Matrix YNE giống JSS 100%, rửa PZ sang LR, phát triển mạnh. RCB 100%

Status
Not open for further replies.
đợi proof tiếp theo
Site Stats
November 07, 2012 18:01:19
Members: 2,124
Active Positions: 12,126
Member Earnings: $2,516.20
Paid to Members: $946.26

Này thớt bỏ ngay cái dòng FCM đang có vấn đề đi nhé. Nói vớ vẩn gây hoang mang dự luận.
ok mình đã xóa, còn fcm pay chậm mình cũng bị chứ ko phải nói vớ vẩn nha bạn.

- - - Updated - - -

Ai cũng vì miếng cơm manh áo thôi :))
miếng cơm thì miếng cơm nhưng có thế nào nói thế đấy ko nói sai cái gì ^^

ok mình đã xóa, còn fcm pay chậm mình cũng bị chứ ko phải nói vớ vẩn nha bạn.

- - - Updated - - -

miếng cơm thì miếng cơm nhưng có thế nào nói thế đấy ko nói sai cái gì ^^
chậm là cái gì chậm? Muốn nhanh sao không rút PZ hay STP. Bạn không nên nói thế gây tâm lý không tốt cho mọi người

chậm là cái gì chậm? Muốn nhanh sao không rút PZ hay STP. Bạn không nên nói thế gây tâm lý không tốt cho mọi người
trời, người ta chơi fcm là để rửa lr chứ còn rút pz và stp thì nói làm gì nữa :D
thôi bỏ đi ^^

"Toàn mấy site lấy tiền sau trả người trước mà cứ tuyển ref chơi lâu dài thì ref đi sau chỉ có thua thiệt mà thôi."

Mình có ý kiến về cái này, đến 99% site tren MMG hay tren forum mình là lấy tiền người sau trả người trước hết. Nên thông tin cực kỳ quan trọng, kết thì chơi liền, chứ chờ chờ đến lúc nó ngon lành, nhảy vào thì die lại đổ thừa cho chủ topic :D.

Mà sao chủ topic hot nhỉ :D, đi đau cũng có người "quan tâm", thích thật

Còn về site này thì mình thấy tốt mà, profit với plan vậy chắc phải chạy hết chu kỳ, nó có vụ restart để thu hút người chơi, nen thường kéo dài dài

"Toàn mấy site lấy tiền sau trả người trước mà cứ tuyển ref chơi lâu dài thì ref đi sau chỉ có thua thiệt mà thôi."

Mình có ý kiến về cái này, đến 99% site tren MMG hay tren forum mình là lấy tiền người sau trả người trước hết. Nên thông tin cực kỳ quan trọng, kết thì chơi liền, chứ chờ chờ đến lúc nó ngon lành, nhảy vào thì die lại đổ thừa cho chủ topic :D.

Mà sao chủ topic hot nhỉ :D, đi đau cũng có người "quan tâm", thích thật

Còn về site này thì mình thấy tốt mà, profit với plan vậy chắc phải chạy hết chu kỳ, nó có vụ restart để thu hút người chơi, nen thường kéo dài dài
thì cũng trước đây mình thẳng tính và nóng tính quá nên làm mất lòng nhiều người, giờ cũng rút kinh nghiệm ko thể hiện cái tôi quá nhưng mấy kẻ đó nào có tha cho mình ^^
Chán cũng chả mang site hay thông tin về nữa, mất công và nguy hiểm, Kiếm được thì ko sao, còn bị làm sao thì lại um sùm lên ^^
Site này thì mình chọn lọc mãi mới thấy nó ok nên mang về, cơ chế của nó được đánh giá cao trên MMG . Nhiều investor có tiếng nhận xét tốt về nó, họ còn khẳng định sẽ tái đầu tư đến tháng 12 mới bắt đầu rút tiền. Thể hiện ở việc trên 2k5 tiền lãi được trả nhưng chỉ có chưa đến 1k tiền rút về ^^
Member Earnings: $2,529.90
Paid to Members: $946.26

Các comment không liên quan tới nội dung topic hoặc không có tính thảo luận sẽ bị xóa.
Đường dài biết ngựa tốt, site chạy tốt hay không thì phải đợi mới biết được. Nhận định cũng chỉ là một phần, vì thế mọi người cũng nên chú ý tới tính chủ quan trong nhận định của mình. Ngoài ra, chuyện gì qua thì cũng qua rồi, mọi người đừng mang chuyện cũ của trangEX ra nói nữa, mình thấy trangEX cũng muốn hòa giải với mọi người rồi, chúng ta gạt đi mâu thuẫn (nếu có) để cùng phát triển có phải tốt hơn không?

- - - Updated - - -

Ai muốn comment thêm về vụ vừa rồi thì lập topic khác nha. Các nội dung không đúng với topic hoặc spam sẽ bị cảnh cáo
Cãi nhau trong này nữa mình dọn dẹp luôn nha

Các comment không liên quan tới nội dung topic hoặc không có tính thảo luận sẽ bị xóa.
Đường dài biết ngựa tốt, site chạy tốt hay không thì phải đợi mới biết được. Nhận định cũng chỉ là một phần, vì thế mọi người cũng nên chú ý tới tính chủ quan trong nhận định của mình. Ngoài ra, chuyện gì qua thì cũng qua rồi, mọi người đừng mang chuyện cũ của trangEX ra nói nữa, mình thấy trangEX cũng muốn hòa giải với mọi người rồi, chúng ta gạt đi mâu thuẫn (nếu có) để cùng phát triển có phải tốt hơn không?
mod xem lại xem mình có chỗ nào nói site này scam không ???. còn bạn trangex: đụng vào site bạn bạn nhãy cẫng lên sao bạn không nghĩ bạn nhảy vào site người khác người khác tâm lý như thế nào hả. bạn thích hơn người nhỉ. sống ở đời đừng ngẩng quá cao bạn à. nói vậy bạn hiẻu sao thì hiểu nhé.
update: sorry mod mình xin stop tại đây

mod xem lại xem mình có chỗ nào nói site này scam không ???. còn bạn trangex: đụng vào site bạn bạn nhãy cẫng lên sao bạn không nghĩ bạn nhảy vào site người khác người khác tâm lý như thế nào hả. bạn thích hơn người nhỉ. sống ở đời đừng ngẩng quá cao bạn à. nói vậy bạn hiẻu sao thì hiểu nhé.
update: sorry mod mình xin stop tại đây
Đã stop mà cứ khoải thở thêm vài hơi thế?
Còn thích nói thì đây nói luôn cho nha. Tự dưng vào topic site nói CHÚC MỌI NGƯỜI ĂN CAM. Vậy muốn nói gì đây, ko nói site cam thì nói tôi scam à, cả 2 cái cũng đều có thể ra đảo vì ăn nói vô căn cứ nha. HAY LÀ bạn là thành phần ko có não nói nhảm
Còn về "nhẩy cẫng khi nói về site " xin lỗi chứ tôi chẳng thấy bạn nói đc câu nào liên quan đến site cả????? Nói giùm cái coi là site có chỗ nào ko tốt mà kêu tôi nhẩy cẫng????
Tôi thích hơn người hay tôi ngẩng cao đầu thì liên quan gì đến nhà bạn à??
CÁi loại ko NÃO như bạn mới phải tự hiểu đi (MOD đã nói vậy mà vẫn cố tình gây sự nên đừng trách mình nặng lời)

Last edited by a moderator:
Các bạn đọc kĩ điều kiện RCB nha, RCB có điều kiện khác nhau chứ ko phải tất cả đều 100% nha . Đọc kĩ ko lại bảo mình ăn gian . HAIZ

có cái proof mới toanh mà làm biếng show quá . up hộ cho upline

Mua 30 post reback hộ cái nhá :

U0460101
[h=1]Transfer Succeed[/h]Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!Payment ModeAccount
Date11/08/2012 10:50
Batch118620219
FromU6392707 (trangex)
ToU0460101 (Cherry)
Amount$0.90
Memo
Payment PurposeOther
done ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays