Yêu cầu BQT đưa ra câu trả lời chính thức vụ Rinny6789

Status
Not open for further replies.

HyipNo1

Banned
Reactions
174
MR
0.000
Chào BQT MMO4ME và các bạn.
Như BQT và các bạn đã biết, mấy ngày nay 1 vụ scandal của 4rum mình là việc Rinny(
police) đi scammer mà giả danh của Vicgiap, mọi bằng chứng đã rõ ràng và không thể chối cãi đc, và vụ việc xảy ra đc 4 ngày rồi, mà mình chưa hề thấy 1 thông báo chính thức nào từ BQT về cách xử trí vụ việc tới đâu và ra làm sao, chứng tỏ trách nhiệm từ BQT là không ra gì, nếu không muốn nói là vô trách nhiệm.

Mình từng đc thấy AdminC có nói sẽ có chuyện bồi thường từ phía BQT về việc của Rinny scam, mà đến nay, cũng chưa nhận đc chính thức việc BQT giúp đỡ về vụ việc này, hứa mà không làm thì còn ra gì nữa.

Đặc biệt là về phía mình, mình đã phải gánh 20% số tiền của các bạn bị scam,và đã chứng minh đc mình không phải scammer trong vụ đó, vậy mà không thấy thông báo việc tại sao lại ban nick Vicgiap và cũng chả thấy thông báo unban cho nick của mình, cái này mình đã chủ động pm cho adminC để nhận câu trả lời,chờ hoài cũng không có tín hiệu gì, mà cứ tình hình này thì chắc tết tây cũng chả thấy và có khi cho vào quên lãng thôi, mặc dù thấy admin Shin cũng online thường xuyên mà không hề đưa ra ý kiến và hướng giải quyết gì.

Đề nghị BQT pub info của Rinny lên theo yêu cầu của nhiều mem. Ai xử lý được thì chụp hình hay làm một cái gì đó gọi là bằng chứng để anh em có thể tin tưởng vào việc BQT thực hiện verify info là chính đáng.

Vì vậy, mình mở topic này xin 1 thông báo chính thức từ BQT về vụ việc này và hướng giải quyết đích thực là ở chỗ nào, đồng thời unban cho nick Vicgiap.

giờ tới ruby mà còn phải phản ứng ntn à, a binbinqn xem lại đi nhé, e khó chịu cái kiểu chậm tiêu mà cứ thích nguy hiểm của a mấy bữa nay rồi:hihi: thấy cái kiểu ưa hình thức ưa thông báo đó còn tức cười hơn nữa, thôi giờ war rồi closseee topic đi :m099: để BQT giải quyết tiếp

Hề hề, đó đâu phải là "chuộng hình thức". Đấy là cách quan hệ và cư xử trong xh đấy bạn ah.

Rất mong đc xem BQT xử lý sau hàng loạt vụ lùm xùm đã lên đến đỉnh điểm thế này ntn

Upvote 0
mình là mình chịu cái thái độ nguy hiểm của bạn bảo vệ thằng scammer police rinny6789 rồi đấy ;)) thế nào giờ ;)) giờ còn tin tưởng nữa ko =))

tao thích nói thì phải đúng sự thật, khách quan, không cảm tính, nói phải có chứng cứ thuyết phục, không rảnh để spam rồi moi móc như cái tl mày đâu.
Tao thừa biết mấy cái nick mới đăng kí mà rành chuyện forum như thánh thế này là thuộc cái thể loại nào rồi, khỏi nói nhiều
Mày rảnh thì ra Đà Nẵng gặp tao, pm inbox cho tao cái hẹn cái.
Hết.

Upvote 0
giờ tới ruby mà còn phải phản ứng ntn à, a binbinqn xem lại đi nhé, e khó chịu cái kiểu chậm tiêu mà cứ thích nguy hiểm của a mấy bữa nay rồi:hihi: thấy cái kiểu ưa hình thức ưa thông báo đó còn tức cười hơn nữa, thôi giờ war rồi closseee topic đi :m099: để BQT giải quyết tiếp

Ai chậm tiêu nguy hiểm thì đọc lại topic cũ mà em reply đi :hihi: Em kêu tìm được hung thủ mà, tìm giúp đi, nói mà không làm thì hiểu rồi :hihi:

Upvote 0
ko biết bao giờ vụ này mới kết thúc dứt điểm đây
cái kiểu con quan rồi lại làm quan, quen biết mấy đứa là đc làm trong BQT
Mấy đứa chẳng có tài cán gì, thậm chí là thừa mà vẫn để làm tmod làm gì ko biết nhỉ. box captcha 2 mod và tmod là wingstar (đóng góp rất nhiều), mirinda (online nhiều) hoạt động nên box rất ổn định rồi
lòi đâu ra thằng 5Tin suốt ngày spam mấy topic kinh doanh, hợp tác của nó . Từ khi lên TMOD nó rất tích cực kiếm tiền = cái danh TMOD của nó =))
Thử hỏi với đk tuyển zeek của nó mà ko có cái danh TMOD thì liệu có ai theo ko ?? lập 4topic trong vòng 5' cùng 1 site 188bet.com mà ko ai nhắc nhở =)) chắc nó nghĩ ADMIN là bạn nó thì nó chẳng coi cái rule ra cái quái gì nữa rồi =))

Upvote 0
thôi các bác đừng tranh luận nữa.

nếu admin không xử lý vụ này ra ngô ra khoai thì chúng ta tụ họp ở forum khác là được mà

Upvote 0
mày tinh tướng nhỉ, tao thấy trên chatbox mày nói chat với onlyC suốt ngày nên mày nghĩ mày là bố đời à =)) ONLYC ko biết xử lý sao vụ đó nhỉ :)) hay là anh em với nhau nên nhắm mắt cho qua đây =))
Ko phải tự nhiên 1 đứa trẻ ranh ko đóng góp gì đc vài đứa bạn nó vote lên đc làm tmod =))

:m131: admin Only_C sẽ biết mình có hoạt động hay ko thôi , mình có bảo chat với admin , ở 4r có 2 admin nhé :m131: mình chả nói là ai cả , bạn là con người thích tự biên tự diễn , giống lắm rồi đấy , nguy hiểm quá , múa lửa tiếp nào:m131:

Upvote 0
- Phản động hay không thì đó là quyền ý kiến cá nhân, tớ không phải loại người cam chịu, nịnh nọt để thăng tiến.
- Không tốt là không tốt thế nào ? làm loạn forum à ? thế chuyện nó có đúng không?
- Đóng góp hay không thì cậu cứ việc nhận xét. Tớ đâu có quan tâm? Chỉ cần những ai đọc reply của tớ, pm Y!M tớ mà giải quyết được vấn đề là tớ thấy vui rồi, làm việc đôi khi nó không vì công danh, lợi lộc đâu cậu à ;)

Câu cuối gửi đến bạn: Bạn xem lại tất cả những comment của bạn trong ngày hôm nay, bạn xem có xứng đáng để làm Tmod hay ko? Từ khi Rin scam đến giờ, mình có thấy bạn xử lí hay đại loại là làm 1 việc j đó để chờ đợi câu trả lời từ admin hay ko? Toàn lập những topic và commemt gây mâu thuẫn cho mem vs BQT, nếu có j thắc mắc thì chí ít ra pm admin để giải quyết chứ. Hèn j mới ngày hôm nay xin unset Tmod là dc oke ngay, mất mặt vãi ra;))

P/s: Comment cuối vs bác Bin;))

Upvote 0
Hề hề, đó đâu phải là "chuộng hình thức". Đấy là cách quan hệ và cư xử trong xh đấy bạn ah.

Rất mong đc xem BQT xử lý sau hàng loạt vụ lùm xùm đã lên đến đỉnh điểm thế này ntn

Oh thế đây là cách quan hệ và cư xử của thể loại nào trong xh nhỉ, thôi mọi người tự hiểu nhé, mình bận quá next, close topic thôi :m118:

Upvote 0
Huyle;1308782[SIZE=5 said:
]tao thích nói thì phải đúng sự thật, khách quan, không cảm tính, nói phải có chứng cứ thuyết phục[/SIZE], không rảnh để spam rồi moi móc như cái tl mày đâu.
Tao thừa biết mấy cái nick mới đăng kí mà rành chuyện forum như thánh thế này là thuộc cái thể loại nào rồi, khỏi nói nhiều
Hết.
ôi giang hồ xóm =)) mày nói hộ tao cái là bằng chứng thằng chó rinny nó scam rành rành hay là nó bị oan rành rành mà mày nói câu nghe ... vậy =))

Upvote 0
cãi nhau lắm thế ,tốn hết bộ nhớ ,san bớt sang bên mmo4you chém đi :))

Upvote 0
thôi các bác đừng tranh luận nữa.

nếu admin không xử lý vụ này ra ngô ra khoai thì chúng ta tụ họp ở forum khác là được mà
với cái thế giới mmo ngày càng nát này thì forum nào cũng vậy thôi bạn :D ko quy về 1 mối thì ko bao giờ phát triển đc. Mấy thằng ngu ko đóng góp gì cho forum thì cứ closed ref nick, invite, quen.. thì phát triển kiểu gì?? mấy pro khác có vào nhìn cũng nản cũng ra đi chứ thèm đóng góp vào à?

