Yêu cầu BQT có hành động "thi hành luật" đối với pro cupic2008

Status
Not open for further replies.

thieucuong

Newbie
Reactions
782
MR
0.000
Tình hình là em có mở Topic này

http://mmo4me.com/showthread.php?84944-Van-hoa-cua-pro-cupic2008-va-pro-gachjenmam

Nói chung là ko thích cách nói chuyện của pro cupic2008, có nhiều cách ứng xử mà lại chọn cách ứng xử như thế này :-s

Em ko bit như thế có thể gọi là xúc phạm và văng tục ko, nếu BQT thấy bình thường thì close Topic hộ em :)

ko chị, ban dùm nick em luôn, sắp tới bận nên sợ nick 4rum bị gì nữa, yahoo đký nick này e cũng ko nhớ pass nữa nên ko an tâm @@

Đâu có nói vậy được bác :)

comment vậy bình thường thôi sao lại ban người ta. Đầy topic chửi bới tùm lum. Còn gấp tỉ lần mấy topic này mà có ai xử lý đâu. Mặc kệ đi ruby . Tham gia làm chi mấy chuyện này.
người tố cáo mà ko phải người "có tên có tuổi" trong forum thì chắc topic đã closed rồi chứ chẳng sống đến giờ này .Haizzz

Càng ngày càng thấy forum bè phái và bất công hơn xã hội bên ngoài tỉ lần.
Sau comment này ko bao giờ commnet vào các vấn đề ko liên quan đến mình nữa. Nhạt và Nhảm

Cái chính là comment có văn hóa bạn ah.. gặp dc thì xử lý chứ làm sao lo hết được. Mà bè phái gì nhỉ? thử cậu lập Topic có thằng vào nói thế cậu tức ko :|

nhảm lol thật nảo 4rum càng ngày càng nhảm

mod ruby hay an hiep member lam doa ba kon

ruby.hitle

Thế này đây, cậu nghĩ gì :-s

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Có mỗi vấn đề cỏn con thế mà cũng làm rùm beng lên được, mình thấy bác cupic2008 bức xúc nên mới quá lời như vậy chứ đâu phải nặng nề gì chứ

Upvote 0
Mình thay mặt mod của box này xử lý luôn cho đỡ lùm xùm. Và cũng vì box offers là box tính bài viết nên fải xử lý thẳng tay với ng cố tình hay vô ý spam ;))

gachjenmam: tội spam ko đúng nội dung topic -> ban 3 ngày

Cupic2008: tội spam ko đúng nội dung topic , chửi người khác điên trong khi ng khác nc lịch sự -> ban 5 ngày

Nhìn vào các bạn thấy chuyện này nhỏ, nhưng khi bạn bị ng khác spam trong topic của bạn, chửi bạn điên thì bực như thế nào.

iu nhất là ruby đó... :m120::m120::m120:

Upvote 0
Đâu có nói vậy được bác :)

chứ để nick thế có chuyện gì thì làm thế nào, mail mình đký nick k còn nhớ pass, có gì xảy ra thì sao, sắp tới mình cũng ít lên 4rum nữa nên ban vĩnh viễn cho chắc ăn, chị ruby đọc đc cmt ban giúp em nha :) cảm ơn chị...........

Upvote 0
Mình thay mặt mod của box này xử lý luôn cho đỡ lùm xùm. Và cũng vì box offers là box tính bài viết nên fải xử lý thẳng tay với ng cố tình hay vô ý spam ;))

gachjenmam: tội spam ko đúng nội dung topic -> ban 3 ngày

Cupic2008: tội spam ko đúng nội dung topic , chửi người khác điên trong khi ng khác nc lịch sự -> ban 5 ngày

Nhìn vào các bạn thấy chuyện này nhỏ, nhưng khi bạn bị ng khác spam trong topic của bạn, chửi bạn điên thì bực như thế nào.

cho ra đảo tầm 2 tuần mới bjt mùi khổ sai ruby nak

Upvote 0
Có mỗi vấn đề cỏn con thế mà cũng làm rùm beng lên được, mình thấy bác cupic2008 bức xúc nên mới quá lời như vậy chứ đâu phải nặng nề gì chứ

Khách quan một chút đi bạn. Vấn đề là ăn nói cho đàng hoàng thì ai mà nói làm gì. Bạn thử tìm những comment của bác ấy xem thử đi nhé :)

Upvote 0
comment vậy bình thường thôi sao lại ban người ta. Đầy topic chửi bới tùm lum. Còn gấp tỉ lần mấy topic này mà có ai xử lý đâu. Mặc kệ đi ruby . Tham gia làm chi mấy chuyện này.
người tố cáo mà ko phải người "có tên có tuổi" trong forum thì chắc topic đã closed rồi chứ chẳng sống đến giờ này .Haizzz
Mod ko thể đọc hết tất cả các cmt trong topic vì vậy ko thể xử lý hết đc , bạn thông cảm 1 tí. Bạn report với mình đứa khác chửi bạn, post ảnh bêu xấu bạn mình có kệ ko? đã xử lý còn gì
Vì vậy nếu thấy topic nào có cãi nhau, chửi bới,nói bậy thì report với mod trước đã rồi mới tạo topic như vậy đỡ rắc rối
ko chị, ban dùm nick em luôn, sắp tới bận nên sợ nick 4rum bị gì nữa, yahoo đký nick này e cũng ko nhớ pass nữa nên ko an tâm @@
Nếu bạn ko onl thì mình ban nick vĩnh viễn lun , với lý do rõ ràng là sợ bị hack nick trong lúc ko dùng nick, khi nào cần unban thì pm mình unban

Upvote 0
Phải chấn chỉnh ngay từ cái nhỏ nhất 4rum mới phát triển lên dc bạn ah :)
Tề gia,trị quốc rồi mới bình thiên hạ mà bạn :)

Upvote 0

chứ để nick thế có chuyện gì thì làm thế nào, mail mình đký nick k còn nhớ pass, có gì xảy ra thì sao, sắp tới mình cũng ít lên 4rum nữa nên ban vĩnh viễn cho chắc ăn, chị ruby đọc đc cmt ban giúp em nha :) cảm ơn chị...........

ừa... mình nghĩ nếu sắp tới bạn bận nhiều việc thì cũng nên như vậy... nhưng bạn nên hỏi MOD lại xem nếu khi hết bận rồi quay lại thì có được unbaned không... chứ nếu không cũng uổng đó bạn... ^^

Upvote 0
Mod ko thể đọc hết tất cả các cmt trong topic vì vậy ko thể xử lý hết đc , bạn thông cảm 1 tí. Bạn report với mình đứa khác chửi bạn, post ảnh bêu xấu bạn mình có kệ ko? đã xử lý còn gì
Vì vậy nếu thấy topic nào có cãi nhau, chửi bới,nói bậy thì report với mod trước đã rồi mới tạo topic như vậy đỡ rắc rối

Nếu bạn ko onl thì mình ban nick vĩnh viễn lun , với lý do rõ ràng là sợ bị hack nick trong lúc ko dùng nick, khi nào cần unban thì pm mình unban

ok chị, thế cho yên tâm, thank chị :) khỏi có bác nào bị thiệt hại gì mang tội chết :D

- - - Updated - - -

ừa... mình nghĩ nếu sắp tới bạn bận nhiều việc thì cũng nên như vậy... nhưng bạn nên hỏi MOD lại xem nếu khi hết bận rồi quay lại thì có được unbaned không... chứ nếu không cũng uổng đó bạn... ^^

thank bác, chắc là đc thôi, nhưng chắc là off dài dài quá :D nên làm thế cho chắc ăn :)

Upvote 0
User cupic2008 has been banned until 11-10-2012 09:00 PM

User gachjenmam has been banned permanently: khi nào cần unban thì pm mod nào cũng đc vì lý do ban đã ghi rõ rồi

Upvote 0
Dễ có khi forum mình làm cái box War and fighting cho các bạn chửi bới, đấu đá, tị nạnh, kay kú ... nhau nhỉ :|

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom