Yêu 1 người trong MMO giờ mới can đảm nói

Vãi Luyện các bạn trẻ =)) , ca này DDuu khó đỡ rồi đây . anh gì ơi , nhìn anh phong độ quá ,cố lên anh nhé , chị DDuu xinh ẹp lắm đấy , lại nhiều anh theo đuổi nữa ( may mà ko có mình , ko là ko đỡ được :)) )

em ơi, lần sao ra yh nhé. lập topic thế này chị ngại lắm.
đay là hình chị, em coi xong thì bảo mod del topic nhé :-s

mong đừng ai nói lời cay đắng

đẹp dễ sợ ;)) em cũng yêu chị rồi ;))

vote luôn nè ,chị du ơi yêu bác này đi,bác phong đang mở topic tuyển vợ bé đấy mời chị tới xé xác và nói lời tiễn biệt

Forum mình có vẻ hiếm người biết yêu thật (toàn tình yêu kiểu thị trường), người biết yêu thì ngố ơi là ngố nên khó có người yêu...đọc mấy topic tỏ tình vừa buồn vừa cười :|
Ko vơ đũa cả nắm

---------- Post added at 06:02 AM ---------- Previous post was at 05:56 AM ----------

Theo t thì chủ topic nên pm trực tiếp chị DDuu mà nc, hiệu quả hơn nhiều đấy. Đừng lập mấy topic tỏ tình nhảm nhí như 1 số người, đọc buồn cười mà chả đc cái gì

Forum mình có vẻ hiếm người biết yêu thật (toàn tình yêu kiểu thị trường), người biết yêu thì ngố ơi là ngố nên khó có người yêu...đọc mấy topic tỏ tình vừa buồn vừa cười :|
Ko vơ đũa cả nắm

---------- Post added at 06:02 AM ---------- Previous post was at 05:56 AM ----------

Theo t thì chủ topic nên pm trực tiếp chị DDuu mà nc, hiệu quả hơn nhiều đấy. Đừng lập mấy topic tỏ tình nhảm nhí như 1 số người, đọc buồn cười mà chả đc cái gì

làm thế này nó mới đặc biệt,ty qua yahoo chat thế gian nhiều rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week