SCAM Ym: n3wbeivn ...giả dạng bác n3wbievn!!

Status
Not open for further replies.

biboct123

Banned
Reactions
45
MR
0.000
không cần nói nhiều, em vào đề ngay ạ ... vừa gd xong rãnh rỗi check lòng vòng thấy chi tiết liên lạc của nó là n3wbeivn thì em biết là ăn scam không trong mong gì...may là chỉ ít $50 amazon~~1mil sẽ sớm có lại nhanh và ngay...cứ coi như đóng bão hiễm cô hồn và tăng tí exp!)) .Còn "em" ở đâu vào đây nhận hàng cho vui nhé, xem cho vui thôi vì anh cũng chẳng làm gì đc, có gì chưa chính xác thì fake nick góp ý nhé))!!phải nói là em tinh vi hơi bị sâu, giao dịch không biết bao nhiêu vẫn scam anh được, Pro!!

NewBitmapImage2_zpsd9c50a4e.png.html

NewBitmapImage2_zpsa6295c05.png.html

scam chỉ chứng tỏ "các chú" quá bạc nhược không tự kiếm $ nuôi cái mồm đc, đành tìm cách váy lại mong móc lốp được ít nào hay ít đấy )). Không phải anh dễ bị scam mà là trong acc nên muốn cho đi nhanh, em lấy đc cái acc không có cách gỡ ra $ cũng chết dí vài tháng...với anh đấy mới là vấn đề, cần thì fake nick pm lại anh cho cách gỡ cũng như chỉ cho con đường nào bước đầu hái ra ít $, tự bản thân làm ra tiền đi rồi mới thấy giá trị! "các chú" quá ấu trĩ))!!!

Last edited:
check trước rồi bác, do em làm nhiều việc nên không quan sát kĩ, mà nhìn kĩ thì cũng khó nhận ra đấy bác. Vấn đề là con acc bị kẹt, em muốn giải phóng, h thì giải phóng đc rồi)! Btw, bác nào dò ra info từ ym đc thì em cảm ơn, không phải cho em mà cho toàn thể ae tham khảo vì hôm qua giờ có rất nhiều pic bán acc A như em nên sợ ae bị scam có khi còn sâu hơn em!!tks các bác trước!!!

ngu thì chết bệnh tật gì, 4rum scam đầy rẫy, tự giữ mình vẫn hay nhất, đến khi bị scam lại lên mặt bố thí này nọ >< sorry thớt chỉ nói điều chính xác

cần chi sr, ae quan điểm sao nói thế! fake thì mình cũng không quá quan tâm, mình nói bố thí thì cũng phải...vì thật chất không có tài cán làm đc gì nên mới scam...làm ra thu nhập ngon thì chả bỏ công chúng nó làm gì:)! các "đồng chí" lao động cật lực đi rồi mới hiểu lời anh nói! fake nick miễn bàn!)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week