site đó tạo acc khác thui chứ biết sao ?

Like mạnh tay các pro đã tư vấn giúp đỡ ^_^

Last edited:
Hết hẳn bão chưa anh em ... trong ngày hôm nay còn bác nào dính acc nào ko :confused:

Hết bão rùi nha. MỌi người tập trung kiếm tiền đi

Có case id kia bạn sẽ hiểu lí do bị limit là gì . Thường thì nếu tiền chuẩn . Dùng 1 pp khó limit lắm . Trừ khi nhận tiền linh tinh . Mình dùng with có lúc 7,8k pay , send 7k pp vn to vn mà chưa bị sao .

Bạn ơi... đừng mừng vội... một khi paypal đã mít thì đừng hỏi má bạn là ai.... nó mít hết...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom