Yahoo : kiemtienonline74 nick MMO: daigialamtien

kiemtienonline74 với kiemtienonline1986 chắc cùng là 1 con dog ghẻ
clone nhìu nick đi scam thiên hạ, đúng là thứ bá dơ
hồi đó scam tao 1.3 $ sẽ có ngày mày gặp quả báo nhá con bá dơ , ko mù mắt thì cũng cụt chân, lết ra ngoài đường ăn xin ko ai cho :))
anh em coi như thí cho con dog bá dơ daigialamtien vài $ lẻ để hỏa táng cả gia đình nó đi nha ;;)

Bạn daigialamtien nhục vai~ ra ~ Hum trước thấy đi Report Scam bạn tony_bong ma

Tóm lại theo mình là nên đóng box giao dịch nhỏ lại . ko an toàn chút nào cả ! hù hù

hjc.đúng là khó đoán lòng người,cũng mua bán id nhiều lần với daigialamtien thấy cũng ko đến nỗi nào,ko ngờ lần này lại đi scam

Theo mình thì bây giờ các Mod nên lập 1 topic nhỏ...Nơi đó những ex uy tín hay những người trung gian tốt vào đó báo danh ,các Mod và Admin confirm. Để ví dụ như khi có mems nào đó muốn giao dịch or cần ng trung gian thì sẽ tiện lợi hơn rất nhìu > điều đó hoàn toàn có thể tránh đc những bạn bị scam đánh tiếc và vớ vẩn như thế này :| Ko biết đã có bao nhiêu Topic report ntn rôi nhưng vẫn có người bji ăn cam thôi. Thân !

Ex uy tín +bảo hiểm trong forum cả 1 rổ thì ko tìm ,tính toán thiệt hơn vài đồng bạc rồi đi kiếm toàn hàng lởm mà Ex .Chết xong rồi lại đổ tại số với chửi bọn buôn cam bán quýt .Thử hỏi ai là người tạo điều kiện cho bọn Cam Quýt lộng hành .Trách mình trước rồi hãy ngẩng mặt lên trời trách người

buồn chủ thớt quá

Ex uy tín +bảo hiểm trong forum cả 1 rổ thì ko tìm ,tính toán thiệt hơn vài đồng bạc rồi đi kiếm toàn hàng lởm mà Ex .Chết xong rồi lại đổ tại số với chửi bọn buôn cam bán quýt .Thử hỏi ai là người tạo điều kiện cho bọn Cam Quýt lộng hành .Trách mình trước rồi hãy ngẩng mặt lên trời trách người
ex uy tín thì mắc hơn 1 chút.
tính đi tính lại mình thấy bị scam cũng đáng ( sorry nha )
ex 5 7 $ thì số tiền chêch lệch là bao nhiêu mà mấy mem cứ đi tính toán, sao anh tính mắc quá
rùi thằng scam dc nước nó sẽ ra giá rẻ hơn, thế là vì vài $ mà mất hết
nói túm lại là đừng vì chênh lệch vài $ mà mất hết số tiền mình có :m017:
hãy suy nghĩ kĩ, còn nếu muốn ex thì cứ lên chatbox comfirm. có thể những người ở đó sẽ giúp bạn tránh dc scammer phần nào.
mình lâu lâu online chatbox và cũng đã cảnh báo dc cho vài bạn roài :m048:

LR giá 21.3, Z giá 21, ex như thế còn muốn gì nữa chứ :( .. hôm nay trung gian giao dịch 70$ LR và 1491k VCB, có lấy đồng phí nào đâu .. vẫn còn cả khối người tốt, tại ko khôn thì chịu thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week