Yêu cầu BQT có hành động "thi hành luật" đối với pro cupic2008

Status
Not open for further replies.

thieucuong

Newbie
Reactions
782
MR
0.000
Tình hình là em có mở Topic này

http://mmo4me.com/showthread.php?84944-Van-hoa-cua-pro-cupic2008-va-pro-gachjenmam

Nói chung là ko thích cách nói chuyện của pro cupic2008, có nhiều cách ứng xử mà lại chọn cách ứng xử như thế này :-s

Em ko bit như thế có thể gọi là xúc phạm và văng tục ko, nếu BQT thấy bình thường thì close Topic hộ em :)

Cũng chỉ là chuyện nhỏ thôi chủ thớt ạ! Bỏ qua cho êm đẹp! :)

Upvote 0
Thui mấy bác rảnh thì chém scammer đi đừng chém member nữa....

Upvote 0
dm theard dien. ve mac. vay' di theard :-j

Cũng chỉ là chuyện nhỏ thôi chủ thớt ạ! Bỏ qua cho êm đẹp! :)

Thui mấy bác rảnh thì chém scammer đi đừng chém member nữa....

Cần phải có hành động từ cái nhỏ nhặt, chứ để nó lan tràn thì văn hóa người Việt sẽ như thế nào? Cần phải cho pro ấy biết rằng không phải muốn nói gì là nói, ko phải pro thì muốn làm gì là làm :)

Scamer nói thật chứ cách nói chuyện còn lịch sự hơn bác ấy nhiều ;))

Upvote 0
Mình nghĩ ai đã đặt chân vào 4rum này cũng là người có văn hoá,có tri thức,biết nhận thức phải trái,đúng sai.Nhưng không hiểu sao bạn cupic2008 lại có những lời lẽ như 1 người vô học,thiếu văn hoá đến như thế :)
Mình nghĩ những thành phần thiếu văn hoá chỉ xuất hiện ở những nơi bẩn thỉu,nhưng thật không ngờ nó lại xuất hiện ngay trong 4rum,làm xấu bộ mặt của 4rum :)
Tình hình là em có mở Topic này

http://mmo4me.com/showthread.php?84944-Van-hoa-cua-pro-cupic2008-va-pro-gachjenmam

Nói chung là ko thích cách nói chuyện của pro cupic2008, có nhiều cách ứng xử mà lại chọn cách ứng xử như thế này :-s

Em ko bit như thế có thể gọi là xúc phạm và văng tục ko, nếu BQT thấy bình thường thì close Topic hộ em :)

Upvote 0
Mình nghĩ ai đã đặt chân vào 4rum này cũng là người có văn hoá,có tri thức,biết nhận thức phải trái,đúng sai.Nhưng không hiểu sao bạn cupic2008 lại có những lời lẽ như 1 người vô học,thiếu văn hoá đến như thế :)
Mình nghĩ những thành phần thiếu văn hoá chỉ xuất hiện ở những nơi bẩn thỉu,nhưng thật không ngờ nó lại xuất hiện ngay trong 4rum,làm xấu bộ mặt của 4rum :)
Ở đâu cũng có người tốt, kẻ xấu, người có văn hóa, người vô văn hóa mà bác! Chắc lập poll lấy ý kiến mn ;))

Upvote 0
Mình thay mặt mod của box này xử lý luôn cho đỡ lùm xùm. Và cũng vì box offers là box tính bài viết nên fải xử lý thẳng tay với ng cố tình hay vô ý spam ;))

gachjenmam: tội spam ko đúng nội dung topic -> ban 3 ngày

Cupic2008: tội spam ko đúng nội dung topic , chửi người khác điên trong khi ng khác nc lịch sự -> ban 5 ngày

Nhìn vào các bạn thấy chuyện này nhỏ, nhưng khi bạn bị ng khác spam trong topic của bạn, chửi bạn điên thì bực như thế nào.

Upvote 0
ẹc, vì tội spam mà bị ban 3 ngày mà giận lun rùi hả
Mọi ng thấy mình ban 3 ngày với 5 ngày vậy có quá đáng ko? Nếu ko ai có ý kiến j thì 5 phút nữa thi hành

Upvote 0
Mọi ng thấy mình ban 3 ngày với 5 ngày vậy có quá đáng ko? Nếu ko ai có ý kiến j thì 5 phút nữa thi hành

Bác gachjenmam đã nhận là sơ ý rồi, nhẹ tay chút đi chị. Còn người còn lại ko ý kiến :)

Upvote 0

ko chị, ban dùm nick em luôn, sắp tới bận nên sợ nick 4rum bị gì nữa, yahoo đký nick này e cũng ko nhớ pass nữa nên ko an tâm @@

Upvote 0
comment vậy bình thường thôi sao lại ban người ta. Đầy topic chửi bới tùm lum. Còn gấp tỉ lần mấy topic này mà có ai xử lý đâu. Mặc kệ đi ruby . Tham gia làm chi mấy chuyện này.
người tố cáo mà ko phải người "có tên có tuổi" trong forum thì chắc topic đã closed rồi chứ chẳng sống đến giờ này .Haizzz

Upvote 0
Như vậy có lẽ là hợp lý rồi! Khỏi phải tranh cãi cho mod làm việc luôn!

Upvote 0
Càng ngày càng thấy forum bè phái và bất công hơn xã hội bên ngoài tỉ lần.
Sau comment này ko bao giờ commnet vào các vấn đề ko liên quan đến mình nữa. Nhạt và Nhảm

Upvote 0
comment vậy bình thường thôi sao lại ban người ta. Đầy topic chửi bới tùm lum. Còn gấp tỉ lần mấy topic này mà có ai xử lý đâu. Mặc kệ đi ruby . Tham gia làm chi mấy chuyện này.
người tố cáo mà ko phải người "có tên có tuổi" trong forum thì chắc topic đã closed rồi chứ chẳng sống đến giờ này .Haizzz
Nhưng 2 bạn này bị bác thieucuong report nên phải vậy! :|

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,360
171,414
Latest member
xuantus
Back