Help Yêu cầu cấp thiết về tool get info

Bạn có muốn một tool robo get info mới đầy đủ tính năng (get đc info nhiều count

• US UK là đủ

Votes: 6 20.0%
  • Đang rất cần . Tool của tôi đang dùng là free/thiếu tính năng/hết hạn nhưng ko gia hạn được

Votes: 24 80.0%

• Total voters
    30
  • Poll closed .
Với số lượng ngày càng lơn mem gia nhập offer thì cái bánh US UK ko thể thõa mãn mọi người đâm ra cả đám tranh ăn cheat choát và lăn ra chết vì die acc .Vì vậy một số ảe ko ngừng mở rộng sang lĩnh vực khác để tìm miếng ăn mới nhưng cần phải có tool . Tool thì hiện h các bác biết rồi đấy " ôm con bỏ chợ" . DÙng robo v2 thì ko có country ngoài US UK . V3 thì key hết hạn chỉ có nuóc than trời . Pro nào thấu hiểu nổi ai oán của ae thì hy sinh viết tool co ae dù hơi chát ae cũng móc hầu bao ra mua miễn sao có tool đáp ứng nhu cầu có thể :binhsua90:

Hiểu lộn ý rồi híp, là phần reg mail đó, chỉ cần yahoo thôi phải ko, còn info thì biết rồi, có coi 3 cái tool get info ở 4rum này rồi, táo đỏ, của hoangthienit với của whoo
Nếu mà phần mail thì yahoo,hotmail,outlook (vì hotmail mới thêm cái này mà) hầu như đều sử dụng 2 mail này là chính..

Tool làm càng nhanh càng thu đc nhiều tiền. Bác nào làm lẹ hốt bạc cái nào

đào mộ cho pro nào vào code tool, hiện tại tool của whoo và hoangthien lỗi quá nhiều và ko thể get nhiều nước so với yêu cầu hiện nay như: AU, DE, NT ...

Dạo này thấy nhiều bác than thở vụ này quá nên lâp topic thăm dò nhu cầu để pro nào đó code tool . Thấy nhìu bạn khổ sở vì tool sau vụ LR die thì hầu như tool robo cũng đi theo . Với các tool free thì chất lương ko tốt rồi . Tool còn lại chỉ có hoangthienit bán nhưng cũng ko đảm bảo yêu cầu các country ngoài US UK . Anh e tập trung vào đây bỏ phiếu nếu nhu cầu cao thì hy vọng pro nào đó code tool và hốt bạc .:binhsua25:

nếu bạn tìm được nguồn lấy info cho các country khác mình sẽ cố gắng code khi rảnh ....

nếu bạn tìm được nguồn lấy info cho các country khác mình sẽ cố gắng code khi rảnh ....
có cái tool get info bị lỗi đã report rồi còn éo chịu fix cho khách thì lấy loằn time mà code =))

Mọi người lấy yêu cầu đi, mình code bán rẻ 0.5$/ tháng cho :binhsua141:

Tũn làm tool get đủ Infor các nước đi , đừng tập trung vào 1 country nào cả :D , ủng hộ nhé ;) !

Cứ đầy đủ get Infor và auto nhập infor lúc reg mail trên tool là ok rồi , Infor ổn 1 tí là được đừng chơi Infor chế nhé :D

tool của thím nvhung đã ra đi, up để vào giải quyết coi nào :(

có kiện nvhung scam được không hen? trả tiền rồi mà không nhận được như lúc bán

tool ngon thì 1 tháng 200k 300k chã vấn đề gì. mong các bác pro code code cho anh em xài với :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom