Help **** yen curency, the most digusting in the world

tôi cũng lỗ khi sell USDUJP hôm qua, tháng này chưa biết mùi chiến thắng là gì

Ai cũng bị hết bạn, kể cả pro hay newbie
Jpy dc mệnh danh là đồng tiền trú ẩn tốt, như vàng(safe heaven currency), vì nó ko bị ảnh hưởng bởi chính trị, chính phủ Japan quá khứ có ban hành lệnh in tiền để chống giảm phát, nhưng sau đó ko dc như ý và rủi ro quá cao, nên họ ko dám tác động vào nó, để cho thị trường tự điều chỉnh
Giờ thì... not anymore

Ai cũng bị hết bạn, kể cả pro hay newbie
Jpy dc mệnh danh là đồng tiền trú ẩn tốt, như vàng(safe heaven currency), vì nó ko bị ảnh hưởng bởi chính trị, chính phủ Japan quá khứ có ban hành lệnh in tiền để chống giảm phát, nhưng sau đó ko dc như ý và rủi ro quá cao, nên họ ko dám tác động vào nó, để cho thị trường tự điều chỉnh
Giờ thì... not anymore

hôm qua nó vọt qua Fibo 61.8 tại 81.45, hiện tại Fibo này thành ngưỡng hỗ trợ mạnh cho giá
bắt đầu tăng dài hạn đối với cặp USDUJP rồi, nếu còn trade hay đổi xu hướng mua và nắm giữ

E lại thích cặp GPBJPY ấy chứ :D E mà thua mấy cặp kia toàn cặp này lấy lại vốn cho k à :D.

Cái đó là ăn may thôi em ah`.
Liệu em có tin 1 thg ứng cử vào BOJ nhưng chưa trúng cử nói về việc làm đồng JPY yếu đi ko, tất nhiên là ko. Thị trường phản ứng thái quá rồi
Vài thắng trước BOJ làm rất nhiều động thái để JPY yếu cải thiện xuất khẩu, mà có thấm vào đâu. Tự nhiên đâu ra 1 thg đánh rắm 1 phát nó down @@
Mà chắc gì em đã biết tin đó mà trade, trade theo niềm tin =]

Tối qua đi ngủ còn lớ ngớ đặt lệnh sell eu 1.2830 S/L 1.2860 sáng dậy bay tong 150$, đau điếng nhưng ko dc kêu la.:binhsua04:

mình thấy USD/JPY nếu theo PTKT thì nó đi như vậy cũng hợp lý mà, chart ngày nó bắt đầu phân kỳ từ ngày 13/9, đến nay vẫn chưa thấy dấu hiệu đảo chiều trên chart ngày, dấu hiệu đảo chiều trên chart H1 và H4 thì chỉ là điều chỉnh nhỏ thôi

mình thấy USD/JPY nếu theo PTKT thì nó đi như vậy cũng hợp lý mà, chart ngày nó bắt đầu phân kỳ từ ngày 13/9, đến nay vẫn chưa thấy dấu hiệu đảo chiều trên chart ngày, dấu hiệu đảo chiều trên chart H1 và H4 thì chỉ là điều chỉnh nhỏ thôi

Đồng ý :D ...20 char

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week