Yahoo : kiemtienonline74 nick MMO: daigialamtien

Ủa nó đang thanh minh mà. Nó nói do rớt mạng. Chứ Scam éo mấy $ lẻ. Nick vẫn online mà. Không biết chủ thớt pm nó chưa...

Tiện đây cho mình hỏi ? Có cách nào để có chứng nhận không scam không nhỉ? Mình chỉ biết để CM mình không Scam ==> mình xin post CMND + WC lúc giao dịch , Cái Bằng TN ĐH , Số DĐ .... thông tin nào nữa nếu ai cần . Được giá thì gd thôi . yahoo: boydatinh3107 ( 1 vé không scam )

LR giá 21.3, Z giá 21, ex như thế còn muốn gì nữa chứ :( .. hôm nay trung gian giao dịch 70$ LR và 1491k VCB, có lấy đồng phí nào đâu .. vẫn còn cả khối người tốt, tại ko khôn thì chịu thôi.
bạn thieucuong làm trung gian miễn phí kìa ai giao dich tìm bạn ấy nha hj....

Ủa nó đang thanh minh mà. Nó nói do rớt mạng. Chứ Scam éo mấy $ lẻ. Nick vẫn online mà. Không biết chủ thớt pm nó chưa...

Em buzz! nó mà ko thèm trả lời , em add nick thì nó từ chối. Em dùng nick khác add thì thấy chấp nhận , thấy online nhưng buzz! cái ko thấy gì .
Rớt mạng gì đến 2-3 ngày thế !

Em buzz! nó mà ko thèm trả lời , em add nick thì nó từ chối. Em dùng nick khác add thì thấy chấp nhận , thấy online nhưng buzz! cái ko thấy gì .
Rớt mạng gì đến 2-3 ngày thế !

Nó trả 2$ cho nguoibanthan rồi.Mình hỏi thì nó nói zay thôi.Chắc nó cố ý thôi.
Chứ hôm wa mới report scam nó chửi mod với thằng nguoibanthan sau đó bị xóa.Rớt mạng nỗi gì.

đã nhơ nó sẽ nhơ,đã mất uy tin kiếm lại không được đâu!

@daigialamtien: **** mấy cái thằng ngồi mát ăn bát vàng. Lấy số $ đó để dành mua thuốc trị nan y à?

@Loading: Xin chia buồn cùng chủ thớt !:binhsua08:

muốn chống spam trên 4r chỉ có cách, lập ra topic những ai đăng ký làm đại lý giao dịch thì vào,những người này khi đăng với admin phải nộp phí bảo hiểm(bao nhiêu tùy admin đưa ra)trong khi giao dịch nếu scam admin sẽ tịch thu số tiền này để trả người bị hại, nếu muốn thôi làm dịch vụ thông báo toàn 4r nếu không có ai báo scam admin hoàn trả lại số tiền đã đặt cọc trước đây. nam mô a di đà phật, hình như mình vừa múa rìu qua mắt lâm tặc thì phải.chạy thôi không bị ném gạch:binhsua51:

Theo mình thì bây giờ các Mod nên lập 1 topic nhỏ...Nơi đó những ex uy tín hay những người trung gian tốt vào đó báo danh ,các Mod và Admin confirm. Để ví dụ như khi có mems nào đó muốn giao dịch or cần ng trung gian thì sẽ tiện lợi hơn rất nhìu > điều đó hoàn toàn có thể tránh đc những bạn bị scam đánh tiếc và vớ vẩn như thế này :| Ko biết đã có bao nhiêu Topic report ntn rôi nhưng vẫn có người bji ăn cam thôi. Thân !

Có box Services với topic đóng phí bảo hiểm rồi. Có phải là không có đâu.

---------- Post added 12-30-2011 at 12:35 AM ---------- Previous post was 12-29-2011 at 11:22 PM ----------

User daigialamtien has been banned permanently

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,893
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week