yahoo-messenger-se-dong-cua-vao-thang-8

Yahoo Messenger sẽ đóng cửa vào tháng 8
- Yahoo cho biết họ đã hoàn thành ứng dụng Messenger mới
- Ứng dụng trò chuyện mới được Yahoo xây dựng trên di động, nền tảng web và tích hợp trực tiếp trong Yahoo Mail. Dịch vụ có giao diện hiện đại, tốc độ gửi hình nhanh, hỗ trợ ảnh GIF và thu hồi tin nhắn đã gửi - tính năng được coi là chủ đạo trên phiên bản mới
- Hiện Yahoo Messenger mới chưa có ứng dụng riêng trên Windows và Mac, nhưng hãng cho biêt sẽ sớm phát hành.

nói thật cái yh giờ với 10 năm trước chả thay đổi gì , bảo sao công ty không chết

nói thật cái yh giờ với 10 năm trước chả thay đổi gì , bảo sao công ty không chết
um kiểu ko chịu thay đổi thì ko chết mới lạ,
mình thấy xài telegram là ổn nhất, bảo mật trên di dộng với có thể xác minh được số đt người đang gd

"Nói thật" với bác Nó nhìn trước đc mọi thứ rồi, ăn sao nổi FB và các ứng dụng mobile nghe gọi nhắn tin miễn phí, khi mà bây giờ ai ai cũng có smartphone, 3g, wifi...
Tiếc là nó ko phát triển mạnh YH mess cho Mobile, theo ngu ý của e thì khó mà ăn đc bọn khác khi ko có các chắc năng "Tìm Kiếm Quanh Đây" "Lọc tuổi giới tính" và "1 mạng xã hội"...như kiểu Zalo ấy, Viber ban đầu hót, sau thì sao ? YH app mà na ná kiểu Zalo xem, chắc là ngon lành cành đào rồi. Nói tóm lại là phải đáp ứng nhu cầu GIAO THÔNG, nhu cầu BUÔN BÁN ONLINE của ng` dùng thì mới phát triển đc. Nó cũng thay đổi nhiều đấy, chắc là bác chỉ xài YH trên PC nên cảm thấy nó ko thay đổi vậy thôi.

Tiện đây cũng hoài niệm 1 chút, nếu nói YH là FB của thế kỷ 20 cũng chẳng có gì sai. khi mà ngày đó có cái Điện thoại di động nghe gọi đc thôi đã là oách với cả trường cmnr =)) chứ nói gì tới chiếc ĐT chụp ảnh đc để up lên FB giật caption 1 cách nhanh gọn lẹ như bây giờ, up đc cái "ảnh của mình" lên blog 360 đã là cả 1 quá trình chưa kể ngày đó "xài blog của mình thì ít mà giúp các em gái edit tô vẽ blog của tụi nó là nhiều". Rồi thì là mà 7x 8x 9x đời đầu ai cũng có 1 cho tới vài acc YH cả, em 9x đời đầu đây, clone YH tán gái chat room các kiểu, thời đó chơi những game online đầu tiên như MU, VLTK, Gunbound, Audition...nghe cái nhạc game hồi đó sướng lắm vì âm nhạc nó chưa nhiều và nhàm như bây giờ, nhưng mọi thứ đều lu mờ trước tiếng BUZZ của YH, tiếng Buzz YH của ngày đó nó thần thánh lắm, nghe thấy nó thì 1 là "ae chiến hữu trong game đang gọi và cần mình" 2 là "gái gọi" =)). ko như kiểu "bị làm phiền" như bây giờ.

Mà những chục năm nó không big update cái giao diện hay tính năng được 1 lần (từ lần đầu mình t nick tới giờ là 14 năm) . Để bà kia điều hành vài năm nữa bán hết phần còn lại là vừa đẹp

vay chuyen qua xài skype

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week