1 lũ vô tích sự chỉ đc cái spam và ref nick lâu năm mà thích thể hiện :D

Upvote 0
Chúc cho cậu sớm được giải quyết, còn tớ thì đã được thỏa nguyện vọng là unset nhưng vẫn chưa biết ai unset để cảm ơn :hihi: Xem phim xong đi ngủ thôi :">
không biết đến khi nào nữa, hóng lâu quá thì cũng chả cần hóng nữa, quan trọng là mình đã chứng minh đc mình trong sạch, thế là thoải mái lương tâm, mmo mục đích là money vào lọ cơ mà, nhưng cũng cần phải có 1 sự giải thích cho thỏa đáng để xứng đáng với gì mình làm :)
Thank my friends:D

Upvote 0
không biết đến khi nào nữa, hóng lâu quá thì cũng chả cần hóng nữa, quan trọng là mình đã chứng minh đc mình trong sạch, thế là thoải mái lương tâm, mmo mục đích là money vào lọ cơ mà, nhưng cũng cần phải có 1 sự giải thích cho thỏa đáng để xứng đáng với gì mình làm :)
mà sao nick cũ mãi chưa đc tha vậy ,

Upvote 0
:)) nói thẳng ra cái forum này mục nát từ BQT trở xuống thì sao ko trách mem ko xuống cấp :))

Upvote 0
tao thích nói thì phải đúng sự thật, khách quan, không cảm tính, nói phải có chứng cứ thuyết phục, không rảnh để spam rồi moi móc như cái tl mày đâu.
Hết.

Nguy hiểm và hiếu chiến quá.

Bố này nói 1 đằng nhưng làm 1 nẻo này, khách quan vs cả rõ ràng àh =))

Upvote 0
ko biết bao giờ vụ này mới kết thúc dứt điểm đây
cái kiểu con quan rồi lại làm quan, quen biết mấy đứa là đc làm trong BQT
Mấy đứa chẳng có tài cán gì, thậm chí là thừa mà vẫn để làm tmod làm gì ko biết nhỉ. box captcha 2 mod và tmod là wingstar (đóng góp rất nhiều), mirinda (online nhiều) hoạt động nên box rất ổn định rồi
lòi đâu ra thằng 5Tin suốt ngày spam mấy topic kinh doanh, hợp tác của nó . Từ khi lên TMOD nó rất tích cực kiếm tiền = cái danh TMOD của nó =))
Thử hỏi với đk tuyển zeek của nó mà ko có cái danh TMOD thì liệu có ai theo ko ?? lập 4topic trong vòng 5' cùng 1 site 188bet.com mà ko ai nhắc nhở =)) chắc nó nghĩ ADMIN là bạn nó thì nó chẳng coi cái rule ra cái quái gì nữa rồi =))

:m131: ôi giỏi quá , hay quá :m131: mấy cái đứa nói nhiều thế này thường thì chỉ là cái thùng rỗng thôi :m020:

Upvote 0
thời đại hoàng kim của mmo4vn có lẽ sắp sụp đổ rồi, các pro thật sự thì thi nhau giải nghệ và quy ẩn, để lại 1 lũ trẻ ranh trình độ ko bằng ai mà thích chơi bầy đàn.
BQT thì toàn mấy đứa xì teen ko đúng chỗ, thích thể hiện quyền lực ảo, làm việc thiếu công bằng và cực kỳ vô lý mà hoàn toàn ko đóng góp gì cho forum
các pro kiểu nửa mùa thì đè đầu newbie ra để ăn chặn, scam,scan,cheat
Admin thì ko dám làm mọi chuyện cho ra gốc ra rễ, chỉ biết im lặng nghe 1 lũ bạn (tmod,mod...) chém gió nịnh nọt

1 ngày mmo4vn ko còn 1 mem nào thật sự tâm huyết với mmo mà toàn 1 lũ ảo tưởng là ko còn xa nữa
Tôi xin trước 1 vé biến khỏi forum này, goodbye cái forum xuống cấp này

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk