Help [YeahIWin] TIP HYIP mỗi ngày

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.014
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Rule của topic này
- Tôi chỉ gợi ý cho các bạn hướng đi và không hề ăn lời hay ăn ref gì cả
- HYIP luôn có rủi ro của nó, các bạn phải tự chịu trách nhiệm cho việc đầu tư của mình
Chào các bạn investor!

Như chúng ta biết, đá banh thì có TIP bóng đá như vậy tại sao HYIP lại không có TIP chứ?!
Bởi vì thực tại còn rất nhiều nhà đầu tư mới chơi nên không biết chiến site nào cho an toàn, chiến site nào lãi tôtít rủi ro.
Đó chính là lý do mình cho ra đời topic này!

Mình cũng mới chơi thôi, ko dám sánh bằng đàn anh đàn chị, nhưng hi vọng được đóng góp chút kinh nghiệm của mình cho phong trào HYIP của MMO4VN.

Mình là chủ của TOPIC: http://mmo4vn.com/showthread.php?26035-YeahIWin-tim-ban-choi-HYIP-chung
Lúc đầu định thảo luận với các bạn wa yahoo, nhưng thôi, nay mình public lên cho toàn thể anh em cùng chiến luôn. Ai không chiến thì ghé vào chơi, la liếm học thêm HYIP cũng thú vị đó.

Ok, chúng ta bắt đầu nào.
Tạm hoãn TIP lại vì thấy ít bạn tham gia wa :)

Last edited by a moderator:

locvinhsu

Hero
Verified
Reactions
699
MR
0.005
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Chào các bạn investor!

Như chúng ta biết, đá banh thì có TIP bóng đá như vậy tại sao HYIP lại không có TIP chứ?!
Bởi vì thực tại còn rất nhiều nhà đầu tư mới chơi nên không biết chiến site nào cho an toàn, chiến site nào lãi tôtít rủi ro.

Mình cũng mới chơi thôi, ko dám sánh bằng đàn anh đàn chị, nhưng hi vọng được đóng góp chút kinh nghiệm của mình cho phong trào HYIP của MMO4VN.

Mình là chủ của TOPIC: http://mmo4vn.com/showthread.php?26035-YeahIWin-tim-ban-choi-HYIP-chung
Lúc đầu định thảo luận với các bạn wa yahoo, nhưng thôi, nay mình public lên cho toàn thể anh em cùng chiến luôn. Ai không chiến thì ghé vào chơi, la liếm học thêm HYIP cũng thú vị đó.

Ok, chúng ta bắt đầu nào.

Yahoo hỗ trợ: yeahtuiwin (Chỉ hỏi về HYIP các bạn nhé)

đề nghị không đc post link ref nhé,nếu gặp trường hợp post link ref sẽ xoa topic,nếu muốn post site hyip gt thi phải lập một topic khác.
chúc làm ăn phát đạt.

LLawliet

Senior
Reactions
217
MR
0.001
Chào các bạn investor!

Cha này hứng lên lập topic rồi để đấy, vô trách nhiệm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week